Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cao Bá Quát - Ba Đình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 140 m2 271,43 triệu/m2
      + Cao Bá Quát là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học,...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 8m tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 258 tỷ

      258 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm phố cổ lớn tiền - cực hiếm còn sót lại - sổ vuông phân lô - MT bự.Mặt phố vỉa hè đá bóng MT khủng KD bất chấp dòng tiền 300tr/tháng Bà tr 256.3...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 8m tại Đường Giải Phóng - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng Giải Phóng - mặt phố - KD - oto - DT 95m2 - MT 8m - có thỏa thuận - liên lạc 0966 894 ***.Vị trí siêu đẹp - gần BV Bạch Mai - Trục...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      Nhà lô góc 2 MT thoáng sáng, mặt 9m và 10m, oto đỗ cửa, nằm trong khu vực vip của phố Kim Mã - Q. Ba Đình, nơi tập trung nhiều du khách và nhân viên nước...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Mặt phố - KD đỉnh - vỉa hè - oto tránh.- Vị trí đẹp nhất Phố Trần Cung, KD sầm uất, giao thông thuận tiện, gần các trường Đại học lớn, BV, trung tâm ...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 52 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 52 m2 250 triệu/m2
      + Phố Đốc Ngữ là phố Vip thuộc Q. Ba Đình, tiếp giáp với các Q. Đống Đa, Tây Hồ,... Khu vực phân lô sang trọng với hàng xóm xung quanh toàn quan chức nhà...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Hạo - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Phố Khúc Hạo dài ~ 220m, nối 2 Phố Trần Phú và Lê Hồng Phong của Q. Ba Đình, cả tuyến phố chỉ có cá Đại Sứ Quán và các căn biệt thự cổ của chính phủ.Nhà...
      Đường Khúc Hạo, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 7m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 63 m2 396,83 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt Hồ Văn Chương, Đống Đa.DT 63m2 x 3 tầng, MT 7m.Giá mở bán 25 tỉ.Mặt Hồ Văn Chương - vỉa hè rộng - KD sầm uất.+ Nhà ở vị trí đẹp nhất Hồ...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 52 m2 382,7 triệu/m2
      Siêu phẩm - mặt phố Nguyễn Trãi Thanh Xuân - KD sầm uất - MT đẹp sổ hoa hậu nở hậu.* Mô tả:- Vị trí giao cắt ngã 4, ngay đầu phố đẹp, KD sầm uất. Đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 120 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 72,5 tỷ

      72.5 tỷ 120 m2 604,17 triệu/m2
      chính chủ muốn định cư nước ngoài nên gửi bán ngôi nhà cực đẹp view Hồ Tây, khu vực Trích Sài, gần các trục đường Võng Thị, Lạc Long Quân, Thụy Khuê. Nhà...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 9m , giá 21 tỷ

      21 tỷ 57 m2 368,43 triệu/m2
      + Nguyễn Chí Thanh là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, siêu hiếm nhà bán, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 135 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      + Kim Mã là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học, Giảng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch, giá 60 tỷ

      60 tỷ 125 m2 480 triệu/m2
      Apartment trúc bạch - nội thất đầy đủ KD.Mô tả:Nhà mặt phố Trúc Bạch, nơi đáng sống nhất thành phố Hà Nội, khu vực nhiều người nước ngoài sinh...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 55 m2 454,55 triệu/m2
      + chính chủ cán bộ hưu trí bán nhà chia TS cho con. Nhà mặt phố Trích Sài, vị trí đẹp nhất khu phố, View hồ Tây vĩnh viễn, là con phố tấp nập, tập trung...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 31 m2 477,42 triệu/m2
      + Vị trí đẹp nhất Thanh Xuân, mặt phố Nguyễn Trãi làn oto tránh, KD bất chấp, vừa ở vừa ngắm tàu điện trên cao.+ Nhà đẹp vừa xây, vừa ở vừa cho thuê 50tr/...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 225 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thái Hà, giá rẻ

      Thỏa thuận 225 m2
      Cần bán toà văn phòng 10 tầng tại phố Thái Hà. DT rộng, MT lớn, phù hợp nhiều công năng sử dụng.- 225m2 bìa đỏ.- MT 7m.- Sổ vuông đẹp.Vị trí KD đắc địa....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 40 m2 tại Phố Hàng Bông - Hàng Bông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 31,6 tỷ

      31.6 tỷ 40 m2 790 triệu/m2
      Nhà mặt phố Hàng Bông 40 mét vuông, KD, cần thành khoản gấp, toạ lạc gần Ngã Sáu, Hàng Bông, Tràng Thi, Nguyễn Thái học, Biện Biên Phủ, Cửa Nam, Phan...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Nguyên Đán, giá 20 tỷ

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh phân lô oto tránh, dừng đỗ - vỉa hè rộng ở sướng, KD văn phòng, công ty, đa dạng, lô góc thoáng sáng.khu đô thị Định Công: 160...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!