Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại đường Nghi Tàm - Quảng An - Tây Hồ, giá 61 tỷ

      61 tỷ 90 m2 677,78 triệu/m2
      Bán nhà tòa nhà 7 tầng 1 hầm bên lẻ mặt đường Nghi Tàm, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, TP Hà Nội.+ Vị trí tòa nhà ở mặt phố bên lẻ đường Nghi Tàm rộng rãi thông...
      đường Nghi Tàm, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 46 m2 310,87 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Điện Biên Phủ. Khu quân đội phân lô (của Bộ Tổng Tham Mưu).Nhà 6 tầng có thang máy, mới 90 phần trăm.- DTSD: 270 mét vuông.- bìa đỏ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 37 tỷ

      37 tỷ 110 m2 336,37 triệu/m2
      Quyết tâm bán nhà giá rẻ lướt nhanh! Nhà mặt phố Đỗ Quang - Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy.110m2/ 5 tầng/ MT 10m/ 37 tỉ giá đầu tư ngon.Cực hot hiếm - trung tâm...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 67 m2 tại Đường Hà Huy Tập - Gia Lâm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 67 m2 89,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Đường Hà Huy Tâp, Thị Trấn Yên Viên, Huyện Gia Lâm, TP HN.- Vị trí nằm gần ga Yên Viên, đối diện với Bách Hóa Yên Viên, cách...
      Đường Hà Huy Tập, Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 3 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 145 tỷ

      145 tỷ 3 m2 48333,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất lớn DT lên bìa đỏ lên đến gần 2.000m vuông hiện trạng dãy nhà 3 tầng kiên cố làm trường đạo tạo sinh viên, nhà bán nằm mặt...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Chu Trinh, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 110 m2 180 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà mặt phố 1 trong 3 P. lõi Q. Hà Đông, trước nhà oto tránh, vỉa hè 2 bên, căn hộ góc nên phòng nào cũng thoáng sáng tự nhiên. Cách chợ chỉ 50m...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngõ Gạch - Hoàn Kiếm, giá 43,9 tỷ

      43.9 tỷ 83 m2 528,92 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, 80 mét vuông, MT 8m, Ngõ Gạch, Hoàn Kiếm, chào hơn 40 tỉ.+ Khu vực trung tâm phố cổ, DT rộng, MT lý tưởng 8m, lô góc, hiếm nhà bán.+...
      Phố Ngõ Gạch, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 40 m2 330 triệu/m2
      Nhà thật ảnh thật (MTG - MG).Chính chủ nhờ bán căn hộ góc nhà 2 tầng DT 40m2 (bán đất tặng nhà - nhà tạm), MT 7m view mặt hồ, ô tô đỗ cửa ngày đêm.giá...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 75,2 tỷ

      75.2 tỷ 120 m2 626,67 triệu/m2
      chính chủ muốn định cư nước ngoài nên gửi bán ngôi nhà cực đẹp view Hồ Tây, khu vực Trích Sài, gần các trục đường Võng Thị, Lạc Long Quân, Thụy Khuê. Nhà...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm, giá 75 tỷ

      75 tỷ 95 m2 789,48 triệu/m2
      Bán nhà MP Trần Hưng Đạo, 95m2, mt 5,8m, kv hiếm nhà bán, vỉa hè, vị trí đắc địa, đẳng cấp, giá 75tỉ.Mô tả:Mặt phố cổ, Q. Hoàn Kiếm - Hiếm nhà bán - nơi các...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Dũng - Đống Đa, giá 31 tỷ

      31 tỷ 60 m2 516,67 triệu/m2
      Mặt phố Võ Văn Dũng KD đỉnh 9 tầng thang máy nhập khẩu.- DT: 60m2.- MT: 4.6m.Nhà xây mới đẹp, nội thất trang thiết bị nhập khẩu, thiết kế thông sàn phù hợp...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường An Hòa - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 150 m2 156,67 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ bán nhà 150m2, mt 7m mặt phố An Hòa, Mỗ Lao, Hà Đông.+ Nhà nằm trên mặt phố An Hòa, Mộ Lao, khu vực KD sầm uất.+ Nhà nằm trên phố hiếm nhà bán,...
      Đường An Hòa, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 558 m2, mặt tiền 15m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 183 tỷ

      183 tỷ 558 m2 327,96 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Tây Sơn 558m2, 4 tầng, MT 15m. Vị trí đẹp, vỉa hè rộng, Phù hợp xây tòa KD mọi loại hình. View thoáng vĩnh viễn.- Nhà 4 tầng cũ đang cho...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 59 m2 381,36 triệu/m2
      Hào Nam 59M cao 4 tầng MT 4m giá 22.5 tỉ Đống Đa - NHÀ MẶT PHỐ - VỈA HÈ RỘNG - KD SẦM UẤT - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - oto VÀO NHÀ - THIẾT KẾ đc THANG MÁY-...
      Phố Hào Nam, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Phố duy tân - phân lô - oto - thang máy - 7 tầng - nhà mới ở cực sướng - hiếm có trong phân khúc.- Chính chủ bán ngôi nhà cực tâm huyết tại phố Duy Tân, P....
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 220 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 120 tỷ

      120 tỷ 220 m2 545,46 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố DUY TÂN 220M - 9 TẦNG - GIÁ HƠN 120 tỉ. Vị trí đắc địa, trung tâm cầu giấy, vỉa hè KD. + Phù hợp khách mua KD đa ngành.+ Thiết kế: 1 hầm,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 63 m2 tại Phường Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 63 m2 204,77 triệu/m2
      Mặt phố - lô góc - vỉa hè - KD.+ Vị trí nhà mặt đường Ven Sông Lừ nối ngõ 120 Trường Chinh thông sang Đông Tác, Phương Mai, Phạm Ngọc Thạch, Chùa Bộc, Lương...
      Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cù Chính Lan, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 45 m2 295,56 triệu/m2
      Mặt phố Cù Chính Lan, Thanh Xuân, thang máy, DT 45m2, MT 4,2 m, giá 13,3 tỉ.Giao thông thuận tiện, thông các hướng, Trường Chinh, ngã 4 Sở, Hoàng Văn Thái,...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!