Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán nhà mặt phố Lê Văn Tám Khu đấu giá chợ cây Vạn Phúc, Hà Đông.Nhà mặt phố phân lô vỉa hè rộng, khu vực KD sầm uất ngày đêm.Nhà bìa đỏ chính chủ sẵn giao...
      Đường Lê Văn Tám, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Phố Hàng Quạt - Hàng Gai - Hoàn Kiếm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt phố Hàng Quạt, phố rộng oto tránh, 2 chiều, đi hộ 200m ra hồ Hoàn Kiếm.DT 70 mét vuông, nhà 3 tầng, vuông vức, vị đẹp nhất...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 300 m2 tại Đường Đồng Cổ - Tây Hồ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 300 m2 150 triệu/m2
      Chỉ 150tr/ mét vuông nhà mặt phố giá trong ngõ - vỉa hè 2 bên - oto tránh, đỗ ngày đêm - siêu hiếm có.Nhà hiện tại là nhà 2 tầng cũ nên xác định là...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 45 m2 522,23 triệu/m2
      Hiếm lắm. bán ngay nhà mặt phố Kim Mã - Giá Rẻ.Nhà lô góc nằm ngã 3 giao cắt với Nguyễn Thái Học + Giảng Võ.KD thoáng đẹp nhất. Đường Kim Mã rộng mênh...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 10 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Phố Nguyễn Đình Thi - Tây Hồ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 250 m2 480 triệu/m2
      Chính chủ định cư Úc nên cần bán kiệt tác có phong cách đẹp nhất Thủ đô Hà Nội hiện nay, công năng sử dụng tối đa có thể khai thác dòng tiền cao!Tuyệt...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 25 m2 tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 25 m2 180 triệu/m2
      Nhà mặt phố Quán Thánh KD buôn bán, DTSD 25 mét vuông một sàn, nhà 4 tầng, MT 2m5.tầng trệt mặt phố, gác xép, tầng 2 tầng 3, nóc. Hai mặt đều thoáng...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 8 tỷ

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè siêu rộng - KD đa ngành nghề - trung tâm Cầu Giấy - 2 thoáng vĩnh viễn - mặt ngõ sau ôtô tránh - sổ đẹp cất két.Mô tả:- Vị trí phố Nghĩa...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 37 tỷ

      37 tỷ 118 m2 313,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa Hai Bà Trưng KD mọi dịch vụ. DT 118m2 3 tầng MT 4.8m SĐCC 37 tỉ.Ai phù hợp alo Đỉnh 0985 421 ***
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 19 tỷ

      19 tỷ 52 m2 365,39 triệu/m2
      bán nhà ngã 4 đường Vành Đai 3, mặt đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, HN.DT 52m2 x 2 tầng x MT 5m nở hậu.Vị trí đẹp, xây tòa nhà VP hết ý.Giá 1x tỉ.
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Mai Hắc Đế, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 65 m2 506,16 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà mặt Phố Mai Hắc đế để gia đình chuyển hẳn sang Đức sống.DT: 65m2.MT: 4.25m.Nhà 4.5 tầng căn hộ góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ rất...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lý Thái Tổ, giá 53 tỷ

      53 tỷ 65 m2 815,39 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà nằm trên mặt phố Lý Thái Tổ, ngay nút giao ngã 4 Lò Sũ - Nguyễn Hữu Huân vỉa hè 10m rộng rãi, KD sầm uất, giao thông thuận tiện, đây là Hai...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Mặt phố Ngọc Chi - Đối diện tháp tài chính 108 tầng.Vị trí siêu hiếm không có nhà đất bán.DT 96,7 mét vuông.Nhà 4 tầng mặt phố Ngọc Chi, đường gom...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 0 m2
      + Vị trí: Nhà vị trí cực kỳ đẳng cấp, chỉ cách 3 nhà ra đường Nguyễn Khuyến, Đô Thị Văn Quán. Đường oto, gần ngay chợ Xanh Văn Quán, Hồ Văn Quán.chính chủ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà mặt phố duy nhất Q. Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội, 65 mét vuông, 5 tầng, MT 4.5m, giá 20 tỉ.- Vị trí duy nhất đẹp giá, đẹp...
      Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Mặt phố - trung tâm Q. Ba Đình - KD đỉnh - thang máy - lô góc 3 thoáng - tiện ích bạt ngàn.S: 75mx4tầng.Chào hơn 14tỉ.+ Nhà nằm địa thế cực đẹp, ngay ngã ...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      C
      Dương Thị Hồng Chiến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 20 tỷ

      20 tỷ 58 m2 344,83 triệu/m2
      Chủ nhiều nhà nên bán bớt cho con. Hiện tại chủ đã lấy lại nhà để bán- Vị trí đẹp nhất khu giao cắt ngã 4, ngay đầu phố đẹp, KD sầm uất - bìa đỏ cất két,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 85 m2 411,77 triệu/m2
      Mặt phố siêu víp Q. Cầu Giấy - lô góc 3 mặt thoáng - KD các thể loại - xây tòa nhà hoặc văn phòng NH showroom, spa.Mô tả:- Vị cực đẹp ngay nút giao Hoàng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 92 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 92 m2 554,35 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tô Hiệu trung tâm Q. Cầu Giấy.- ngôi nhà có DT 92 mét vuông đc thiết kế hiện đại 8 tầng thang máy, MT rộng 5,2m, bìa đỏ vuông vức...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!