Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Q. 1.- DT: 7.2 x 21m CN 149.2 mét vuông.- KC: 4 tầng (Nhà hiện đang ở) Chính chủ xưa nay.- giá cần...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 49 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 49 m2 117,35 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền giảm 600 tr giá chỉ còn 5,75 tỉ mua ngay ạ.nhà phố Tân Kiểng, Q. 7, gần chợ Tân Quy, trường Lê Thánh Tôn, Lương Thế Vinh.Thông ra đủ đường số,...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 96.7m2.- Kết cấu trệt - 5 lầu với...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Đường số 8 Hiệp Bình chánh phí bờ sông khu víp của Hiệp Bình Tránh.DT 120m2 4lầu ngang 8x15m trệt, lửng 2 lầu, sân thượng đường nhựa 6m vỉa hè 3m có 5...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 360 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 74 tỷ

      74 tỷ 360 m2 205,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh lô nhà đất ngay MT Lê Quang Định - Bạch Đằng, P. 14, Q. Bình Thạnh.DT: 12 x 30m.Kết cấu: Tiện xây mới 1 hầm 10 tầng.Khu vực năm ngay...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 44 m2 750 triệu/m2
      Bán căn nhà phố ngay ngã 3 Nguyễn Công Trứ - Hồ Tùng Mậu, Q. 1.DT 4,4m x 10m.Kết cấu 8 tầng, có thang máy.giá 33 tỉ.
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 120 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 120 m2 233,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Số 4, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 8x15m CN; 90m2.- Kết cấu: 6 tầng thang máy (có 6 PN).- Nhà mới đã hoàn công nội thất đầy đủ.-...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Mỹ Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu + quán cà phê MT đường Liên Huyện, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 933,4 mét vuông, thổ cư: 167 mét vuông (10x93m).Cách chợ Phú...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Số 19 khu dân cư Sóng Thần 2, p. Dĩ An Tp. Dĩ An.DT: 100m2, thổ cư: 100 phần trăm (5x20m).Cách đường Nguyễn Trãi...
      Đường Số 19, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhà P. Bình Chuẩn, 1 trệt 2 lầu rẻ nhất khu vực.Nhà 2 lầu 68 mét vuông Bình Chuẩn Thuận An (cách ngã 4 Bình Chuẩn 5 ph đi...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 13m tại Đường Quốc Lộ 13, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 100 m2 20,8 triệu/m2
      Nhà mua hồi năm 2020 lúc mua 2ty580 nay cắt lỗ bán gấp ngôi nhà còn 2ty080 nhà đã có sổ hoàng công, QL13 đi vào có 200m thôi, cư dân đông, gần chợ,...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Lái Thiêu - Thuận An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà liên kế 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nvs.NH thẩm định 70 phần trăm giá trị nhà bán.căn nhà phố đường lộ giới bình chuẩn 69 22mChỉ cần...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường D1 - Thuận An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà nằm trung tâm khu Vietsing, Thuận An, KD rất ổn.- Nhà 1 trệt 1 lầu có MT đang KD.- DT: 100m2.- Nhà đang cho ngta thuê 13 tr/tháng.- Nhà nằm trong khu...
      Dự án VSIP 1, Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 186 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 186 m2 41,94 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Sương Nguyệt Ánh, p.Đông Hòa, Tp.Dĩ AnDT: 186 mét vuông, thổ cư: 161,7 mét vuông (6,2x29m) nở hậu 6,8mCách đường...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Dầu Một, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết 1 trệt, 2 lầu đang hoạt động KD Spa, 150m2, full thổ cư giá 1,9 tỉ, cách khu du lịch Đại Nam tầm...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 MT đường Lý Thường Kiệt, p. Dĩ An, Tp Dĩ An.DT: 116,3 mét vuông (3x39m) nở hậu 5.8m.Thiết kế: Phòng khách, bếp, 2 PN, 1 toilet.MT KD...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Đoàn Thị Liên - Thủ Dầu Một, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Ông chú kẹt tiền gửi tôi ngôi nhà gần trung tâm hành chính Bình Dương cần bán ngay. Nhà 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ, 3 toilet, logia, sân thượng,...
      Đường Đoàn Thị Liên, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 300 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 18 tỷ

      18 tỷ 300 m2 60 triệu/m2
      Cần bán dãy trọ + kiot khu dân cư VIETSING ĐƯỜNG D22, AN PHÚ - THUẬN AN - BÌNH DƯƠNG.- DT 300m2 full thổ cư.- MT đường nhựa KD 16m, vỉa hè 5m. Nhà trọ gồm...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!