Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 72 m2 tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 35,8 tỷ

      35.8 tỷ 72 m2 497,23 triệu/m2
      Toà nhà 8 tầng thang máy vừa xây, mặt phố, ngã 4 chợ Mơ - Minh Khai - Trương Định.- DT 72m2, xây 8 tầng mới hoàn toàn, nội thất xịn xò hoàn toàn.- Vị...
      Phố Bạch Mai, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 87 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 87 m2 551,73 triệu/m2
      Chủ chuyển đổi KD nên cần bán lại nhà mặt phố Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Là lô góc với DT 87 mét vuông , MT 6,5m. Doanh thu cho thuê hàng tháng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 55 m2 490,91 triệu/m2
      HIẾM MẶT PHỐ DƯƠNG KHUÊ- CẦU GIẤY 55M MT KHỦNG, LÔ GÓC, KD SẦM UẤT, VỈA HÈ 5M. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐI ĐÂU CŨNG TIỆN, KD BẤT CHẤP. TRUNG TÂM CÁC trường đại ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 60 m2 408,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố KD Võ Chí Công:+ Vị trí: mặt phố KD, vỉa hè rộng, gần Starlake Hoàng Quốc Việt.+ DT: thực tế hơn 60m2 xây dựng 5 tầng chắc chắn, MT 10m,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      đc chính chủ tin tưởng rao bán 3 toà nhà lớn nhất phố Tây Hồ, thông tin sau: + bán ngay toà nhà nằm trên mặt hồ tây, mặt phố xuân diệu, quảng an tây hồ TP ...
      Phố Yên Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 110 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 110 m2 500 triệu/m2
      🏆🏆🏆 MẶT PHỐ CHÍNH Q. CẦU GIẤYKD HÁI RA TIỀN, BẤT CHẤP CÁC LOẠI HÌNH. TRUNG TÂM PHỐ GẦN CHỢ #BƯỞI.DT: 110M -5 Tầng -MT 10,5m chỉ 55 tỉ👉vị trí vàng ,lô...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 600 m2 tại Đường Xuân La - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm, giá 33 tỷ

      33 tỷ 600 m2 55 triệu/m2
      - Sàn thưong mại dòng tiền đang cho cho thuê văn phòng siêu khủng, 180 tr/tháng, 2,2 tỉ mỗi năm.- Sàn thương mại làm văn phòng, siêu thị, nhà hànglý tưởng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 55 m2 494,55 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, nhỏ tiền thuộc hàng hiếm trên con phố KD tấp nập ngày đêm, đa dạng loại hình Xung quan toàn hotel, aprtment, quán cà phê nổi tiếng, nằm vị...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 87 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 48 tỷ

      48 tỷ 87 m2 551,73 triệu/m2
      + Mặt phố Cầu Giấy KD đẳng cấp+ Nhà bán lô góc, MT cực rộng, KD khỏi bàn.+ Sổ cực đẹp, giao dịch ngay.+ L/H: Mr Trường - Vua Mặt Phố để xem nhà và gặp trực...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 55,7 tỷ

      55.7 tỷ 120 m2 464,17 triệu/m2
      chính chủ muốn định cư nước ngoài nên gửi bán ngôi nhà cực đẹp view Hồ Tây, khu vực Võng Thị, gần các trục đường Trích Sài, Lạc Long Quân, Thụy Khuê. Nhà...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 66 m2 tại Đường Thiên Hiền - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 66 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Thiên Hiền 66 mét vuông x 2 thoáng vỉa hè rộng KD sầm uất giá 9.9 tỉ.Vị trí nhà phù hợp xây tòa nhà 8 tầng.Vị...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 92 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 48 tỷ

      48 tỷ 92 m2 521,74 triệu/m2
      🏆🏆🏆 MẶT PHỐ CẦU GIẤY KD HÁI RA TIỀN, BẤT CHẤP CÁC LOẠI HÌNH.DT:92M 4 TẦNG MT 7M CHỈ 48 tỉ+ Tiện ích nhiều vô vàn.📕 bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch....
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 70 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 70 m2 371,43 triệu/m2
      🏆🏆🏆 MẶT PHỐ XUÂN THỦY, CẦU GIẤYKD HÁI RA TIỀN, BẤT CHẤP CÁC LOẠI HÌNH. TRUNG TÂM PHỐ GẦN CHỢ #XANHDT: 70M -MT 6m chỉ 26 tỉ👉vị trí vàng ,MT rộng 6m, sổ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 55 m2 272,73 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, có thể đi từ Đỗ Quang hoặc Hoàng Ngân, Nguyễn Thị Thấp đều đẹp.- Vị trí đắc địa, giáp ranh với 4 Q.: Cầu Giấy, Thanh Xuân,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 10 tầng tại Đường Trường Chinh - Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      MP TRƯỜNG CHINH, ĐỐNG ĐAKD NHỘN NHỊP NGÀY ĐÊM 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ, GIÁ BÌNH DÂN 159,5M/MT 5M/ 44tỉ. MUA ĐẤT CHỦ TẶNG BẢN THIẾT KẾ 10 TẦNG - VỊ TRÍ LÕI ĐẮC...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 55 m2 316,37 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp, vỉa hè rộng, đường 3 ô tô tránh dừng đồ,. vài bước ra hồ tây. KD mọi loại hình, Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủNhà xây 6 tầng khung...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 220 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 220 m2 545,46 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ THỤY KHUÊ - 9 TẦNG - GIÁ HƠN 120 tỉ. Vị trí đắc địa, trung tâm cầu giấy, vỉa hè KD. + Phù hợp khách mua KD đa ngành.+ Thiết kế: 1 hầm, 8...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 80 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      THANG MÁY VÙ VÙDÒNG TIỀN 75 TR/THÁNGMẶT PHỐ KD ĐỈNHSỔ SIÊU ĐẸPMô tả :+ Nhà xây chắc chắn, vuông đẹp, xây khung cột bê tông cốt thép.+ 7 tầng, 1 lửng, 1 tum....
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!