Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà chung cư dịch vụ MT ngay ngã tư Nguyễn Văn Trỗi, P8, Phú Nhuận. Góc ngã 4 với Nguyễn Văn Trỗi.DT: 4,5m x 25m.Kết cấu: 1 hầm, 9 tầng (20 Phòng...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 125 m2 124 triệu/m2
      MT đường Hoàng Quốc Việt P. Phú Mỹ Q. 7:- DT 5x25m. vuông vắn.- pháp lí: sổ hồng riêng.- Hiện trạng: Nhà tiền chế, đang cho thuê mở quán nước.giá 15,5...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Thiện Nhân ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 136 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 61 tỷ

      61 tỷ 136 m2 448,53 triệu/m2
      - Khan hiếm, toà nhà còn bán duy nhất MT Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận.- DT: 8 x 16m (136 mét vuông). vuông vắn, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu: Hầm 5...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 150 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 4 - Quận 3, giá 55 tỷ

      55 tỷ 150 m2 366,67 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Thiện Thuật, P. 4, Q. 3.- DT: 6x25m.- Kết cấu: Trệt + lầu.- hợp đồngT: 70 tr/th.- giá: 55 tỉ (TL).Phone/zalo: 0397 029 *** Huyền...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 16,99 tỷ

      16.99 tỷ 45 m2 377,56 triệu/m2
      * Căn MT duy nhất ngang 6m - Tọa lạc Hoàng Sa - Nguyễn Bỉnh Khiêm Q1.* Vị trí đẹp nhất, không có căn so sánh, xem ngay!- Ngang 6m, 4 tầng kiên cố, đang cho...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 150 m2 tại Đường Trường Sơn - 15 - Quận 10, giá 56 tỷ

      56 tỷ 150 m2 373,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán MT Trường Sơn, P15, Q. 10.- Đoạn đẹp ngay công viên Lê Thị Riêng - CMT8.DT 7,5x20m. CN 150m2.KC: 4 tầng ST.Đang cho thuê hotel 85 tr /...
      Đường Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3, giá 86 tỷ

      86 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Đình Chiểu - Nguyễn Thiện Thuật, P. 2, Q. 3.+ DT: 12, 1 x 21m.+ Công nhận: 220,8 m2.+ Kết cấu: 2 tầng.+ hợp đồngT: 70tr/tháng.+ Vị trí:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Anh - Tân Phú, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 96 m2 107,3 triệu/m2
      *** GIÁ CỰC TỐT, KHÁCH NHANH TAY SĂN HÀNG.- Ngay chợ Phan Anh, cư dân đông đúc, thích hợp buôn bán.- Tuyến đường huyết mạch tương lai- P. Hiệp Tân, Tân...
      Đường Phan Anh, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 72 m2 456,95 triệu/m2
      Cam kết chỉ đăng tin đúng thực tế, tránh mất thời gian đôi bên!contact: 0909 081 *** Liên (xem nhà - sổ trực tiếp).đc: MT Trần Nhật Duật giao với Đặng Dung...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 107 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 107 m2 51,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố KD số 49D đường số 18 khu phố 5 P. Linh Trung, Q. Thủ Đức cũ.Nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng trên DT đất 107 mét vuông...
      49D, Đường Số 18, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 105 m2 209,53 triệu/m2
      * Siêu phẩm đầu tư! MT khu Đinh Tiên Hoàng - Điện Biên Phủ, Đa Kao, Q1.- DT: 4.2x25,5m (105m2).- 4 tầng kiên cố, chắc chắn, đầy đủ tiện nghi. Vào khai thác...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Chủ nha gởi em bán ngôi nhà tâm huyết chính chủ 1 đời dứng tên trên trang bìa.Vi trí măt tiền đường số khu vực chợ Tân Mỹ, nơi KDMB và vi trí thuận tiên di...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 18 tỷ

      18 tỷ 64 m2 281,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số 3, Cư xá Đô Thành, P. 4, Q. 3.- Đường số 3 là trực đường chính trong cư xá Đô Thành, đường rộng 8m, oto đậu đỗ thỏa mái.- Khu nội...
      Đường Số 3 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      - DT: 5.3 x 22.5m (nở hậu 11m, công nhận 168.1 mét vuông.- KC: 1 hầm 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng,- diện tích xây dựng: 776.8 mét vuông.- Hiện...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Đường S5 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Q. Tân Phú - siêu phẩm - MT KD - đẹp mê ly - 100 mét vuông - 4 tầng - thang máy xịn sò - ngang 5m - chỉ 13.5 tỉ.- Vị trí: MT KD P. Tây Thạnh, Tân Phú....
      Đường S5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 397 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10, giá 88 tỷ

      88 tỷ 397 m2 221,67 triệu/m2
      đc: GÓC 2 MT đường Đồng Nai và Hồng Lĩnh, P15, Q. 10.Thông tin ngôi nhà:- DT: 24 x 18.- Dtcn: 397 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.giá: 88 ty.Quý KH...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 2 m2 tại Đường Einstein - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 150 tỷ

      150 tỷ 2 m2 75000 triệu/m2
      nhà phố đường Einstein, Bình Thọ, thủ Đức.DT: 1632m(32x51)full thổ cư.diện tích xây dựng: 700 mét vuông - DTS: 1700 mét vuông.Kết cấu:...
      Đường Einstein, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà gấp xử lý nợ NH đường A4, khu K300, P. 12, Tân Bình.- DT: 4m x 20m, vuông vức, pháp lí SHR.- DTCN: 70,8m2; diện tích sử dụng: 289m2;- Kết cấu:...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!