Thông tin mô tả
+ Chủ gấp bán
+ Đường
+ DT 49
+ Đất
+ Khu vực phù hợp khách mua ở, cho thuê,
+
+ Giá
+
Giá: 9,48 Tỷ
Diện tích: 49 m2
Giá/m2: 193,47 Triệu/m2
905284
Mua bán
+ Chủ gấp bán
+ Đường
+ DT 49
+ Đất
+ Khu vực phù hợp khách mua ở, cho thuê,
+
+ Giá
+
Vũ Thị Bích Hương
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2