Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại lộ 2 - Quận 9, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đại lộ 2 Phước Bình Q9- DT: 4*25, nhà c4, đang cho thuê dòng tiền 15tr/tháng- Vị trí: MT Đại Lộ 2, sầm uất nhất Phước Bình. gần chợ Phước...
      Đường Đại lộ 2, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường 16 - Quận 4, giá 7,49 tỷ

      7.49 tỷ 46 m2 162,83 triệu/m2
      Mô tả ngôi nhà phố:+ MT đường số 8m thuộc P. 4 Q. 4.+ Vị trí: Trước nhà đường nhựa 8m.+ DT sổ công nhận: 46 mét vuông (3.5m x 14m).+ Kết cấu: Nhà 4...
      Đường 16, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường 19 - Quận 2, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 85 m2 117,06 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố đường số, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 rất hiếm nhà bán.- DT lớn 85m2 (4.5 x 18m), SHR vuông vức, không lỗi phong thủy.+ Vị trí MT đường rộng...
      Đường 19, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 550 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 30 tỷ

      30 tỷ 550 m2 54,55 triệu/m2
      Bán ngôi nhà góc 2MT MT đường Đỗ Xuân Hợp.Tổng DT trên 550m2.Có thang máy sạch đẹp 1115kg.Cầu thang bộ đẹp!Nhà vừa xây 2 năm! Hoàn công hoàn chỉnh.Có...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường D9 - Tân Phú, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố D9 tây thạnh _ tân phú.DT: 8x25m trệt 2 lầu.Đối diện công viên D9 Khu tập trung ăn uống, KD ngày và đêm Tây thanh,Đối diện NH,...Giá: 25...
      Đường D9, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 190 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 72 tỷ

      72 tỷ 190 m2 378,95 triệu/m2
      MT KD đắc địa - Lê Văn Việt - Thủ Đức - ngay ngã 4 Thủ Đức - Xa Lộ Thủ đô Hà Nội - Ga Metro - 190 mét vuông - 2 tầng - ngang hiếm 7m - sổ hồng ...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phường 4 - Quận 4, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn MT đường số P. 4 Q. 4 - trung tâm đắc địa - nhà 4 tầng mới - oto đậu trước nhà - DT 45 mét vuông - KDC hiện hữu - giá 7.5 tỉ.-...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 84 m2, hướng Nam tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 84 m2 119,05 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT đường Tân Hòa Đông, vị trí buôn bán KD sầm uất, giáp Q6 giao thông đông đúc tiện kd hay cho thuê kd đa nghành nghề, trục đường...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhà 2 MT đường số 3, dãy trọ 7 phòng. P. Linh Xuân, Thủ Đức, TP.HCM.- MT 5,6m, nở hậu.- DT đất 163.5m2 ngang 6.6m x 26m.- DT xây dựng 163m2....
      Đường Số 3, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 76 m2 111,85 triệu/m2
      Mã căn: NP441.Siêu phẩm MT 3 tầng KD đa ngành nghề - đường 339 (Dương Đình Hội) - Phước Long B.- 8,5 tỉ 8,5 tỉ - 8,5 tỉ.+ DT: 76m2 (4x19) vuông chuẩn.+ Kết...
      Đường 339, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 51 tỷ

      51 tỷ 128 m2 398,44 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh MT Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.Tuyến đường thương hiệu khu phố ẩm thực, vị trí siêu đắc địa. Tập trung nhiều NH, Nhà hàng cao...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 400 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 400 m2 100 triệu/m2
      Cần tiền bán MT Lê Quang Định đoạn đẹp nhất kết nối Q. 1 và Q. Phú Nhuận, Gò Vấp, 10 ph đến Q. 1, chợ Bà Chiểu, sân bay Tân Sơn Nhất.Thông tin ngôi nhà:-...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 30 m2 516,67 triệu/m2
      nhà phố đường 3 Tháng 2, P11, Q. 10, DT 3*10. Giá 15.5 tỉ. contact 0833 599 ***.+ Vị trí MT đường 3 Tháng 2 rộng 30 mét.+ Thuận tiện mua ở, đầu tư, KD,...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 21 tỷ

      21 tỷ 180 m2 116,67 triệu/m2
      căn nhà phố Kha Vạn Cân, P. Linh Đông, TP Thủ Đức.- DT: 180 mét vuông; pháp lí đầy đủ.- hợp đồng thuê 40tr.- hợp đồng thuê 5 năm không tăng giá.-...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 150 m2 tại Thủ Đức, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 150 m2 59 triệu/m2
      Vị trí: liên kế KĐT VẠN PHÚC CITYDT: 150m2Tiện ích: đc thưởng trọn các cụm tiện ích trong khu Vạn Phúc City như công viên, trường học, TTTM,...pháp lý: đã...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 321 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, thỏa thuận

      Thỏa thuận 321 m2
      Bán nhà Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.diện tích sử dụng 340 mét vuông thổ cư có 2 ngôi nhà cho sinh viên thuê với thu nhập 30tr/tháng.Vị trí đẹp...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 383 m2 tại Đường Thạnh Xuân 25 - Quận 12, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 383 m2 46,74 triệu/m2
      Bán nhà có dòng tiền ổn định. Nhà có 2 khu nhà biệt, đang thu nhập 60 tr/tháng, gồm nhà ở 4 tầng và nhà trọ 3 tầng, đường TX25, Thạnh Xuân, Q12.Dt đất thực...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường S7 - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Bán căn nhà phố S7 P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 4x25m trệt 2 lầu sân thượng.Giá: 10,5 tỉ.L/H: 0948 944 ***.Gần trường cấp 1 Lê Lai, cấp 1 Lê Lợi...
      Đường S7, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!