Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 12 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 160 tỷ

      160 tỷ 200 m2 800 triệu/m2
      Bán tòa nhà 12 tầng - đường 2 chiều - ngay công viên Lê Văn Tám.Vị trí: MT Hai Bà Trưng, P 6, Q3.DT: 8X25m.Hiện trạng: 1 hầm + 11 tầng.Tổng sàn: 1,200...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Ngọc Huy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 171 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 171 m2 233,92 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1. (kèm đầy đủ thông tin).+ DT 9x20m, công nhận 171m2.+ Kết cấu: 6 tầng.+ Đang cho NH...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 330 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 330 m2 60,61 triệu/m2
      Bán nhà 10x33m, mặt bằng KD giá 20 tỉ TL, MT Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Q12.DT: 10x20m, sổ hồng.Nhà MT đường KD đa ngành nghề.Nhà gần trường học, chợ, BV Q....
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố gần KĐT Vạn Phúc Cách công ty Vạn Phúc 300m, cách ngã 4 Bình tr Phạm Văn Đồng 700m- MT: 44x QL 13, Kp6, P. Hiệp Bình Phước Tp Thủ Đức Tp ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 58 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 58 m2 298,28 triệu/m2
      Đường có vỉ hè 3m - ( TN 60 tr / tháng - 720 tr / năm)- contact 0907 989 *** Ms. Vân để xem nhà- Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm -...

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 41m tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      (Cg) Bán ngôi nhà phố Tô Ngọc Vân cách Thông Nhất, Gò Vấp chỉ 500mMT trục chính đường 18m hiện hữu ngay sát trường cấp 1 Quới XuânKhu vực sầm uất bậc...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 208 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 208 m2 187,5 triệu/m2
      Do cần vốn cho công việc KD. Chủ gửi bán , ngôi nhà góc 2 MT đường Tây thạnh với đường lưu chí hiếu. P. Tây thạnh Q. Tân Phú.Nhà có DT 10m x 20m.kết cấu...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 100 m2 129 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu dâu cư Lakeview hợp đồng mua bán vị trí dự án nằm kết nối cao tốc, đường Đỗ Xuân Hợp và đường Nguyễn Duy Trinh. Vị trí giao thông...
      Dự án Lakeview City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 156 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 156 m2 73,72 triệu/m2
      MT KD - Hiệp Phú - Thủ Đức - gần Xa Lộ thành phố Hà Nội - Ga Metro - ngay Chợ Kiến Thiết - KD đa ngành - tiện ích miễn bàn - đi đâu cũng tiện - chỉ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 119 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 119 m2 94,12 triệu/m2
      Có ngôi nhà MT đang KD cần bán.MT đường Dương Đình Hội, gần khu dân cư Khang Điền. Kết nối ra Đỗ Xuân Hợp, Vành Đai 2.Vị trí đẹp, KD sầm uất.DT 4,6m x...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 154 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 29 tỷ

      29 tỷ 154 m2 188,32 triệu/m2
      Nhà hoàn thiện cực đẹp phố đi bộ.DT đất: 7x22m, diện tích sử dụng: 920m2.Kết cấu: Hầm + 5 tầng.Giá cực hot: 29 tỉ.Hiện gia chủ đang cho thuê 4 lầu giá 45...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 300 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,34 triệu/m2
      MT P. 3, Gò Vấp.DT: 12*30m - CN: 284  mét vuông.Khu vực đc xây cao, gần đại học Công Nghiệp, BV 175...giá: 34 tỉ TL.liên lạc: 0786 667 *** Nam Việt...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 427 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường 30/4 - Tân Phú, giá 34 tỷ

      34 tỷ 427 m2 79,63 triệu/m2
      Cần bán 2 ngôi nhà liên kế MT đường 30/4 và MT hẻm 6m P. Tân Thành, Q. Tân Phú. Nhà xây dựng nhà xưởng có sẵn 2 tầng lầu - thuận tiện làm công ty - xưởng SX.
      Đường 30/4, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 120 m2 625 triệu/m2
      - Hãy L/H: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Q1.+ DT: 7 x 16 (CN: 120 mét ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2 tại Đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 84 m2 84,53 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố MT đường Quách Điêu, đã hoàn thiện bên ngoài, có HĐ cho thuê 20 tr/ 1 tháng/ 2 năm.Nhà mới, kiến trúc hiện đại, 1 trệt 3 lầu,...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6, giá 9,69 tỷ

      9.69 tỷ 56 m2 173,04 triệu/m2
      Q. 6 - MT 4 tầng nội bộ - đối diện công viên thoáng mát - đường nhựa 16m chính chủ tặng toàn bộ nội thất. Giá nhỉnh 9 tỉ.DT: 4m x 14m vuông vắn.Kết cấu:...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 16 tầng, 1 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 92 tỷ

      92 tỷ 1 m2 92000 triệu/m2
      Chủ em cần bán gấp khuôn đất trung tâm P25, Bình Thạnh, nhà nằm trên trục đường Ung Văn Khiêm, nơi tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, NH vô cùng sang trọng...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 312 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 25 tỷ

      25 tỷ 312 m2 80,13 triệu/m2
      Bán nhà 12x26m, 1 trệt 2 lầu giá 25 tỉ TL, MT Đường Hà Huy Giáp, P. TX, Q12.DT: 12x26m, sổ hồng riêng. Hướng ĐN.ngôi nhà phố đường KD đa ngành nghề.Nhà...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!