Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, thỏa thuận

      Thỏa thuận 61 m2
      CẦN bán ngay ngôi nhà 2 TẦNG HẺM 686 CÁCH MẠNG THÁNG 8. P5 [Q. TÂN BÌNH]---------------------------- Nhỉnh : 6 tỉ (T/L) Nhà 2 Tầng Đúc Thật DT: 3.6m ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 416 m2, mặt tiền 18m tại Đường Bạch Đằng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 416 m2 168,27 triệu/m2
      Siêu đỉnh 3 MT - MT đường Bạch Đằng.DT 416m, 2 tầng, 18.8x21m, P. 24, Q. Bình Thạnh.- Nhà 2 tầng, xung quanh là khuôn viên rất rộng có đường đi xung quanh...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Tấn - Tân Phú, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố đường Trần Tấn, Q. Tân Phú xe oto, xe tải đậu trước nhà thoải mái.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.DT: Ngang...
      Mặt Tiền Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trịnh Đình Trọng - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 60 m2 161,67 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Trịnh Đình Trọng, P. Hòa Thạnh, Tân Phú.- DT: 4x15m (60 mét vuông).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu sân thượng nhà mới, gồm 4  phòng ...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Ví trí đắc địa: Ngay tuyến đường trung tâm Hưng Long, gần trường, chợ. Đường oto, giao thông thuận lợi.DT đất: 144,1  mét vuông, DT xây dựng: 62,1...
      Đường Ấp 3, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 160 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 160 m2 121,88 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Lê Trọng Tấn, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 5m x 32m, vuông vắn, công nhận 160 mét vuông đất ở.- Hiện trạng: 1 trệt + 2 lầu, không...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 59 m2 303,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà góc 2 MT đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 4.1x15m, đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà 3 lầu kiên...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 138 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 138 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Văn Cao, P. Phú Thanh, Q. Tân Phú.- DT: 7.7m x 18m vuông vắn. Đủ lộ giới.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, đang cho thuê 30tr/th.-...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 197 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 197 m2 98,99 triệu/m2
      Bán góc 2 MTKD đường Bình Long - Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Tân Phú.- DT: 12 x 16.5m, vuông vắn, công nhận 197m2.- Hiện trạng: Cấp 4 đang cho thuê, tiện xây...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 105 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,99 tỷ

      21.99 tỷ 105 m2 209,43 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên lạc: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Chỉ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 9 - Phú Nhuận, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 99 m2 201,02 triệu/m2
      Cô chủ thành đạt, định cư Đức bán ngôi nhà phố số 76 Hoàng Văn Thụ, P9, Q. Phú Nhuận.+ CN 99m2, 4.7x22m.+ Nhà chắc chắn bê tông cốt thép, 1 trệt, 3 lầu,...
      Số 76, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Đô Đốc Thủ - Tân Quý - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 100 m2 82 triệu/m2
      Hạ sập sàn chưa từng có (8.2 tỉ) khu họ Lê - Trần Thủ Độ 3 lầu.+ Bán nhà Q. Tân Phú.+ MT Đô Đốc Long - Ngay ngã 4 Tân Hương - Độc Lập, P. Tân Quý.+ Đường...
      Đường Đô Đốc Thủ, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bà Hạt - Quận 10, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 30 m2 393,34 triệu/m2
      Hạ sâu 3 tỉ - chào mới 11.8 tỉ - thỏa thuận.MT KD q. 10 cực kỳ sầm uất - sổ vuông đẹp - 4 tầng btct - chủ ở lâu năm.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 3 phòng ...
      Đường Bà Hạt, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 140 m2, hướng Nam tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp(5.6x26m) đúc 6 tấm phong cách Châu Âu, khu Tân Hương, 17 tỉ.Thông tin đúng sự thật.Thông tin đường rộng 10m có vỉa hè KD, đường nối với...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 111 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 111 m2 148,65 triệu/m2
      Khu Vạn Phúc City - MT KD đường lớn - thu nhập 30tr/tháng.+ Vị trí: MT đường 14m Vạn Phúc City,+ Nhà đang cho thuê 30tr/tháng Không quy hoạch, không lộ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 81 m2 tại Phố 64 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 81 m2 179,02 triệu/m2
      MT đường số 64 - khu Thảo Điền - tiện mở văn phòng - nơi cư dân đáng sống - giá chỉ 14.5 tỉ tl.* DT: 4.5m x 18m.* Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ...
      Đường 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 480 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 77 tỷ

      77 tỷ 480 m2 160,42 triệu/m2
      Bán nhà đường số 34, P. Bình An, Q. 2.DT 17x20m (NH30m) công nhận 480 mét vuông.Vị trí nằm trong khu căn biệt thự đường số 34, nội khu sang trọng,...
      Đường Số 34, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hà Đặc - Quận 12, giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 108 m2 72,04 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu ngay MT đường Hà Đặc, SHR.DT: 4m x 27m.giá: 7.78 tỉ (giảm giá từ 8.8 tỉ).Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 3  nhà vệ sinh, 1 phòng học, phòng...
      Đường Hà Đặc, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!