Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 122 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 2 - Quận 3, giá 53 tỷ

      53 tỷ 122 m2 434,43 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Nguyễn Thiện Thuật - P. 2 - Q. 3.- DT: 6 x 21m. Công nhận 122m2.- Kết cấu: Trệt.- HĐ thuê: 70 tr / tháng.- Khu vực đc phép xây dựng hầm 7...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 105 m2 tại Đường Phan Tôn - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 105 m2 209,53 triệu/m2
      Chính chủ gấp bán căn nhà phố Phan Tôn,P Đa Kao Q1 - 4 tầng( 4,2 x 26m ).DT: 105 mét vuông, chỉ còn 22 tỉ TL.liên hệ:0932 723 *** Tammy (Chuyên bất...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 0 m2
      Nhà 222 Bạch Đằng, P. 24, Q. Bình Thạnh.+ DT: 3,6 x 26; nở hậu 3,95m. DTCN: 79,6 mét vuông dt thực tế 100 mét vuông).diện tích xây dựng:...
      222, Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Số 1 - Làng Báo Chí - P. Thảo Điền - Q. 2 - DT : 10 x 11m - CN : 111 m²- Kết Cấu : Trệt 2 Lầu Sân thượng - Đang Cho trường mẫu giáo thuê :...
      Đường Số 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 628 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 75 tỷ

      75 tỷ 628 m2 119,43 triệu/m2
      + Giá còn thỏa thuận, MT Nguyễn Thị Thập hàng hiếm DT lớn.+ MT vị trí cực sung KD ngày đêm, giáp Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Hữu Thọ.+ Phù hợp làm showroom,...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Cô Giang - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Cô Giang - P Cô Giang - Q. 1.Vị trí: Ngay gần dự án Manhattan, khu vực vỉa hè 6m cực đẹp.DT: 4x15m CN 57.1m2.Hướng: hướng Đông Nam.Kết...
      Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 68 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 68 m2 264,71 triệu/m2
      Nhà đang vay 11tỉ.giá: 18 tỉ.DT đất: 5,5m x 14m, CN 68 mét vuông.Công nhận khoảng 70 mét vuông.HĐT 60tr còn 4năm.
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 126 m2 162,7 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền 5 lầu khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng đường Hoàng Quốc Việt, cách Phú Mỹ Hưng 2p kế trường học Quốc Tế Canada.- DT: 6 x 21m.- Xây...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Thái Bình, P12, Tân Bình.DT 4 x 13m vuông vắn.Kết cấu 4 lầu.giá giảm từ 15 tỉ về 12 tỉ 5.contact 0942 275 ***
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 100 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 100 m2 82 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố nội bộ khu Tân Thành, Q. Tân Phú.DT nhà: 4m x 25m.Đường trước nhà hiện hữu 10m thông, quy hoạch lộ giới 12m.Bán giá 8.2 tỉ.Ngoài ra còn...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường Nguyễn Oanh, P. 10, GV.DT: 3.7x15m = 8.2tỷ(thỏa thuận).Trệt 2lầu sân thượng, nhà mới ở liền, MT đường tiện KD Buôn bán, vị trí trung...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 m2 tại Đường Lê Ngung - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2 m2 7750 triệu/m2
      2000m2 Nhà đất 3MT Lê Ngung - Tân Tạo A - giá chỉ 15.5 tỉ.- DTCN 1420m2 có 200m2 thổ cư.Thu nhập nhà trọ 30 tr/ tháng.Nằm sát bên khu dân cư Tân Tạo đang...
      Đường Lê Ngung, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 469 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh, giá 88 tỷ

      88 tỷ 469 m2 187,64 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí MT Tân Cảng Bình Thạnh chỉ 88 tỉ DT 469,6 mét vuông khan hiếm. Luyến 0909 039 ***- Vị trí Tân Cảng P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 7.99...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 209 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hồ Xuân Hương, giá 35 tỷ

      35 tỷ 209 m2 167,47 triệu/m2
      Sắp nhảy nhóm NH cần thanh lý một số vị trí siêu đẹp và giá bình dân.Tòa 1: Nhà siêu khan hiếm MT Q. 3 chỉ 35 tỉ.DT: 1021m2. CN: 209m2.KC: 2 tầng.CTXD: Hầm...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 167 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 167 m2 209,59 triệu/m2
      Chính chủ ký gởi bán ngay toà nhà căn hộ góc 2 MT Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè.DT 4.7m x 40m (nở hậu 5m) - DTCN: 167m2. Hướng TN.Kết cấu: 1 hầm, 3 lầu, 537m2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 500 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 88 tỷ

      88 tỷ 500 m2 176 triệu/m2
      Nhà vị trí đẹp, ngay MT đường, khu tập trung văn phòng, gần trạm ga Metro. Đường ô tô đi 2 chiều thuận tiện.- DT 8m x 62m, vuông vắn, không lộ giới.- Công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 30 m2 tại Đường Vĩnh Viễn - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 30 m2 326,67 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa sầm uất, Ngay trường đại học, nhà mới cứng 100 phần trăm chưa qua sử dụng, góc 2 MT Vĩnh Viễn, vừa ký hợp đồngT 324tr/năm.- DT:...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 2 MT 99 Mai Thị Lựu, Đa Kao Q. 1, Hầm 7 lầu(7x23m), hẻm sau rộng 5,2m.Vị trí: Góc ngã 4 Nguyễn Văn Thủ.1. DT: 7 x 23m (công nhận...
      99, Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!