Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Hoàng - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Trần Văn Hoàng, P. 9, Tân Bình (đc cũ thuộc đường Lý Thường Kiệt).- Đường thông Lý Thường Kiệt _ Nguyễn Thị Nhỏ _ Lạc Long Quân _ Chợ...
      Đường Trần Văn Hoàng, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà 21 đường 59B, KP9 P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân. DT đất 5x20m, DTXD 256 mét vuông. Nhà xây 1 trệt 2 lầu có 14 phòng trọ...
      Dự án Hai Thành Tên Lửa, Đường 59B, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Phố 37 - Tân Quy - Quận 7, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Nhà đẹp y hình.Mặt đường KD đường Số 37, P Tân Quy, Q7.DT: 4 x 20m nhà 2 tầng 3 phòng ngủ.giá: 12 tỉ giá cũ 12 tỉ 7.Vị trí cực đẹp, nằm MT đường nhựa...
      Đường 37, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 132 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Tân Hưng Thuận - Quận 12, giá rẻ

      Thỏa thuận 132 m2
      căn nhà phố Đông Hưng Thuận Trường Chinh sát Tân Bình - 132 mét vuông - nhỉnh 6 tỉ.DT: 132 mét vuông, 5.5x 25.giá cả thương lượng chính...
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 153 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 153 m2 136,61 triệu/m2
      + Giá: 20.9 tỉ - TL. Kkim.+ Vị trí KD cực tốt, gần khu K300.+ miễn cò/ trung gian.+ contact Việt ĐT/Zalo 0932 981 ***.VietNhaPho0932 981 *** - chuyên ngôi ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 74 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 74 m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố Trần Quốc Thảo, Q. 3.giá cả thỏa thuận.DT: 14.3 * 6m.Vị trí: ngôi nhà phố vị trí Trần Quốc Thảo, Q. 3, vị trí cực đẹp, tiện...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Hưng - Quận 7, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      căn biệt thự chính chủ một đời khu dân cư Him Lam P. Tân Hưng Q7.Vị trí đẹp, rất mát mẻ, gần hồ công viên nội khu.Không bị vướng cống.DT: 10 x 20m.Kết...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 580 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 580 m2 41,38 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp ngôi nhà thô sổ hồng riêng Vạn Phúc City, Thủ Đức.DT: 7x20m . DTSD: 580m2Kết cấu: Hầm + 4 Lầu + Sân Thượng.pháp lý: sổ hồng ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 6 - Bình Thạnh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 150 m2 280 triệu/m2
      46A Nguyễn Văn Đậu, P. 6, Q. Bình Thạnh, cực kỳ khan hiếm, siêu đẹp: 42 tỉ.- DT: 8m x 18m 150 mét vuông. Tòa nhà cực kỳ sang trọng, thiết kế theo...
      46A, Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 130 m2 tại Đường Hiệp Thành 5 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 130 m2 51,16 triệu/m2
      Bán dãy trọ 5*26m MT đg HT5 P Hiệp Thành Q12. Gồm 1 kiôt buôn bán và 7P đang cho thu nhập 14tr/tháng. Vị trí đẹp gần các trường Tiểu học,2,mầm non, cung...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 12 tầng, 347 m2, mặt tiền 15m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 170 tỷ

      170 tỷ 347 m2 489,92 triệu/m2
      Bán siêu phẩm tòa nhà cao ốc văn phòng 2 MT đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình. Ngay khu vip chuyên văn phòng & hotel cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 200m.-...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 400 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9, giá 54 tỷ

      54 tỷ 400 m2 135 triệu/m2
      Giá siêu tốt ! MT Lê Văn Việt, DT 15m*26m = 400m2. Thuê 80tr/tháng. Giá 54 tỉ.* Vị trí đắc địa, đối diện TTTM, NH, nhiều công ty và tập đoàn, v.v* Bề ngang...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Tôn - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 250 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 250 m2 380 triệu/m2
      - Hãy hotline: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT Hai Bà Trưng. Q1.+ Nở hậu 12 x 25 (CN: 250 mét vuông).+...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 69,8 tỷ

      69.8 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà MTKD Vườn Lài - P. Tân Thành - Q. Tân Phú:- DT: Ngang 14m vào 30m nở hậu ra 17.5mx25m, dài 56m. Tổng DT là 871.9m đất ở.- Hiện trạng: nhà c4...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 72 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,9 tỷ

      38.9 tỷ 72 m2 540,28 triệu/m2
      Thang máy sẵn, có hầm xe, góc 2 MT thương hiệu sầm uất.+ liên hệ ngay Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế.+ DT: Ngang 4.5 - Dài 16m.+ Kết cấu sẵn hầm...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 200 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà 5x40m, giá 11 tỉ TL, MT Đường Hà Huy Giáp, P.TX, Q12.DT: 5x40m, sổ hồng riêng. Hướng ĐN.căn nhà phố đường KD đa ngành nghề.Nhà gần trường học,...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 90 m2 110 triệu/m2
      nhà mặt tiền SIÊU ĐẸP MT Đường Thông oto, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức. DT : 85,3  mét vuông ( 4,5 x 19, ) Hướng : Nam pháp lí : sổ hồng, đã hoàn...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!