Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thị Giây - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán MBKD Phạm Thị Giây, Thới Tam Thôn, HM.49.6 mét vuông (4x12.4m).Cho thuê 8tr/tháng, khu dân cư an ninh, đông đúc, gần cấp 1 Tam...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 400 m2 tại Đường Bạch Đằng - 14 - Bình Thạnh, giá 66 tỷ

      66 tỷ 400 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ chia TS cần bán ngay khuôn đất siêu khan hiếm MT Bạch Đằng, P.14, Q. Bình Thạnh- DT: 10 x 40m - Hiện trạng : cấp 4 tiện xây mới- Khu vực đc xây...
      Đường Bạch Đằng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Cửu Vân, giá 26,7 tỷ

      26.7 tỷ 95 m2 281,06 triệu/m2
      Vị trí gần cầu Thị Nghè, nhà thờ Thị Nghè, Sở thú … giáp Q. 1 Vỉa hè trước nhà lớn, bao đậu các loại xe. Vườn trước nhà có thể đậu 2 ô tôHiện trạng: căn ...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 110 m2 78,19 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TPThành phố Hồ Chí Minh.- Hiện trạng: Cấp 4 đang cho thuê thu nhập tự động dài hạn.- DT: 5m x 22m công...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 83 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 83 m2 116,87 triệu/m2
      + Bán rẻ nhà phố Tỉnh Lộ 10, Tân Tạo, Q. Bình Tân DT 83 mét vuông, 9 tỉ 7 có ngay ngôi nhà 2 tầng.+ Vị trí: Gần Tên Lửa Aeon giáp Q. 6, Q. 11, 5 ph...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 190 m2 tại Đường Quang Trung - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 28 tỷ

      28 tỷ 190 m2 147,37 triệu/m2
      MT Quang Trung, P. Hiệp Phú, TP Thủ Đức.pháp lí đầy đủ, sổ đứng tên cá nhân, công chứng sang tên nhanh gọn.Có vị trí đẹp, bề ngang lớn. Làm trụ sở văn...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      MR THUẬN BĐS MẶT TIỀN Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 16 tầng, 175 m2, mặt tiền 8m tại Đường Dương Khánh Hội - Quận 4, giá 41,9 tỷ

      41.9 tỷ 175 m2 239,43 triệu/m2
      Vị trí đẹp! Tòa nhà ngay MT Khánh Hội, P.6, Q. 4- Vị trí giáp ngay Q. 1, tuyến đường thương hiệu sầm uất, sang trọng, KD nhộn nhịp, tuyến đường ngắn nhưng...
      Đường Khánh Hội, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 140 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 26 tỷ

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      nhà phố - 3 TẦNG- 5,4X22MĐẶNG VĂN BI- BÌNH THỌ- THỦ ĐỨC.+ Vị trí cực đỉnh, MT Đặng Văn Bi  đang cho thuê 45tr/tháng.+ Thiết kế: 3 tầng đúc kiên cố,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 60 m2 558,34 triệu/m2
      Chỉ 33.5 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà đẹp, kết cấu khủng Hầm + 6 tầng ở ngay tại Hoàng Sa, Đa Kao, Q. 1.liên hệ ngay Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 55 m2 234,55 triệu/m2
      - 1 trệt 4 lầu sân thượng.- 6 PN.- Hiện cho thuê 26 tr.- Khu vip nhất Phú Nhuận.
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 85 m2 305,89 triệu/m2
      Siêu phẩm MT kéo dài đường Trần Quang Khải, P. Đa Kao, Q. 1!Cam kết thông tin chính xác - nhà thật 100 phần trăm - tránh mất thời gian KH.DT: 4 X 22m...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lò Lu, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 130 m2 72,31 triệu/m2
      Hàng Ngợp! bán nhanh MTKD Lò Lu, DT 6x21.6m=130 mét vuông. Giá 9.4 tỉ thỏa thuận nhanh.* Vị trí đắc địa, gần khu Công Nghệ Cao, đoạn đông đúc sầm...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 100 m2 84 triệu/m2
      1. Mô tả chi tiết:+ DT 5mx20m, 1 trệt 1 gác (75 mét vuông), gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh.+ 2 MT, mặt sau cũng hẻm 6m, mặt trước đường 8m. Trải nhựa...
      Đường Tân Lập, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 242 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 23 tỷ

      23 tỷ 242 m2 95,05 triệu/m2
      - DT: 8x30m. Công nhận 242m2, không lộ giới.- Kết cấu: 1 kiot và 9 phòng trọ. HĐ thuê ổn định 50tr/th.- Vị trí ngay Lotte Nguyễn Văn Quá, khu vực đông cư ...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 160 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 95 tỷ

      95 tỷ 160 m2 593,75 triệu/m2
      - Bán Building MT Trương Văn Bang , P. Thạnh Mỹ Lợi , Q. 2- Kết cấu 1 Hầm 8 Tầng - DT 8m x 20m - CN 160 mét vuông - SD 1000 mét vuông - Đang cho...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - Quận 12, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 75 m2 81,34 triệu/m2
      Ôi đang cần bán ngôi nhà MT Trần Thị Cờ, P. Thới An, Q12.+ DT: 3.9x19m XD trệt lửng 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.+ Vị trí thuận tiện KD đa...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thị Giây - Hóc Môn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà 1 trệt 3 lầu MT đường Phạm Thị Giây, sổ hồng.DT: 4.2m x 18m. Kết cấu; 4 PN, 5  nhà vệ sinh, sân để oto, phòng khách và bếp rộng...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 31 tỷ

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      - Bán nhà MT Đường Nguyễn Trọng Tuyển P. 8 Q.  phòng ngủ.- DT 6.6x25m NH 9m CN 160 mét vuông.- KC nhà 1 lầu cũ (tiện xây mới).- Giấy tờ SHR...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!