Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 10m tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự ở và KD cực tốt, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, oto đỗ thoải mái, KD nhà hàng, cà phê cực đỉnh.
      Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 3 m2, mặt tiền 50m tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai, giá 470 tỷ

      470 tỷ 3 m2 156666,67 triệu/m2
      - Chính chủ muốn sang nhượng 100 phần trăm CP công ty cho KH sở hữu toà nhà 8 tầng vừa xây tại Q. Hoàng Mai; sở hữu vị trí đắc địa, vài bước chân...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 111 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 61 tỷ

      61 tỷ 111 m2 549,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Xã Đàn gần bênh viện mắt đang cho SCB thuê.Vì công việc cá nhân nên cần bán nhà mặt phố Xã Đàn vị trí đẹp, cho thuê, KD tốt, vỉa hè rộng, đỗ...
      260, Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 520 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 175 tỷ

      175 tỷ 520 m2 336,54 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MP THÁI HÀ, 520 mét vuông, VỈA HÈ, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, CHỈ CÓ 102, FULL THỔ CƯ, GIÁ CHÀO 175tỉMô tả: - Vị trí: Nhà nằm ở vị trí đắc địa,...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 193 m2, mặt tiền 8m , giá 193 tỷ

      193 tỷ 193 m2 1000 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt phố tr Việt Vương, P. Lê Đại Hành, Q. Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội. Phố Vip KD sầm uất, khẳng định đẳng cấp chủ nhân.+ DT...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hàng Buồm - Hoàn Kiếm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 15 m2 320 triệu/m2
      Vị trí lõi phố cổ, hiếm nhà mp bán.Phố Hàng Buồm là con phố chính trong lõi phố Cổ, nơi mệnh danh thiên đường KD, hiệu suất kd cực cao, mở cửa là có tiền.10...
      Phố Hàng Buồm, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 41 tỷ

      41 tỷ 83 m2 493,98 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC MẶT PHỐ siêu hiếm MT QUYỀN LỰC SỔ VUÔNG A4 TƯƠNG LAI BUIDING 9 TẦNG KD ĐỈNH CAO - Vị trí nhà MẶT PHÔ LÔ GÓC không thể đẹp hơn 1 mặt phố ,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 220 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 110 tỷ

      110 tỷ 220 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố hồ tây view trọn vẹn hồ tâyDt 220. Mt 11. 4 t. Giá hơn 500 tr/mNhà hai thoáng trước sau khu vực hồ hiếm nhà bánDt 100 phần trăm thổ cư...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 30 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 30 m2 383,34 triệu/m2
      ANH TÀI CẦN bán ngay ngôi nhà PHỐ CÁT LINH Vị trí nhà thuộc khu phân cho các cán bộ trước nhà vỉa hè 5m Hiện đang KD thiết bị vệ sinh rất đắt hàng bìa ...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 160 m2, mặt tiền 8m tại Phố Hàng Thiếc - Hoàn Kiếm, giá 90 tỷ

      90 tỷ 160 m2 562,5 triệu/m2
      hotel trung tâm mặt phố Hoàn Kiếm với DT 160m2, 25 phòng đẹp KD, vị trí vip, hiếm. Giá chưa đến 100 tỉ.bìa đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn, vuông đẹp, sang...
      Phố Hàng Thiếc, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 106 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 106 m2 306,61 triệu/m2
      Mặt phố Hai Bà - vỉa hè rộng - oto 2 chiều dừng đỗ - KD sầm uất.+ Nhà 2 tầng mặt phố đắc địa gần ngã 3 Bạch Mai - Tạ Quang Bửu, gần về phía Lê Thanh Nghị,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 181 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Huế, giá 109 tỷ

      109 tỷ 181 m2 602,21 triệu/m2
      Nhà mặt phố bên lẻ thuận chiều đi - KD đa dạng - vị trí đắc địa.+ Nhà cũ xác định bán đất tặng nhà 3 tầng đang cho thuê KD.+ bìa đỏ nở hậu cực đẹp.+ Nhà...
      Phố Phố Huế, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 204 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tuệ Tĩnh, giá 146,88 tỷ

      146.88 tỷ 204 m2 720 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt phố số 55 + 57 Tuệ Tĩnh, Q. Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội đường oto hai chiều.+ Vị trí: Đoạn đẹp nhất, nằm giữa phố Huế và Bà tr, MT...
      Số 55 + 57, Đường Tuệ Tĩnh, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Tre - Hoàn Kiếm, giá 64 tỷ

      64 tỷ 99 m2 646,47 triệu/m2
      MẶT PHỐ CHÍNH - PHỐ CỔ - HỒ GƯƠM ĐI BỘ - HÀNG XÓM LÒ SŨ - ngã 4 HÀNG THÙNG - NGUYỄN HỮU HUÂN - HÀNG BẠC - LÝ THÁI TỔ. - Hiếm lắm nhà mặt phố dừng đỗ ngày...
      Phố Hàng Tre, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 70 m2 514,29 triệu/m2
      Nhà mặt phố Minh Khai 70 mét vuông - 8 tầng - thang máy - nội thất nhập khẩu sang trọng - vị trí KD vàng.Đối diện TTTM. Chợ Mơ.Thiết kế: 2 - 5 mỗi...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đặng Thai Mai - Tây Hồ, giá 81,5 tỷ

      81.5 tỷ 180 m2 452,78 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi mục đích KD nên gửi bán block căn hộ căn hộ tại khu vực Đặng Thai Mai, Tây Hồ. Nhà nằm trong vị trí trung tâm khu vực cực kỳ nhiều...
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 60 m2 415 triệu/m2
      BÁN NHÀ VẠN BẢO BA ĐÌNH ô tô ĐỖ CỦA NHÀ ĐẸP THANG MÁY KD SÂM UẤT THÔNG SỐ VÀNG SỔ ĐẸPDT 60/70 m 5 Tầng MT 4,3m giá 24,9 tỉ Vị trí đẹp nhất Q. Ba Đình ô tô...
      Đường Vạn Bảo, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Trọng Tuệ, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố KD cực kỳ sầm uất, đối diện NH Sacombank. Vỉa hè rộng mênh mông, oto dừng đỗ suốt ngày đêm.+ Nhà 6 chủ xây tâm huyết, thiết kế cầu kỳ lệch...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!