Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Mai Văn Vĩnh - Tân Quy - Quận 7, giá 27 tỷ

      27 tỷ 72 m2 375 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đường Mai Văn Vĩnh & đường 39, Tân Quy, Q7.DT: 10x10m công nhận 72m2.Kết cấu: Trệt 2 lầu.sổ hồng.giá 27 tỉ thỏa thuận.giá thuê 80...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 197 m2, mặt tiền 12m tại Đường 41 - Thảo Điền - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 197 m2 126,91 triệu/m2
      - Kẹt tiền bán nhanh căn biệt thự Thảo Điền - Q. 2 - TPSài Gòn.- Khu sang trọng, người giàu và người nước ngoài sinh sống.- DT: 12m x 17m.- Kết cấu: 1...
      Đường 41, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Hồng - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính...
      Đường Hoa Hồng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 66 m2 tại Phường Bình An - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 66 m2 204,55 triệu/m2
      bán gấp nhà đẹp, vừa xây 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trong khu quy hoạch đồng bộ P. Bình An, nay là P. An Khánh, Tp. Thủ Đức.- DT: 4x16,5m, công nhận...
      Đường Số 10A, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 475 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 475 m2 147,37 triệu/m2
      - Bán toà nhà chung cư cao cấp Nguyễn Thị Minh Khai - P Đa Kao, Q. 1.- DT: 22 x 22m. Công nhận: 475m2.- Kết cấu: Hầm + 8 tầng.- Bao gồm có 125 phòng chung ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 129 m2, mặt tiền 27m tại Đường Bắc Ái - Thủ Đức, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 129 m2 107,76 triệu/m2
      Quá tốt nhanh mới kịp - còn 13,9 tỉ thôi ạ!Gấp! Giá nào cũng bán MT kdoanh.MT đường Bác Ái, P. Bình Thọ, Tp. Thủ Đức.- Ngang bám đường 27.5m, tổng DT sử...
      Đường Bác Ái, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 122 m2, mặt tiền 4m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 122 m2 54,92 triệu/m2
      MT THỤT - HXT TO ĐÙNG - QUI HOẠCH TƯƠNG LAI THÀNH MT LỚN - 122M21. Mô tả: - nhà cấp 4 4m x 30m. - Tiện xây mới, có thể xây đc nhiều phòng. - Vị trí cực...
      Đường Tân Lập, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 27 tỷ

      27 tỷ 160 m2 168,75 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố KD - đường Độc Lập, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 8 x 20met.- Kết cấu: 1 Trệt - 2 Lầu.- sổ hồng riêng đầy đủ, hiện không vay NH.-...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán nhà 2 MT đường Lê Quang Định P. 11 Q. Bình Thạnh.- DT: 9.27 x 45m.- CÔng nhận: 366.3 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- HĐ thuê: 170 tr /...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 136 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 136 m2 308,83 triệu/m2
      - Hiện trạng: Toà nhà văn phòng, sàn xuốt, thang máy, PCCC đầy đủ.- 2 MT đường Cộng Hoà, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 136m2.- DTSD: 900m2.- Kết cấu: 1 hầm 7 tầng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Hưng - Quận 10, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 68 m2 216,18 triệu/m2
      Q10 MT HÒA HƯNG KD ĐỈNH DT 68m² KHÔNG QUY HOẠCH SỔ ĐẸP NỞ HẬU CHỈ 14,7 tỉ+ KD ĐÔNG ĐÚC CẢ NGÀY ĐÊM+ MỞ VĂN PHÒNG, CÔNG TY,SPA, PHÒNG KHÁM + Giáp Cách Mạng...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 115 tỷ

      115 tỷ 150 m2 766,67 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Đại Lộ Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, TP. Sài Gòn.- DT: Ngang 6m dài 22m nở hậu đều...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường ngay Vạn Kiếp - Nguyễn Lâm, P. 3, Q. Bình Thạnh đoạn gần Phan Xích Long - Phan Đăng Lưu.- DT: 4x15m - 5 tầng - có thang máy 5...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Quận Thủ Đức, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 84 m2 76,2 triệu/m2
      MT CẦU XÂY, CẠNH KHU CÔNG NGHỆ CAO - XUỐNG TIỀN LÀ LỜI NGAY - CHỦ CẦN bán ngay ĐI ĐỊNH CƯ.+ Khu KD sầm uất, hiện đang cho thuê+ DT: 84  mét vuông,...
      Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 52 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 52 m2 37,31 triệu/m2
      Nhà hẻm Ông Ích Khiêm (P14 Q11)DT : 3,6m ×15m (công nhận 52 mét vuông) 1 trệt 1 lầu , gồm 2 phòng ngủ 2 toilet, logia thoáng mát.Nhà mới...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 58 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà MT Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 4x15m, CN: 58 mét vuông.- Kết cấu: Lửng + 3 lầu + ST.- hợp đồngT: Cho thuê mặt bằng 25tr.(có khách...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 116 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 116 m2 75,87 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ SIÊU ĐẸP - 8 PHÒNG FULL - NGAY LOTTE MART Q7 NG THỊ THẬP - 4.3 X 27M - 3 TẦNG - CHỈ 9 tỉ NHỈNH DÒNG TIỀN 325TR/NĂM MÔ TẢ: + DT 4,25 x...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      - hotline cho Xuân Nhã: 0901 478 *** để xem nhà.- Nhà đẹp vô ở ngay, hoặc cho thuê giữ tiền rất phù hợp (có sẵn dòng tiền thuê).- Căn MT duy nhất trên con...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!