Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 140 m2 28,58 triệu/m2
      Bán nhà tại Bình Dương.Chủ gửi bán ngôi nhà một trệt một lầu đang KD lúa gạo..đc: Xã Tân Vĩnh Hiệp - tp Tân Uyên - tỉnh Bình Dương.Dt: 5x28 - 100 mét ...
      Đường Tân Hiệp 17, Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 5 - Dĩ An, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      nền đất sổ riêng đường D2 khu dân cư Icon Central,P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.DT: 60 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Đường...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 153 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Du - Thuận An, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 153 m2 47,72 triệu/m2
      Giá: 7,3 tỉ (thỏa thuận - Bao sang tên)DT = 5 m x 30,5m = 152,4 mHiện trạng gồm: - 01 Nhà chính: đúc kiên cố 1 Trệt + 1 Lửng + 2 Lầu. Đang cho thuê 10 tr/...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lái Thiêu 1 - Lái Thiêu - Thuận An, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Cắt lỗ 380tr nhà 1 trệt 2 lầu XD 160m2 ngay TT Tp Thuận An.chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố 1 trệt 2 lầu để chi trả con cái đi du học.đc: Đường Lái Thiêu...
      Đường Lái Thiêu 17, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Bình Chuẩn 28 - Thuận An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu thiết kế đẹp MT đường Bình Chuẩn 28, P. Bình Chuẩn, Thuận An.Giá: 6tỷ500. Tl.DT: 165.2m2 (6x28.3m) thổ cư 91m2.Cách đường Lê Thị Trung...
      Đường Bình Chuẩn 28, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 100 m2 106 triệu/m2
      - block 8 tầng có hồ bơi thiết kế hiện đại, hiện đang kd 65tr/tháng.- có 13 phòng căn hộ chung cư khép kín luôn trong trạng thái full phòng.- mỗi tầng đc...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trung Trực, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Trung Trực, Q. Sơn Trà.- DT 4.4x20m, 88 mét vuông. Nhà xây 2 tầng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Dương Đình Nghệ rộng 10,5m+lề cách biển Mỹ Khê 1 kilomet, cầu Sông Hàn 200m, khu phố Hàn sầm uất* Thiết kế nhà 4 tầng kiên cố ngang...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt phố đường 10,5m - Trần Hưng Đạo - Q. Sơn Trà.- Nhà 3 tầng không còn mới nhưng thiết kế kiên cố chắc chắn.- DT đất 120m2, MT 10m.- Nhà...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      mở bán nhà phố trung tâm Đà Nẵng- Hòa Cường Bắc-Hai Châu-Đà NẵngBÁN NHÀ 3 TẦNG MT Trưng Nữ Vương, Q.Hải Châu, Tp. Đà NẵngNằm vị trí gần với Nguyễn Hữu...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 130 m2 38,08 triệu/m2
      Sập sàn căn biệt thự lô góc Phước Tường 6, Cẩm Lệ.* Nhà điều hoà full đủ 4 PN, phòng lv thì riêng biết view nhìn ra núi, có phòng phơi đồ, tập phòng gym...
      Đường Phước Tường 6, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 95 m2 tại Đường Bắc Sơn - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 95 m2 82,11 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Bắc Sơn, Hoà An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Dt đất: 95 m2.- diện tích sử dụng: 190m2.- Hướng Đông.- View công viên.- Giá 7,8 tỉ.liên lạc:...
      Đường Bắc Sơn, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Núi Thành - Hải Châu, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      Sắp xuất ngoại cần bán gấp ngôi nhà 2.5 tầng mặt tiên đường KD sầm uất.* Thông số ngôi nhà.- DT: 148.8 mét vuông (ngang 5.64m nở hậu).+ Thiết kế:...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 91 m2 tại Đường An Thượng 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 91 m2 109,79 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà phố khu phố Tây An thương, sát bãi tắm Mỹ Khê - KDL sầm uất bật nhất Đà Nẵng. Nhà 2 tầng MT An Thượng 11, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng....
      Đường An Thượng 11, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Sơn - Hải Châu, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Bánn ngôi nhà 3 tầng MT đường Thanh Sơn - Thanh Bình - Hải Châu - 3 phòng ngủ 3 toilet nhà chủ đang ở và KD.- DT: 56 mét vuông.- Hướng:...
      Đường Thanh Sơn, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tố Hữu - Hải Châu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 3 tầng ngay góc 2MT đường Tố Hữu gần Lê Thanh Nghị - Hải Châu - Đà Nẵng.- DT: 160 mét vuông ngang 8m vuông vắn.- Hướng:...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 88 m2 tại Đường Lê Bá Trinh - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 88 m2 72,16 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Bá Trinh, P. Hoà Cường Bắc, Q. Hải Châu.Vị trí.- Nằm gần sát chợ Hoà Cường Bắc.- Gần đường Lê Thanh Nghị.- Gần trường học.sp.- DT 88m2.-...
      Đường Lê Bá Trinh, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 91 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Trưng Nữ Vương - Hải Châu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 91 m2 98,91 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà phố trung tâm Đà Nẵng - Hỗ trợ vay ba bên (Xử lý phương án, nguồn thu cho KH có nhu cầu vay) BÁN NHÀ 3 TẦNG MT Trưng Nữ Vương, Q.Hải...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!