Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Phố Mai Hắc Đế - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 99 m2
      DT 99m2, xây 8 tầng thang máy, MT 6m, giá nhỉnh 60 tỉ.+ Vị trí tuyệt vời, 8 tầng, thông sàn thang máy. Tọa lạc trên con phố Mai Hắc Đế trung tâm Q. Hai Bà...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Đường Thanh Nhàn, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 100 m2 305 triệu/m2
      -DT 100m2 xác định xây Building, MT 9m.-Mặt phố lớn, 4 ô tô tránh, 2 vỉa hè, 30 ô tô đỗ.-Vị trí đẹp nhất phố Thanh Nhàn, KD đa ngành nghề.-Tiện ích ngập...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 11 tầng, 210 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 120 tỷ

      120 tỷ 210 m2 571,43 triệu/m2
      Bán nhà tòa nhà mặt phố Nguyễn Trường Tộ Ba Đình 210m2x11 tầng thang máy.Toà nhà văn phong 210 mét vuông 11 tầng nguy nga mặt phố Nguyễn Trường Tộ Ba...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 61 tỷ

      61 tỷ 135 m2 451,86 triệu/m2
      Cần bán sớm nên hạ giá hỗ trợ khách mua, ngôi nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, MT rộng, có vỉa hè, tiện KD. KH nào thực sự thiện chí có thể trao đổi thêm.- Vị...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 85 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 29,75 tỷ

      29.75 tỷ 85 m2 350 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà MP lạc long quân tây hồ Dt 85. Mt 7,5. Giá 350 tr/m.Vị trí gần hồ tây mt rộng xd toà vp cho thuêpháp lí chính chủ chủ thiện chí bán...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 24 m2 tại Phố Phạm Huy Thông - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 24 m2 245,84 triệu/m2
      Nhà mặt phố Phạm Huy Thông view hồ Ngọc Khánh ô tô tránh 5,9 tỉ.Hiếm có - KD ô tô + dẫn là chốt.+ Vị trí ô tô, KD, gần ngay mặt phố Đê La Thành, Thông...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 100 m2 305 triệu/m2
      MT miên man - DT siêu rộng - giá đầu tư ngon.- Phố Thanh Nhàn view cực thoáng, phía trước là công viên Tuổi Trẻ, không khí trong lành, mát mẻ voi cùng.- nền...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 80 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngõ Gạch - Đồng Xuân - Hoàn Kiếm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 80 m2 500 triệu/m2
      Vị trí phù hợp mọi loại hình KD như nhà hàng, hotel, trung tâm thẩm mỹ, Spa .v.v. Trung tâm phố cổ Q. Hoàn Kiếm, lịch sử và văn hóa hội tụ. Gần Hàng Đường,...
      Phố Ngõ Gạch, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ mặt phố Trường Chinh Q. Đống Đa TP Hà Nội.+ Vị trí cực đẹp ngay ngã 4 Sở, MT đẹp, vỉa hè mênh mông bao la bát ngát rất tiện cho...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 10 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 160 tỷ

      160 tỷ 300 m2 533,34 triệu/m2
      Bán Tòa nhà Văn Phòng mặt phố Nguyễn Văn Huyên, Hoàng Quốc Việt 300m2 x 10 tầng MT 10m giá 160 tỉ.- Tòa nhà văn phòng, mặt phố lớn vị trí đẹp nhất phố, một...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 43 tỷ

      43 tỷ 100 m2 430 triệu/m2
      Bán tòa nhà 8 tầng + 1 hầm tại mặt đường Khuất Duy Tiến, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội:+ Vị trí mặt đường trục chính của Vành đai...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 43 tỷ

      43 tỷ 90 m2 477,78 triệu/m2
      bán ngay nhà MP Khuất Duy Tiến, gần ngã 4 BigC Trần Duy Hưng.- Nhà xây 7 tầng nổi + 1 tầng hầm.DT sổ là 80m2, DT xây dựng thực tế là 90m2/ 1 sàn.- Thiết...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 80 m2 412,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nghĩa Tân, Tô Hiệu, DT 80 mét vuông x MT rộng 4.5m.- DT 80 mét vuông.- MT 4.5m.- Nhà Hướng Nam.- 02 mặt thoáng, mặt phố KD vỉa...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      SIÊU CỦA HIẾM - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA - MT QUYỀN LỰC - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ + Vị trí đắc địa đối diện công viên Tuổi trẻ nhà 3 tầng cũ đang cho thuê 30 tr/1...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 99 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 99 m2 303,04 triệu/m2
      MT miên man - DT siêu rộng - giá đầu tư ngon - đối diện công viên - KD mỹ mãn.Mặt phố Thanh Nhàn 99 mét vuông x 2 tầng. MT 8.8m. Giá 30 tỉ - Hai Bà...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2 tại Đường Quảng An - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 112 tỷ

      112 tỷ 200 m2 560 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ, KH thực sự thiện chí có thể trao đổi thêmNhà bán đảo lô góc 3 mặt thoáng, đoạn đường bao Hồ Tây đẹp, nhiều xây xanh, xung quanh homestay,...
      Đường Quảng An, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m , giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      Nguyễn Khang 33/35MT2 CAO 5 tầng MT 4.3m giá 9.5 tỉ Cầu Giấy MẶT PHỐ KD ĐA DẠNG - GIÁ CHỐT LINH ĐỘNG Vị trí KD thuận lợi, nơi tập trung nhiều gái đẹp, phù...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 79 tỷ

      79 tỷ 150 m2 526,67 triệu/m2
      - Bán tòa nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Phố Dịch Vọng Hậu nằm vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, kết nối nhiều tuyến phố lớn như: Trần...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!