Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 12m tại Đường Khổng Tử - Quận 9, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 53 m2 216,99 triệu/m2
      - DT: 4 x 13m (52,9 mét vuông).- nhà phố đang KD cà phê, nhà vừa xây vừa hoàn công SHR hợp lệ, mới xây xong 5 tháng.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 3 lầu, 3...
      Đường Khổng Tử, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Hồng - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Hoa Hồng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà Hai Bà Trưng P. Tân Định Q. 1.- DT: 4,5 x 17m.- Kết cấu: 4 tầng.- Vị trí siêu vị trí phố thương hiệu KD tốt văn phòng hoặc cho thuê giữ dòng...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà hoặc cho thuê căn nhà phố 5.8m đường An Dương Vương, Q. 6- Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ 1 nhà bếp- DT : 5.8m x 19m- Nằm ngay trục...
      Đường An Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 410 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Bình Mỹ - Củ Chi, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 410 m2 30,49 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tỉnh Lộ 8 - gần khu công nghiệp hướng Đông Nam - phù hợp KD buôn bán.* Vị trí đẹp: Nằm trên MT Tỉnh Lộ 8 - gần khu công nghiệp hướng...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 17 tỷ

      17 tỷ 78 m2 217,95 triệu/m2
      Mặt phố KD.Đường Cách mạng tháng Tám, P. 12, Tân Bình,+ nhà phố đường Trường Chinh đoạn KD 2 chiều khách đi lại lớn, phù hợp làm thương mại, dịch vụ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 14 tỷ

      14 tỷ 120 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để đi định cư, giảm giá sâu.Cơ hội vàng để sở hữu MT KD đa ngành nghề, chỉ với 14 tỉ nhỉnh(còn thỏa thuận. ).DT 120 mét vuông...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      Vị trí đẹp MT thông Hoàng Hoa Thám, Lê Quang Định thích hợp vừa ở vừa KD. Khu vực trung tâm Bình Thạnh, gần chợ, BV, uỷ ban Q.. Giáp Phú Nhuận, Q. 1.+ Kết...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 105 m2 106,67 triệu/m2
      bán ngay nhà phố đường số Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp.- DT: 5x21m XD 2 tấm.- Vị trí: Nhà nằm khu vực xung nhất đường Phan Văn Trị thuận tiện KD, cho thuê,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 120 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      Siêu phẩm tòa nhà khan hiếm, có bề ngang rộng lớn, pháp lí chuẩn chỉnh, sẵn sàng gia dịch:- đc: Góc 2 MT khu Cách Mạng Tháng 8, Q. 3.- DT: 12m X 10m. vuông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 410 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 33 tỷ

      33 tỷ 410 m2 80,49 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Trọng Tấn, 410m2, 5 tầng, Tân Phú, giá chỉ 33 tỉ.+ DT: Ngang 6m, nở hậu 10m, dài 50m.+ ngôi nhà phố, đang có 32 phòng và mặt bằng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bình Tân, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 90 m2 168,89 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp nhà góc 2 mt đường 6D Khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân.- Nhà nằm vị trí trung tâm của khu Tên Lửa, đối diện cổng chợ cây DaSa,...
      Đường Số 6D, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đức Khải Hoàn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 110 m2 tại Đường 4 - Thảo Điền - Quận 2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 110 m2 190,91 triệu/m2
      Bán nhà Làng Báo Chí đường số P. Thảo Điền Q2.DT: 10x11.Kết cấu: Trệt 2 lầu.Hướng: ĐN.Giá: 21 tỉ.
      Đường 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 51 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 51 m2 254,71 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán MT CMT8, P10, Q. 3.- Ngang 3.45m dài 15m50 sổ công nhận 51m vuông.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu, hoàn công đầy đủ.- Vị trí trung tâm Q3, gần nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 312 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 312 m2 112,18 triệu/m2
      bán ngay MT Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp.- DT: 12x26m C4 khu vực đc xây hầm 8L.- Vị trí KD sầm uất, đoạn đẹp nhất Dương Quảng Hàm.- pháp lí rõ ràng, sổ hồng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m , giá 35 tỷ

      35 tỷ 180 m2 194,45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp, khu Compound căn biệt thự ngay đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 08, Q. Phú Nhuận.- DT: 10x20m.- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 62 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 62 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà Nam Kỳ Khởi Nghĩa số MT Q. 3, nhà 3 tầng giá 15,5 tỉ.Nhà ngay đoạn cầu Công Lý.DT: 3,2x20.Nhà trệt + 2 lầu.Nhà đang ở chưa bán lần nào.giá 15,5 tỉ...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 120 m2 132,5 triệu/m2
      bán ngay MT Nguyễn Oanh P17 Gò Vấp.- DT: 6x20m XD 2 tấm hợp đồng 35tr/ tháng.- Vị trí đẹp, KD buôn bán sầm uất, cung đường liên Q. đông đúc.- pháp lí rõ...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!