Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 26 tỷ

      26 tỷ 88 m2 295,46 triệu/m2
      đc: Đường Số 4, P. Thảo Điền, Q. 2.Vị trí: Ngay trung tâm P. Thảo Điền, tiện di chuyển khắp nơi.DT: 8m x 12m.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. Thang máy...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 191 m2, mặt tiền 13m tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 191 m2 115,19 triệu/m2
      căn nhà phố Kênh Tân Hóa ngang khủng 13m (có thể mua luôn căn kế bên tổng ngang 27m).* MT KD vị trí KD đắc địa dòng tiền lớn 80tr/tháng. Ngang lớn 15m, sổ...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 7 tầng, 345 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 65,5 tỷ

      65.5 tỷ 345 m2 189,86 triệu/m2
      Nhà vừa xây và hoạt động 2 năm, cần vốn KD cảng nên bán nhanh.+ Vị trí con đường trung tâm Q7, kế bên Lotte Q. 7, Q. 4, Q. 1.+ Hiện thiết kế theo dạng căn...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 298 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 16,69 tỷ

      16.69 tỷ 298 m2 56 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Huỳnh Tấn Phát, Q7.DT: 298m2.sổ hồng.Giá chỉ 56 tr/m2 còn thỏa thuận.liên hệ ngay: 0945 678 ***.Minh Tiến Land.Nhận ký gửi cho...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 144 m2, hướng Đông tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 25 tỷ

      25 tỷ 144 m2 173,62 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Lâm Văn Bền, P. Tân Quy, Q. 7.- DT: 6m x 24m (hướng đông).- Vị trí: MT KD đông đúc, KD mọi ngành nghề, cách đường Nguyễn Thị Thập...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Hạ giá sâu bán gấp căn nhà phố trung tâm Q. 1 TP TP.HCM. Công chứng ngay.- Vị trí: MT đường Nguyễn Cư Trinh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, TP. TP.HCM.- Kết...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Trần Văn Giáp - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      MT đường 12m - sổ hồng riêng chính chủ.Mô tả:Cần bán căn nhà phố Trần Văn Giáp, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú (gần các đường Tô Hiệu, Lũy Bán Bích, Đầm Sen......
      Đường Trần Văn Giáp, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 330 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7, giá 115 tỷ

      115 tỷ 330 m2 348,49 triệu/m2
      Toà nhà căn hộ dịch vụ MT Nguyễn Văn Linh Q7.giá: 115 tỉ (thỏa thuận).DT: 15mx22m, diện tích sử dụng: 2,300 mét vuông.Kết cấu: 2 hầm, 2 hệ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Đường 14B - Bình Tân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 94 m2 52,66 triệu/m2
      bán ngay nhà c4; MT đường 14B, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, Tp HCM.DT: 94 m2, ngang 4m (DT công nhận: 75,8 m2) thích hợp đầu tư, xây mới.Giá: 4.95...
      Đường 14B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Bến Nghé - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Bán nhà giá rẻ Q. 1 Bến Nghé, đường Hai Bà Trưng.DT 6x18m 5 tầng.Giá 35 tỉ hạ giá bán nhanh.liên lạc gặp chủ 0902 989 *** Cao Ngọc Nam.Nhà chính chủ không...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đoàn Hồng Phước - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      MT đường Đoàn Hồng Phước, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TPThành phố Hồ Chí Minh.DT: 6.5x11m, 70 mét vuông.Hiện trạng: 1 lửng.Tiện ích: Khu vực sạch...
      Đường Đoàn Hồng Phước, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 200 m2 212,5 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố số 148 - 150 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Đang cho thuê nhà hàng thu nhập 60 tr/tháng. HĐ còn 7 năm.- DT: 9,4 x 22 met....
      148 - 150, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường B, khu dân cư Bình Dân P. Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đức:- DT đất 5m x 20m vuông vắn đẹp, nhà xây trệt - 2 lầu - tum sân thượng.- Nhà...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường số - P9 - Gò Vấp.DT 3,3m, nở hậu 3,35m * 12m.Nhà đúc 1 trệt - lửng - 2 lầu - sân thượng, 3  phòng ngủ. P khách. Bếp,...
      Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 1 - Gò Vấp, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 160 m2 84,38 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Nguyễn Kiệm, P1, Gò Vấp.- DT: 8x20m trệt, 5 lầu đang KD căn hộ chung cư dịch vụ gồm 26 căn hộ chung cư cho thuê thu nhập...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường T5 - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 88 m2 100 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường T5 - khu nội bộ P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4mx22m, Gồm 2 lầu, sân thượng, 2 PN, 2 vệ sinh, tum và sân thượng rộng rãi.- sổ hồng...
      Đường T5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Nhà bán căn nhà phố Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh - bề ngang khủng 6,5m - chỉ 9,8 tỉ.0865 219 *** - Khuê.Mô tả:+ MT đường 60m. Giá chỉ nhỉnh 150tr/m2 - Rẻ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 488 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Quận 2, giá 170 tỷ

      170 tỷ 488 m2 348,37 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng góc 2 MT ngay Trương Văn Bang 20x25m diện tích sử dụng: 2500m2.Tòa nhà ngay Trương Văn Bang đối diện UB Tp Thủ Đức.DT: 20m x 25m,...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!