Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 118 m2, mặt tiền 7m tại Đường An Thượng - Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 118 m2
      Bao gồm: 6 tầng, 14 căn, có hồ bơi.DT trên sổ 98m2 mới mua thêm 20m2.Ngang: 7.5m.Hướng: Đông.Hiện tại thu nhập 80 tr/tháng. Rất thích hợp đầu tư BĐS dòng...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      - Bán nhà 2 tầng MT đường Dương Quảng Hàm - TP Đà Nẵng.- Đường 5.5m lề 3m.- Hướng: Đông.- DT: 72 mét vuông, ngang 4m5.- Thiết kế hiện đại, thiết bị...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - Hải Châu, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 0 m2
      Đối diện chợ Cồn ngang 6m - nở hậu.Đây là khu phố KD của nhiều mặt hàng sang trọng từ đồng hồ, kim cương đá quý, thời trang..Cách sân bay chỉ 5 ph, cách...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 5, giá 13 tỷ

      13 tỷ 77 m2 168,84 triệu/m2
      * Vị trí: MT An Thượng 5, dãy phố toàn nhà hàng, căn hộ chung cư hotel.* Thiết kế nhà 6 tầng kiên cố ngang 4,5m gồm 6 căn hộ chung cư dòng tiền...
      Đường An Thượng 5, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Tấn Trung - Sơn Trà, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán nhà tâm huyết cho con du học.Nhà 3 tầng MT đường lớn 10m5 Lê Tấn Trung, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 117.5m2 (ngang 5m*23.5m).- Nhà 3 tầng với 4...
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 83 m2 160,25 triệu/m2
      *  Vị Trí: -Cách biển Mỹ Khê 200m.               - Cách cầu Rồng 2 kilomet. Ngay...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Nổ - Hải Châu, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT Lê Nổ đối diện trường cấp 2 Hồ Nghinh - Q. Hải Châu.- DT 100m2 ngang 5m- Hướng Bắc. Lệch xíu tây- Đường 7.5m.- Gần chợ đầu mối, trường phù...
      Đường Lê Nổ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Mỹ Đa Tây 5 - Ngũ Hành Sơn, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 100 m2 107 triệu/m2
      Nằm tại vị trí siêu vip trên trục đường 10,5m, vỉa hè 5m, khu Nam Việt Á, Đà Nẵng.Cách sống Hàn tầm 200m. Di chuyển thuận lợi vào trung tâm TP. Xung quanh...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 151 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 151 m2 105,3 triệu/m2
      Đường 10m5, lề 5m. DTD 151 mét vuông, ngang 6,3m. Nhà 2 tầng, 3 PN, 2 toilet.Gần cầu sông hàn 100m. Cách biển 200m. Bao la tiện ích.
      Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 4 mê 4 tầng MT đường 10m5 Hà Huy Tập gần Điện Biên Phủ.- DT: 100 mét vuông ngang 5m dài 20m, DT sàn: 362 mét vuông.- Đường 10.5m,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Thị Tự Nhiên, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 30 m2 48,67 triệu/m2
      Hàng nóng đêm.MD - Bán căn mặt đường Bùi Viện sát cầu Rào 1.Dân xây độc lập gần 30 mét vuông x 3 tầng.Phòng khách, bếp, 2 ngủ, 2 VS.3 xe container...
      Đường Bùi Thị Tự Nhiên, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 61 m2 tại Đường Hùng Duệ Vương - Hồng Bàng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, lô góc 61 m2 mặt đường Hùng Duệ Vương, gần chợ Hòa Bình KD buôn bán thoải mái.Nhà nằm gần chợ Hòa Bình khu vực buôn bán sầm uất.Nhà lô góc 2...
      Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàng Tổng - Hải An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 63 m2 87,31 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng ngôi nhà VỊ TRÍ MĂT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG.Nhà hướng BẮC ✅ DTXD 63m.MT nhà 5m,xây dựng 4 tầng đủ,kết cấu móng khoan nhồi khung dầm,Số...
      Đường Hàng Tổng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 238 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 238 m2 62,19 triệu/m2
      "Tìm đâu ra giữa lòng TP" Bán căn biệt thự Tuyến 2 Võ Nguyên Giáp hàng xóm Siêu thị Aone Mall-Hoàng Huy Commecer -Bể bơi tiện ích - nằm trong khu phát...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lạch Tray - Lê Chân, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 150 m2 163,34 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt đường tuyến 1 ICC Lạch Tray, KĐT đằng cấp, dân trí cao, trục đường rộng 30m, phù hợp mở văn phòng công ty, NH, spa..., bìa đỏ chính...
      Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Có 2 lô liên kế mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm vị trí đẹp, không vào quy hoạch.MT 10m sâu 20m quá đẹp để mở xưởng, xây văn phòng hoặc KD hotel...sổ đỏ chính...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Liên Xã - Thủy Nguyên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 150 m2 25,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng tại khu phân lô Rộc Trong - Phù Ninh - Thủy Nguyên - HP mặt đường Liên Xã.DT: 150 mét vuông + lưu không gần 40 mét ...
      Đường Liên Xã, Xã Phù Ninh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ngô Quyền, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 54 m2 109,26 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường 193 Văn Cao - thang máy 5 tầng - MT 5m "độc nhất" chỉ hơn 5 tỉ - Độc lập.Hàng cực hot nóng bỏng tay, không còn đất mà mua.Nhìn là biết ở...
      Đường 193 Văn Cao, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!