Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 110 m2 359,1 triệu/m2
      bán nhanh toà nhà mặt phố Thái Hà - Trung Liệt Đống Đa. DT 110m2. MT 9m. Lô góc hai mặt ngõ. Tòa nhà xây dựng 7 tầng 1 tum. Mỗi tầng 1 sàn thông. Thang máy...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 99 m2 tại Phố Cự Lộc - Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 99 m2 250,51 triệu/m2
      24 tỉ 800 tr CÓ TOÀ NHÀ MẶT PHỐ CỰ LỘC , GẦN ROYAL CITY Q. THANH XUÂN.DT : 99M MT 5.7M7 TẦNG THÔNG SÀN THANG MÁY.contact : MINH ĐỨC 0367 891 ***
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      -Bán nhà mặt phố Trần Bình 80m, 8 Tầng, Thang máy, MT 5m. Vỉa hè, KD mọi loại hình. - Vị trí đẹp, KD sầm uất.- Tòa văn phòng hiện đại gồm 7 tầng, 1 lửng, 1...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 500 m2, mặt tiền 10m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Giảm sốc một số tòa nhà văn phòng mặt phố các Q. nội thành TP Hà Nội,9,10 tầng như sau:- Toàn những tòa nhà có vị trí đẹp mặt phố Vip dòng tiền cực tốt+...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 62 m2 483,88 triệu/m2
      * Đăng tin thật, tư vấn free, am hiểu thị trường, trung thực. contact - Mr Duy Uy Tín: 0387 096 *** để làm việc trực tiếp chính chủ.HÀNG MỚI! HOA HẬU 2 MẶT...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thi Sách, giá 96 tỷ

      96 tỷ 110 m2 872,73 triệu/m2
      VIP SIÊU VIP PHỐ CỔ - HAI BÀ TRƯNG - CẬN KỀ HOÀN KIẾM - THI SÁCH PHỐ - HIẾM NHÀ BÁN - GIÁ BẤT CHẤP - KD VÔ ĐỐI .Thi Sách 110 mét vuông x 8 tầng. MT...
      Phố Thi Sách, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 90 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 90 m2 311,12 triệu/m2
      Bán nhà Pháo Đài Láng, 90m2, 8 tầng thang máy, chỉ 28 tỉ+ Nhà 8 tầng thang máy xây trên DT 90m2, mặt phố Pháo Đài Láng hiếm nhà bán.+ Khu vực đông cư dân,...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 175 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ, giá 89,95 tỷ

      89.95 tỷ 175 m2 514 triệu/m2
      Vị trí giữa phố, ngõ bên cạnh thông Võng Thị, đoạn phố KD tốt, nhiều nhà hàng, coffee săn mặt bằng, rất dễ cho thuê, hiện đang cho 1 shop cf thuê 10 năm,...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 52 m2 284,62 triệu/m2
      - Bán nhà Ngô Thì Nhậm, Hà Đông. Vị trí gần chợ Bông Đỏ, Chân căn hộ chung cư Ngô Thì Nhậm., trường cấp 1,2,3,.- Khu vực sầm uất, buôn bán, Giao...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 380 m2, mặt tiền 16m tại đường Quảng Bá - Tây Hồ, giá 285 tỷ

      285 tỷ 380 m2 750 triệu/m2
      Bán đất mặt hồ tây vị trí và phố đẹp nhất mặt hồ tây , nơi chỉ giành cho giới thượng lưu ở , khu phố siêu hiếm nhà bán vị trí đắc địa nhất phố , DT bìa đỏ...
      đường Quảng Bá, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 135 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 135 m2 333,34 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố 6m, DT 131 mét vuông, 8 tầng, giá 45 tỉ Việt Nam đồng - Trung tâm Đống Đa.- Khu VIP Thái Hà, oto tránh, thích hợp ở và cho thuê...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 0 m2
      - Vị trí đắc địa trung tâm phố Hoàng Quốc Việt Cầu Giấy, lô góc, 2 mặt phố. KD đa ngành.- Đường trước nhà rộng rãi, di chuyển thuận tiện ra các tuyến phố...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Thanh Nhàn. 100m. 2 Tầng. MT 9. Giá 30 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả: MT MIÊN MAN - DT SIÊU RỘNG - GIÁ ĐẦU TƯ NGON - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN - Phố Thanh Nhàn view cực...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 52 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Đàm Quang Trung Long Biên+ Vị trí ngay chân cầu Vĩnh Tuy tuyến đường thông Long Biên với nội đô Thủ đô Hà Nội đi các tỉnh phía...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 16m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ góc tại Văn Quán, Hà Đông, KD tấp nập, vị trí hiếm nhà bán, kết nối giao thông thuận tiện, khu vực đang phát triển từng...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 131 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 131 m2 267,18 triệu/m2
      TOÀ chung cư APARTMENT - TÂY HỒ - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - nhà để xe ô tô - NHÀ 3 MẶT THOÁNG - TÂY HỒ LỘNG GIÓ - PHỐ TÂY - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - NHÀ 3 MẠT...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 145 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 115 tỷ

      115 tỷ 145 m2 793,11 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ HUẾ - 8 TẦNG THANG MÁY - THU 3 tỉ/NĂM. 145m2 - MT5,5m - Giá 115 tỉDT: 145m2 x 8 Tầng MT: 5,5mGiá: 115 tỉ ( Có thỏa thuận ) liên hệ ngay E...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 556 m2 tại Phố Thái Hà - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 165 tỷ

      165 tỷ 556 m2 296,77 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà mặt phố ngay ngã 4 Chùa Bộc, Thái Hà Tây Sơn nhà mặt phố KD buôn bán hoặc xây tòa nhà đều đẹp DT cực kỳ lớn 556m2 vuông nhà cũ chủ...
      Phố Thái Hà, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!