Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 9m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 24 tỷ

      24 tỷ 86 m2 279,07 triệu/m2
      Vị trí đẹp, vỉa hè oto tránh, view Hồ Tây tầng 6,7,8 mô hình vừa ở vừa KD tất cả loại hình. Chủ đang cho thuê quán nhậu rất đông khách.8 tầng thang máy, 3...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 196 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 196 m2
      Siêu hot- SIÊU RẺNhà mặt đường Trường Chinh , Thanh XuânDT 196m x4 tầng, mt 7.5mGiá mở bán chỉ 5x tỉ💥CHỦ CẦN THANH KHOẢN NHANH,🌈🌈🌈 ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ -...
      Đường Trường Chinh, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 200 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 62 tỷ

      62 tỷ 200 m2 310 triệu/m2
      Siêu phẩm view hồ chỉ 300tr/m.+ Hiếm có khó tìm, vị trí kim cương xứng đáng mua nhất tại Q. Đống Đa.Vị trí 1 mặt phố chính, 1 mặt ngõ là ưu điểm phù hợp với...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 24 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 24 m2 583,34 triệu/m2
      - Vị trí lô góc chiến lược để thâu tóm các bất động sản lân cận, mặt phố chính Giang Văn Minh, gần kề nhiều NH và các ngành nghề dịch vụ cao cấp có thương...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khúc Thừa Dụ, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Nhà Ngõ Khúc Thừa Dụ 50  mét vuông oto Vào Nhà Giá 14 tỉXây 7 tầng thông sàn , MT 4.2 m, có thang máy xịnNhà mới , xem nhà 24/7 hotline...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà, giá 41 tỷ

      41 tỷ 85 m2 482,36 triệu/m2
      Có 102! Mặt phố Thái Hà, 85m2, lô góc 2 mặt đường, KD siêu đỉnh, giá bao tốt.Bán nhà mặt phố vip Thái Hà, Đống Đa, lô góc 2 mặt đường, KD.DT 85m2, 4 tầng,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 250 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 250 m2 340 triệu/m2
      Bán nhà MP lạc long quân tây hồ vị trí đẹp vỉa hè rộng hướng view hô tâyDt 250 mt 12. Giá 85 ty. Chủ thiện chí bán để chia TS cho các conpháp lí bán hiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 49 m2 204,09 triệu/m2
      TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - oto TRÁNH - KD - 2 MẶT THOÁNGMặt ngõ Văn Chương 2 48m2 x 4 tầng. Giá 10 tỉ - Đống Đa- Vị trí Siêu đẹp đường trước nhà oto tránh. KD Sầm...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 92 m2 402,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố phố Trần Đại Nghĩa, P. Bách Khoa, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội. Nhà nằm trên tuyến phố sầm uất ngay sát trường Đại học Bách Khoa, Xây...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 10 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng, giá 76 tỷ

      76 tỷ 106 m2 716,99 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí cực đỉnh, mặt phố vip nhất khu vực.+ Đường rộng 15m oto dừng đỗ, vỉa hè rộng.+ Tòa nhà 10 tầng, xây cực chất, thiết kế hiện đại, có hầm,...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 346 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 135 tỷ

      135 tỷ 346 m2 390,18 triệu/m2
      + Vị trí giữa phố. Giáp hoàn.Kiếm. Gần các hotel.Nhà hàng, trường, chợ.+ Đường trước nhà 2 chiều,4 oto tránh, vỉa hè 6m.+ Nhà xây khung cột bê tông.Chắc...

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 15m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 55 m2 372,73 triệu/m2
      Bán nhà Lô góc phố Nguỵ Như khôngn Tum- KD vip- 55  mét vuông*5T*Mt 15m*hơn 19 tỉ-liên hệ 0332 214 ***Mô tả: DT 55  mét vuông. MT 15m. Xây 5...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 76 m2 170,4 triệu/m2
      bán ngay nhà Mặt phố Xuân Đỉnh, oto, KD 76m 4T mt 4.8m giá chỉ 12.95 tỉ. liên hệ ngay 0328 016 ***. Tuyến phố nối liền Xuân Đỉnh ra Phạm Văn Đồng. + KD...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 57,5 tỷ

      57.5 tỷ 180 m2 319,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ Đền Lừ Hoàng Mai 180m2 xây 3 tầng MT 10m vị trí siêu đẹpGia đình cần tiền muốn bán nhà mặt phố Đền Lừ, Tân Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Hoàng...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 92 m2 402,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa Hai Bà Trưng 92m2 MT 6m giá 37 tỉ.Nhà nằm trên mặt phố Trần Đại Nghĩa 92m2 2 MT 1 mặt phố, 1 mặt ngõ KD tốt.Thích hợp xây tòa...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 40 m2 205 triệu/m2
      + Gia đình do không còn nhu cầu sử dụng nên muốn bán lại ngôi nhà 6 tầng thang máy mặt phố Đàm Quang Trung - Long Biên - thành phố Hà Nội.- DT:...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà phố 3 tầng, 135 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Kim Chung - Đông Anh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 135 m2 73,34 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố chợ KD đỉnh cao sầm uất ngày đêm. Vỉa hè.- Xung quanh nhiều tiện ích Chợ Mun, trường cấp 1,2,3 1,2,3. khu công nghiệp Bắc Thăng...
      Đường Kim Chung, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 14m tại Phường Quang Trung - Hà Đông, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 40 m2 370 triệu/m2
      - Bán nhà view Metro, Melinh Plaza Hà Đông. Vị trí trung tâm Q., gần Q. Uỷ, BV Công An,... Giáp khu đô thị Văn Phú, Tiện ích chả thiếu gì.- Vị trí lô góc,...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!