Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Thới Hiệp 1 - Quận 12, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 92 m2 64,14 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tân Thới Hiệp 14 Q. 12:- DT: 4x23m, đúc lửng.- Gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- KDC đông đúc, tiện KD, buôn bán, mở văn phòng, công...
      Đường Tân Thới Hiệp 14, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Kim Luyện Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 370 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 26 tỷ

      26 tỷ 370 m2 70,28 triệu/m2
      Ngợp! Giảm còn 25.5 tỉ (từ 32 tỉ) MTKD sầm uất Lã Xuân Oai, gần ngã ba Nguyễn Duy Trinh. 15m*26m=370 mét vuông đất đẹp* Vị trí sầm uất, đông đúc ngày...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 360 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 50 tỷ

      50 tỷ 360 m2 138,89 triệu/m2
      Siêu vị trí phong thủy tốt đẹp góc 2 MT Sư Vạn Hạnh - Tô Hiến Thành, Q. 10 đoạn đẹp sầm uất thuận tiện KD đa nghành nghề, nhà vuông vắn. Nhà không gian mở,...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 260 m2, mặt tiền 13m tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 260 m2 615,39 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Thái Bình, Q1. Vị trí đẹp gần Ga Metro Bến Thành, cách chợ Bến Thành 200m.- DT đất công nhận 260 mét vuông, chiều ngang 13m...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 40 m2 217,5 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán nhanh ngôi nhà MT Trường Chinh, P. 4, Tân Bình 5x8,5m công nhận 40m2 đoạn đẹp gần ngã tư Trường Chinh Hoàng Văn Thụ có vỉa hè rộng 10m,...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà siêu vị trí MT Lê Thánh Tôn, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 4.5 x 25m.- Kết cấu: 2 tầng.- Nhà đang cho thuê KD quán beer.- giá cực rẻ hiện nay...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 51 m2 370,59 triệu/m2
      Siêu phẩm đẳng cấp đc dát vàng ròng 18k từng chi tiết nhỏ, phong cách hoàng gia sang trọng duy nhất tại Q7. Giá yêu thương.Đường Số 17, P. Tân Thuận Tây Q....
      Đường Số 17, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 500 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 500 m2 170 triệu/m2
      Dinh thự hiếm MT * 2 MT khu Khang Điền - đoạn đẹp view sông - đậu đc du thuyền.+ DT: 10x50m nở hậu 35m.+ Kết Cấu: 3 Tầng, hồ bơi, sân vườn, đối diện công...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Phường 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,99 tỷ

      27.99 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà phố Đỗ Thị Lời, P. 11, Q. 3.- DT: 5.8 x 19m. Công nhận: 104.3 mét vuông.- Kết cấu: Trệt + 3 lầu. DT sàn: 205 mét vuông.* Vị...
      Đường Đỗ Thị Lời, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 115 tỷ

      115 tỷ 160 m2 718,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thái Bình, Q1. Vị trí đẹp gần Ga Metro Bến Thành, cách chợ Bến Thành 200m. DT đất công nhận 160m2, chiều ngang 8m chiều dài 20m....

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 250 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - 9 - Quận 4, giá 110 tỷ

      110 tỷ 250 m2 440 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Văn phòng MT đường Bến Vân Đồn, P. 09, Q. 4Tuyến đường thương hiệu cao cấp nhất Q. 4, đối diện là sông TP.HCM, giáp Q. 1Tập trung nhiều tòa nhà...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 360 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 50 tỷ

      50 tỷ 360 m2 138,89 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 2 MT đường thương hiệu Sư Vạn Hạnh - Đối Diện Vạn Hạnh Mall, Q. 10 - Hai Chiều TTTM, nhà đẹp, KD đa nghành, sầm uất, dễ dàng nhận biết...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 64 m2 184,38 triệu/m2
      Nhà đoạn đẹp KD sầm uất vỉa hè rộng:1. DT công nhận đủ đã chừa lộ giới.2. Giấy tờ pháp lí đầy đủ thuận tiện mua bán.3. chính chủ lớn tuổi thiện chí.gọi ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Thần Hiến - 18 - Quận 4, thỏa thuận

      Thỏa thuận 25 m2
      Hạ giá MT Nguyễn Thần Hiến thiện chí bán ngay.- MT KD đường Nguyễn Thần Hiến.- Gần chợ, gần trường học, khu ăn uống đầy đủ.- Công nhận 25m2 đất.- Nhà 1...
      Đường Nguyễn Thần Hiến, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 MT Số 481 Đường Chiến Lược, P. Tân Tạo, Q. Bình Tân. Cửa sau thông hẻm ô tô 6m. DT 4x20m. DTSD 190m2. Nhà 1 trệt 3 lầu 1 thượng, 6 PN, 4 WC....
      481 Đường Chiến Lược, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 78 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 78 m2 134,62 triệu/m2
      Cần bán nhà Đường Số P. Tân Qui chỉ 10T nhĩnh oto đỗ cửa giá bèo nhèo. - DT : Ngang 4 Dài 20 - Hiện trạng : 1 Trệt + Lửng gồm có 2 PN. Nhà có bộ sưu tập...
      Đường Số 43, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 300 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 105 tỷ

      105 tỷ 300 m2 350 triệu/m2
      Chính chủ bán hotel 5* MT thương hiệu Nguyễn Trãi Q. 1.Hai chiều, nội thất đầy đủ, sang trọng cao cấp.+ DT: 10x30m.+ Kết cấu: 1 hầm, 8 tầng, hệ thống máy...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 107 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 12, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 107 m2 87,86 triệu/m2
      căn nhà phố đường Lê Thị Riêng Q. 12 107 mét vuông 4 tầng chỉ 9 tỉ 4.Mô tả:+ DT: 107 mét vuông, 4mx27, giá 9 tỉ 7 giảm còn 9 tỉ 4.+ Vị trí đắc...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!