Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 273 m2 tại Đường Cầm Bá Thước - 7 - Phú Nhuận, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 273 m2 69,24 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau đường Cầm Bá Thước, P. 7 , Q. Phú Nhuận, - DT: 5.2x15m - DT công nhận: 76.7m2 - Kết cấu: 5 Tầng - Đang cho thuê - sổ hồng - Vị trí,...
      Đường Cầm Bá Thước, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Văn Tắng, giá 830 tr

      830 triệu 82 m2 10,13 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu MT đường KD mua bán thuận tiện, Hồ Văn Tắng, Củ Chi.DT: 5x16.4m (82 mét vuông).Sổ riêng.Đường giao thông trước nhà rộng 12m thuận...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Duy Anh - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 66 m2 242,43 triệu/m2
      * MT Đào Duy Anh giá cực tốt, chỉ hơn 200 tr/ mét vuông.- DT: 4x16,5m công nhận 66 mét vuông.- 4 tầng kiên cố, chắc chắn, đầy đủ tiện nghi. Vào...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Trường Sa - Phú Nhuận, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      - bán ngay nhà khu Trường Sa - Phan Đình Phùng, khu văn phòng công ty, thuận tiện KD.- DT sàn 116m2, 4 tầng.- Giá 8,8tỉ.- số điện thoại: 0909 346 *** Mr...
      Đường Trường Sa, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 150 m2 tại Đường An Hòa - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Dãy trọ MT đường Nguyễn Văn Hoài, Củ Chi sát bên khu công nghiệp hướng Tây Bắc hiện đang cho thuê thu nhập hơn 10tr/ tháng cực tốt.DT: 5 x 30m...
      Đường Nguyễn Văn Hoài, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 68 m2 223,53 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4x17m, sổ vuông, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu.- Vị trí đẹp, nằm đoạn giữa...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 86 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 86 m2 138,38 triệu/m2
      căn nhà phố đường Lâm Văn Bền Q. 7DT: 86m2 công nhận 44m2MT ngang 6,5m siêu vị trí KDVị trí đẹp gần trường học siêu thịSHR - KDC hiện hữu - xây tự doGiá...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 68 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường số 10 mét, KD mở văn phòng công ty rất phù hợp.DT: Ngang 4 dài 17m.Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thương. Gồm 5 phòng ngủ, 5 nhà ...
      Đường Số 28, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 95 m2 200 triệu/m2
      * MT rẻ nhất Trường Chinh, đoạn sầm uất, DT tốt, kết cấu ổn, vỉa hè 5m+ MT lớn, P. 13, Q. Tân Bình, gần Bàu Cát+ DT 4m x 24m, công nhận gần 95m2.+ Nhà...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường 25 - Quận 7, giá 12 tỷ

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Vị trí đẹp - nhà 2 lầu ST MT đường số Tân Quy, Q. 7.============= giá: 12 tỉ (TL) ==========- DT: 4.3x20m. CN 75 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Đường 25, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 250 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 250 m2 154 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Âu Cơ, vị trí nằm ngay gần ngã 4 Lạc Long Quân, đoạn lớn, đẹp nhất trên con đường Âu Cơ.- DT: 6m x 48m. Nở hậu.- Xây dựng 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường 379 - Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      nhà c4 MT đường 379, P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9.- Kích thước: Ngang 4.2m, dài 16m (lộ giới 10m tim đường 379).- MT KD, ngay Trường Trần Quốc Toản, BV Q. 9,...
      Đường 379, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 110 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 110 m2 118,19 triệu/m2
      MT ĐS1.- DT: 110m2, vuông vắn.- Nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.- Khu vực dân trí cao, tiện ở hoặc KD mọi ngành nghề.- Vị trí MT đường Bình Lợi - đặng thùy...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Hà Đặc - Trung Mỹ Tây - Quận 12, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      nhà c4 MT đường Hà Đặc Q. 12 đang kẹt nên bán gấp, nhà gần với bách hóa xanh và chợ.DT: Ngang 5.2 x dài 19 (98.9 mét vuông).Đường nhựa trước nhà...
      Đường Hà Đặc, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 155 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 155 m2 89,68 triệu/m2
      Giá quá tốt đầu tư bán đất tặng nhà 4 lầu còn mới vô ở ngay, không có căn thứ 2 để so sánh.Kết cấu 4 lầu, đúc BTCT, gồm ~ sân rộng để 2 xe oto, PK bếp...
      482, Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng tại Đường Nguyễn Tri Phương - 4 - Quận 10, giá 75 tỷ

      75 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngay MT Nguyễn Tri Phương, P. 4, Q. 10. (kèm thông tin chi tiết).- DT: 9m x 25m. CN 222,1m2- giấy phép xây dựng: Hầm + 9 tầng.- Hiện trạng : 5...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 3, giá 50 tỷ

      50 tỷ 90 m2 555,56 triệu/m2
      Góc 2 MT Cách Mạng Tháng 8, P. 13, Q. 3. (Hẻm hông 4m) - Cách vòng xoay Dân Chủ chỉ 500m.- DT: 8 x 12m. DTCN = 90m2. Từ lầu 1 balcony phía trước đua ra thêm...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 111 m2 tại Đường Man Thiện - Hiệp Phú - Quận 9, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 111 m2 109,91 triệu/m2
      Bán nhà c4 - 2 MT đường Man Thiện - P. Hiệp Phú - 111m2.Bán nhà 2 MT đường, đường Man Thiện, P Hiệp Phú.* Ngay khu chợ đêm Man Thiện - Lê Văn Việt.* cư ...
      Đường Man Thiện, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!