Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 330 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 120 tỷ

      120 tỷ 330 m2 363,64 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà phố P. Bến Thành Q. 1.- DT: 11 x 30m.- Kết cấu: 3 tầng.- hợp đồng thuê: 550 tr - tháng.- Giá: 120 tỉ.- Vị trí: Đoạn vip tuyến...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 2m tại Quận 12, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 42 m2 82,62 triệu/m2
      nhà phố Liên Khu 2 - 5 Hiệp Thành Q. 12 42m2 chỉ 3 tỉ 470.nhà phố LK 2 - 5 Hiệp Thành Q. 12.Giá thơm như trong hẻm chỉ 3 tỉ 470 tr còn TL.Mô tả:+ DT: 41m2...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 99 m2 93,94 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD cấp 4 Lũy Bán Bích, Tân Phú 99m2 chỉ nhỉnh 9 tỉ.+ Vị trí siêu đắc đc thong ra hòa bình, gần công viên đầm sen..+ Nhà 1 trệt + 1 sàn...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 86 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      Ngang 5x 17.2 công nhận đủ.Kết cấu nhà 1 hầm, 4 tầng - 5 phòng ngủ - 5 toilet, thang máy xịn sò + sân thượng trước sau thoáng mát chủ thiết kế...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Trí, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 85 m2 12 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp ngôi nhà MT Huỳnh Văn Trí, x. Bình Chánh, h. Bình Chánh, gần sát trường cấp 3 Bình Chánh. Cách chợ Bình Chánh 3p di chuyển.DT 85m2...
      Đường Huỳnh Văn Trí, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 110 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      Xem nhà gọi vào SDT 0907 989 *** em VÂN ngay máy 24/24 !!!( Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - đang bán - pháp lí rõ ràng )- DTCN 110m2...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 4 - Quận 3, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Thượng Hiền P. 4 Q. 3.Vị trí ngay gần ngã 4 giao với Nguyễn Đình Chiểu khu vực KD đông đúc khu hiếm nhà bán.Kết cấu 1 trệt 3lầu...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Phan Văn Trị, P7, Gò Vấp.DT: 4,2x22m, DT công nhận 91 mét vuông, gồm 1 trệt, 1 lầu, nằm trên cung đường KD bậc nhất của Q....
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 100 m2 98,5 triệu/m2
      Nhà bán.DT 5 x 20m 1 trệt 1 lầu + sân thượng.Nhà xây năm 2006.Tiện cho thuê hoặc sửa sang lại ở.KDC an ninh đảm bảo, đường rộng thông thoáng tiện ích...
      Đường D14, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Số 40, khu dân cư Tân Phong, Q. 7. (6x18m) nhà 3 tầng giá 20 tỉ tl.* Mô tả.+ DT: 6 x 18m (DT công nhận: 108,7m2).+ Nhà ngan to,...
      Đường Số 40, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 56 m2 473,22 triệu/m2
      Bán nhà phố Bùi Thị Xuân, Q. 1, P. Bến Thành.DT: 4x14m.Nhà gồm 8 lầu, thiết kế đẹp và hiện đại.Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển và gần nhiều tiện...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      T
      Sài Gòn Goldland - Nguyễn Triều Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2 tại Đường Phạm Hùng - 5 - Quận 8, giá 45 tỷ

      45 tỷ 95 m2 473,69 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT Phạm Hùng, P5, Q8.DT: 4x24m (95 mét vuông), DT sàn: 357,9 mét vuông.Thiết kế trệt lửng + 2 lầu.mở bán: 45 tỉ (thỏa thuận).Vị trí...
      Đường Phạm Hùng, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 105 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - Bình Chánh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền Lovera Park, khu Khang Điền, Phong Phú 4, Bình Chánh.DT: 105 mét vuông. 1 trệt, 2 lầu.giá: 7 tỉ.Tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, nhà hàng,...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 350 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 350 m2 88,58 triệu/m2
      Bán khuôn nhà đất MT Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh.DT: 6,8m x 45 hậu 7,06m.Chỉ tiêu XD hầm 9 tầng.giá siêu mềm đầu tư: 100 tr/m2 hỗ trợ vay bank tối đa cho...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 46 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 46 m2 134,79 triệu/m2
      NHÀ 2 MT ĐƯỜNG SẦM UẤT - SÁT KHU TÊN LỬA AEON MALL - GIÁ TRỊ KD CAO - NHÀ MỚI 3 TẦNG NỘI THẤT XỊN SÒ - NHỈNH 6 tỉ + Nhà Mới nội thất xịn...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, hướng Nam tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 24 tỷ

      24 tỷ 105 m2 228,58 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT view sông vị trí cực đẹp khu dân cư An Phú Hưng, P. Tân Phong, Q. 7.DT = 7 x 15m trệt, 3 lầu, áp mái.* Trệt: Để xe môtô + oto, P...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 270 m2 tại Đường Thái Văn Lung - Bến Nghé - Quận 1, giá 390 tỷ

      390 tỷ 270 m2 1444,45 triệu/m2
      Bán hotel Siêu vị trí siêu đẹp 3 sao MT Thái Văn Lung P. bến nghé Q. 1 hotel cao cấp : 70 phòng Ngay trung tâm Q. 1 khu vực DT 9m x 30m Hầm 10 Lầu giá 390...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 60 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ đang ngộp tiền nên cần bán gắp 1 ngôi nhà phố liên kế GĐ 1 dự án Senturi.nhà mặt tiền giá 6 tỉ 5x12m. (thỏa thuận thêm)Nhà 1 trệt 1 lửng và 2...
      Dự án Senturia Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!