Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m , giá 35 tỷ

      35 tỷ 160 m2 218,75 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường An Dương Vương rộng 10,5m gần khu phức hợp "dự án sun cosmo residence" đang hình thành, khu vực trung tâm Q. Ngũ Hành Sơn vô vàn tiện...
      Đường An Dương Vương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Mậu Tài - Cẩm Lệ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng đối lưng + song song Nguyễn Phước Lan gần cầu Hoà Xuân, trục đường thông.- Đường nhựa: 7,5m lề mỗi bên 3,5m.- DT đất: 100m2.- DT...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 127 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoài Thanh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 127 m2 133,86 triệu/m2
      Qua Úc định cư, cần bán gấp block căn hộ căn hộ hotel.DT 127m2 (11x11.5m), đường 7.5m, lề 4m.- Thiết kế 7 tầng với 20 căn hộ chung cư cho thuê đầy ...
      Đường Hoài Thanh, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      * Vị trí: MT An Trung Đông 7 đường rộng 5,5m, gần chợ An Hải Đông, công viên, sát biển, trường học liên cấp..* Thiết kế nhà c4 đang KD.* bìa đỏ chính chủ...
      Đường An Trung Đông 7, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Hải Châu, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 102 m2 79,42 triệu/m2
      Cần bán cực đẹp khu gần Hồ Xuân Hương nội thất đầy đủ 3 tầng cực mới, không thấm. Khu vực ven biển, tập trung ks và homestay nhiều.DT: 6x17m {102m2}.Nhà...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Bằng Lăng 1 - An Hải Tây - Sơn Trà, giá 10,49 tỷ

      10.49 tỷ 100 m2 104,9 triệu/m2
      * Siêu phẩm - Bán nhà 3 tầng Bằng Lăng 1 - Khu Euro Village Sơn Trà - Giá nhỉnh 10 tỉ TL.- DT: 5x20m= 100m2.- ngôi nhà nằm trên đường Bằng Lăng 1. Song...
      Dự án Euro Village, Đường Bằng Lăng 1, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Sơn Trà, giá 13 tỷ

      13 tỷ 180 m2 72,23 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Đặng Vũ Hỷ rộng 7,5m + 3 gần chợ An Hải Đông, trường học liên cấp.* Bán đất tặng nhà c4 ngang 6,28m MT vị trí đẹp phù hợp ở + KD căn hộ...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Sơn Trà, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Đặng Vũ Hỷ rộng 7,5m + 3 gần chợ An Hải Đông, trường học liên cấp.* Thiết kế nhà 3 tầng kiên cố ngang 5m, 4 phòng ngủ, PK, sân rộng...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Khê, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Nguyễn Hữu Thận, P. An Khê, Q. Thanh Khê.- DT: 78 m2.- Ngang: 6.5 m, vuông vức.- Nhà: 1 tầng, 2 PN, 1  nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Nguyễn Hữu Thận, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 182 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lương Thế Vinh - Sơn Trà, giá 20 tỷ

      20 tỷ 182 m2 109,9 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Lương Thế Vinh, Q. Sơn Trà, gần cầu Rồng, chợ đêm..* Thiết kế nhà 6 tầng có thang máy, gồm 1một căn hộ và 1 vp dòng tiền 50tr/tháng, có...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Thế Vinh - Sơn Trà, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Lương Thế Vinh Q. Sơn Trà, gần cầu Rồng, chợ đêm..* Thiết kế nhà 2 tầng kiên cố ngang 4m, 3 phòng ngủ.* bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Lợi - Hải Châu I - Hải Châu, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 150 m2 126 triệu/m2
      Cần bán toà văn phòng 4 tầng đường Lê Lợi.DT 150 mét vuông ngang gần 5.5m vuông vứt.Vị trí đẹp của đường Lê Lợi, Cho thuê văn phòng 4 tầng gồm 8 phòng...
      Đường Lê Lợi, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Duẩn - Tân Chính - Thanh Khê, giá 24 tỷ

      24 tỷ 60 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố đường Lê Duẩn, Đà Nẵng, KD sầm uất.- Măt tiền 265 Lê Duẩn, Đà Nẵng.- DT 60 m2.- Gồm 3 PN, 1bếp, 1 toilet.- Gần trường...
      Đường Lê Duẩn, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Siêu phẩm khu vip Bằng Lăng 1 - Sơn Trà - Đà Nẵng - sát TTTM - 100m - sát sông.Bán ngôi nhà phố thuộc khu căn biệt thự Euro Villa 1.Nằm giữa 2 cây cầu...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích - Sơn Trà, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      - Khu phố nhộn nhịp, dân trí xung quanh thân thiện... Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, gần trường, chợ.... Cách biển 1km4, gần cầu sông Hàn.- Kết...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuê Mỹ Đông 6, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 102 m2 71,57 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng MT Khuê Mỹ Đông - gần Hồ Xuân Hương.- DT: 102m2 x nhà 3 tầng ngang 6m.- Đường 7m5, vỉa hè 4m, Đông Bắc.- Có 4  phòng ngủ, có...
      Đường Khuê Mỹ Đông 6, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 171 m2, mặt tiền 5m tại Đường K20, giá rẻ

      Thỏa thuận 171 m2
      Nhỉnh 9 tỉ có toà căn hộ chung cư biển đường 7m5 - đang KD dòng tiền full hàng tháng 75 tr - tỉ suất 9 phần trăm/năm.Mô tả:- Toà nhà thiết kế 5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 160 m2, mặt tiền 5m tại Đường 30/4 - Hải Châu, giá 22 tỷ

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Bán toà chung cư 6 tầng MT đường 30/4 nội thất đầy đủ - Q. Hải Châu có 20 phòng chung cư, hồ bơi.- DT 160 mét vuông ngang 5m.- DT sàn...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!