Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 54 m2 412,97 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Hồ Tây 7 tầng thang máy KD đa dạng.DT 54 m2 nhà xây 7 tầng MT 4.8 m.Nhà xây thiết kế tầng 1. 2 KD café nhà có 5 phòng căn hộ ...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 54 m2 412,97 triệu/m2
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 10m tại Đường Yên Thế - Điện Biên - Ba Đình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 54 m2 277,78 triệu/m2
      + Phố Yên Thế là phố vip thuộc Q. Ba Đình, nối giữa Nguyễn Thái Học và Quốc Tử giám của Q. Ba Đình, cả tuyến phố KD tấp nập.+ Nhà nằm tại vị trí đẹp tại mặt...
      Đường Yên Thế, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 419 m2, mặt tiền 16m tại Phố Phố Huế, giá 100 tỷ

      100 tỷ 419 m2 238,67 triệu/m2
      + Phố Huế là một trong những tuyến phố đẹp KD sầm uất bậc nhất của TP Hà Nội, ở ngay cạnh trung tâm Q. Hoàn Kiếm. Đây cũng là một trong những tuyến đường...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 139 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Phú - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 139 m2
      + Phố Trần Phú là một trong những tuyến phố đẹp, KD sầm uất vào bậc nhất của Thủ đô Hà Nội, ở ngay trung tâm Q. Ba Đình. Đây cũng là một trong những...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 50 m2 300 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên KD mọi dịch vụ ngay cầu Chương Dương.S 50 mét vuông 5 tầng MT 5m SĐCC 15 tỉ.Ai phù hợp alo...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Hoài Đức - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      + Phố Trịnh Hoài Đức thuộc địa phần P. Văn Miếu, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội, cư dân cực kì đông đúc đi kèm với đối diên sân vận động mỹ đình với nhiều...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hồng Tiến, vỉa hè rộng mênh mông, đường 40m chạy thẳng tắp, nối trục Khai Sơn, Hồng Tiến, Cổ Linh. Tập trung rất nhiều công ty, tòa nhà,...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 20 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 20 m2 295 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân 5 tầng, vỉa hè rộng, KD đỉnh.Nhà đẹp giá cực tốt - chỉ với 5.9 tỉ có ngay nhà mặt phố vip nhất Q. Thanh...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 24 tỷ

      24 tỷ 56 m2 428,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU - NHÀ ĐẸP - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - MẶT PHỐ HIẾM NHÀ BÁN - VỈA HÈ RỘNG - DÒNG TIỀN 800TR/NĂM - GIÁ RẺ.+ Vị trí vip, mặt phố...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 52 m2 384,62 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI - MẶT PHỐ VIP - VỈA HE RỘNG - KD SẦM UẤT - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN.+ Vị trí đẹp, mặt phố nguyễn trãi, vỉa hè rộng miên man....
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 176 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 176 m2 190,35 triệu/m2
      BUILDING 8 TẦNG THANG MÁY MP MT KHỦNG, NHÀ MỚI TINH, KD ĐA DẠNG. + Siêu phẩm Building mặt phố toà nhà đẹp nhất phố vừa hoàn thiện, khu vực hạ tầng phát...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 216 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông, giá 51 tỷ

      51 tỷ 216 m2 236,12 triệu/m2
      Người nhà quen gửi bán nhà mặt phố Nguyễn Khuyến - khu đô thị Văn Quán - Hà Đông nằm trên mặt đường 40m, vị trí nhà phố thương mại KD vip. DT...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 130 m2 tại Phố Nguyễn Đình Thi - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 65,5 tỷ

      65.5 tỷ 130 m2 503,85 triệu/m2
      chính chủ sang nước ngoài định cư nên gửi bán ngôi nhà view Hồ Tây khu vực Nguyễn Đình Thi. Nhà nằm trong vị trí rất đẹp, thông sang các trục đường như...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 22 tỷ

      22 tỷ 50 m2 440 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà mặt hồ Linh Quang mới hoàn thiện 100 phần trăm view hồ.DT: 50m2 - MT siêu hiếm: 7m.Xây 6,5 tầng ốp kính 2 lớp, thang máy xịn,...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      💥💥💥 hàng hiếm ! Ngon bổ rẻ! 💰💰💰Nhinh 8 tỉ chút chút mua ngay nhà MẶT PhỐ Đàm Quang Trung, Long Biên - KD BẤT CHẤP - TOÀ NHÀ 6 TẦNG - garage- THANG...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 55 m2 445,46 triệu/m2
      + Mặt phố trung tâm vị trí đẹp nhất phố.+ Điểm cộng một mặt phố một mặt ngõ (thoáng sau vĩnh viễn). Phù hợp với rất nhiều khách ở VIP kết hợp KD.+ Nhà hiện...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 40 m2 495 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông Q. Cầu Giấy, 40m x 5tầng, MT 4m.- DT: 40 mét vuông x 5 tầng, MT 4m, vỉa hè rộng thênh thang, thiết kế nhà thông tầng,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!