Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 58 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Hải Châu, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 58 m2 85,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 2 tầng 2 MT Đinh Công Tráng, Thuận Phước, 58m2, giá rẻ. liên lạc Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay trung tâm Thuận Phước, Hải Châu...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 16,79 tỷ

      16.79 tỷ 82 m2 204,76 triệu/m2
      Giảm sâu! Bán nhà 2 MT Đống Đa 6 tầng - vừa ở vừa KD - đầy đủ nội thất, có thang máy - 350 mét vuông - chỉ nhỉnh 16 tỉ.- Nằm cạnh đường Quang...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 28, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 90 m2 114,45 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán ngôi nhà phố An Thượng 28, P. Mỹ An Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng. Nhà thuộc khu trung tâm An Thượng, ở VIP, hoặc KD lưu trú hiệu quả.+ bìa ...
      Đường An Thượng 28, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Đa Tây 5, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 75 m2 63,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà 3 tầng mới đẹp đường 5m5 - Khu Nam Việt Á.* Khu vực cao ráo, an ninh. Mất chỉ 5 ph để di chuyển sang Phố/Biển.- DT: 75 m2...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trung Trực - Sơn Trà, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Cần bán đất tặng nhà cấp 4 kẹp cống MT đường Nguyễn Trung Trực, Sơn Trà. Vị trí gần công viên, sát sông Hàn cách biển 500m, khu KD sầm uất, dân trí cao,...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Chú tôi cần tiền nên bán nhanh căn nhà 4 tầng tâm huyết MT đường Dương Đình Nghệ, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.Nhà 4 tầng công năng gồm: Phòng khách, bếp, phòng...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 192 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đoàn Khuê, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 192 m2 75,53 triệu/m2
      Bán block 6 tầng đường Đoàn Khuê (ngang 10m) Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 192m2 (ngang 10m).- DT sàn: 450m2.- Đường 10m5, lề 5m.- Đông Bắc.- Nhà 6 tầng gồm:...
      Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 22 tỷ

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Bán khu căn hộ chung cư ngay Hải Châu, đường đôi rất rộng. Rất gần khu văn phòng và trường đại học nên khai thác khá tốt, doanh thu đều và đang sẵn hợp...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 81 m2 54,33 triệu/m2
      Đường Mỹ Đa Đông ngay chợ Bắc Mỹ An, khu vực cư dân đông, nhiều tiện ích của P. Mỹ An Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.+ Đường phân lô, vỉa hè, KD hàng thiết yếu...
      Đường Mỹ Đa Đông, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 153 m2 tại Đường An Thượng 1 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 35 tỷ

      35 tỷ 153 m2 228,76 triệu/m2
      Bán block 9 tầng tại khu An Thượng, Mỹ An, Cách biển 200m- DT đất 153 mét vuông (9x17) - Hướng Đông view biển- Toà nhà 9 tầng, gồm: 12 Phòng căn hộ ...
      Đường An Thượng 1, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      * Gia đình đi định cư nên cần sang nhượng ngôi nhà đang ở trong khu vip nhất Đà Nẵng.* Euro Village (Làng Châu Âu) có vị trí lý tưởng, nằm bên dòng sông...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Duẩn - Thanh Khê, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      6 tầng, MT kim cương hái ra tiền Lê Duẩn, Đà Nẵng, gần 100 mét vuông, MT rộng, giá 11,5 tỉ chủ ra lộc (~135tr/ mét vuông, giá vừa giao dịch trên...
      Đường Lê Duẩn, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 136 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Ngũ Hành Sơn, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 136 m2 65,45 triệu/m2
      Duy nhất còn 1 ngôi nhà góc 2 MT Nguyễn Xiển đẹp giá mềm nhất Sơn Thủy.Nhà 2 tầng, 2 căn hộ chung cư có lối đi riêng.tầng một 1 PN.Dòng tiền thuê tầm...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 110 m2 tại Đường Trần Văn Dư - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 24 tỷ

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      - Bán block căn hộ căn hộ - hotel 9 tầng MT đường 7m5 trục thông Võ Nguyên Giáp, biển Mỹ Khê, khu biển Mỹ An, NHS - DT 110 mét vuông (7mx15)-...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 72 m2 53,89 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng MT Nguyễn Phước Nguyên, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.Vị trí: Song song với Trường Chinh. Thông ra cầu vượt ngã 3 huế và gần bến xe đà nẵng. cư ...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2 tại Đường Phần Lăng 1 - Thanh Khê, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 85 m2 57,06 triệu/m2
      - Bể nợ bán nhà 3 tầng 3 mê MT Phần Lăng 18 rẻ nhất thị trường.- Hướng: Bắc.- DT: 85m2.- 3 mê 3 tầng mê trên cùng còn lợp thêm lớp tôn vừa chống nóng vừa...
      Đường Phần Lăng 18, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Lập, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán dãy trọ 4 tầng đương 7m5 khu Hoà Khánh Nam- Diện tich : 100 mét vuông ngang 5 - 4 tầng 16 phòng thu nhập 30 tr/ tháng . Bên cạnh ĐH duy tân- Gi á...
      Đường Vũ Lập, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 164 m2 tại Đường Vân Đồn - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 164 m2 128,05 triệu/m2
      Bán block 6,5 tầng 2 MT 164m2 có hồ bơi khu Phạm Văn Đồng, An Hải Bắc, Sơn Trà, sát biển Mỹ Khê.- DT: 164m2 (7,2x23,8), 2 MT đường 7m5 & 5m5.- DT sàn:...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!