Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 58 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 58 m2 293,11 triệu/m2
      cực hiếm - mặt phố Trung Kính - oto tránh - vỉa hè - KD sầm uất - 58m2x5t - chỉ 17 tỉ.- Vị trí nằm mặt phố Trung Kính, cách mặt phố Trần Duy Hưng 30M.-...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 100 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 49 tỷ

      49 tỷ 100 m2 490 triệu/m2
      Vị trí đắc địa Q. Đống Đa, MT quyền lực, giao thông thuận tiện tiện, tiện ích ngập tràn.Nhà đang cho NH và văn phòng công ty thuê, từ 1 - 6 chủ đang ở tầng...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 190 m2, mặt tiền 8m tại Đường Định Công Hạ, giá 38 tỷ

      38 tỷ 190 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Định công hạ 190m2 38 Tỉ . MT 8m5 mặt đường định công , mặt ngõ ô tô đi vừa chiều dài nhà . Đất đã xây 2 nhà 1 nhà 5 tầng 130m2 ,1 nhà 5...
      204 Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 53 m2
      Mặt phố Nguyễn Trãi gần truờng đại học KH XHNV - KD sầm uất - MT đẹp - sổ hoa hậu.Mô tả:- Nhà mặt phố nguyễn Trãi, giao nhau nối liền tây sơn, gần ngã 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      Chị mình cần bán nhà MT Cộng Hòa P13 Tân Bình.DT 4.5 x18.Kết cấu 4 lầu đúc.Vị trí MT Cộng Hòa có vỉa hè thuận tiện KD buôn bán.giá bán ngay 16 tỉ 8...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 108 m2 tại Đường Đông Bắc - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 108 m2 78,62 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 MT CHỢ hướng Đông Bắc Q. 12, MT trước và sau DT: 4m x 26m. 1 trệt 2 lầu 1 tumVị trí cực đẹp. Ngay chợ, bách hóa xanhMua bán kd mọi ngành...
      Đường Đông Bắc, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Vị trí: - Giáp ngã 4 Huỳnh Văn Bánh và Trần Huy Liệu.- Buôn bán KD sầm uất.DT: 3,4mx17mgiá: 20 tỉcontact: 0902 769 ***
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 5 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 149 tỷ

      149 tỷ 5 m2 29800 triệu/m2
      - Định Cư Chuyễn Nhượng căn biệt thự Có 1 không 2- DT Khuôn Viên : 4687m2 - Kết Cấu: Trệt , 2 lầu , 6 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh , hồ hơi,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà MT, số 17 Thăng Long, P. 4, Tân Bình.- DT: 4,4m x 20,2m, hướng đông.- DTSD: 375m2.- Gồm tầng một, lửng, 4 lầu, có 11 phòng, 6 phòng ...
      17, Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 312 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 64 tỷ

      64 tỷ 312 m2 205,13 triệu/m2
      Building MT ngang 10m gần BV Q. Y 175 Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Gò Vấp- DT : 9.8 x 28,8m. - Công nhận : 312 m²- DT sàn : 1,335 m²- Kết cấu : Hầm + trệt + lững...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 279 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 279 m2 96,78 triệu/m2
      "Chào mừng a/c đến với ngôi nhà tâm huyết của tôi! - ngôi nhà 3 lầu ngay LaViTa GraDen, Trường Thọ, TP Thủ Đức. Hiện đang có 36 phòng cho thuê, với thu...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      PHÁT THỦ ĐỨC- CHUYÊN NHÀ ĐẸP Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 76 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 76 m2 230,27 triệu/m2
      Nhanh tay khách ơi, sắp bán rồi. Giá quá tốt - Gia đình cần bán ngay nhà MT Lam Sơn, P2, Tân Bình.DT: 4,2x18m, CN 76 mét vuông. Kết cấu: trệt 1 lầuVị...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 265 m2 tại Đường Lê Thị Hà - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 265 m2 92,46 triệu/m2
      MT Lê Thị HàTân Xuân Hóc MônHạ Giá 3tỉBán MT Lê Thị Hà Vị Trí Đẹp cho KH buôn bán , Nội thất, kd karaoke, hotel, lớp anh ngữ …DT 8,6x30m nở hậu 10m. Đang...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 85 m2 tại Đường Bình Trường - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 750 triệu

      750 triệu 85 m2 8,83 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà MT Bình Trường, xã Bình Chánh, Bình Chánh, gần trung học cơ sở Bình Chánh.DT 85 mét vuông (5*17m).Giá 750tr.pháp lí sổ hồng ...
      Đường Bình Trường, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 300 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 10 tỷ

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường QL 1A, Q. 12 & Tô Ngọc Vân - gần Thống Nhất, Gò Vấp.Nhà 2 MT gồm hẻm hông thông thoáng bao mát, DT: Dài 11 x 31m, tổng DT đất thực...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 170 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 170 m2 28,53 triệu/m2
      Bán nhà 2 mt trước sau nhựa 12m cách BV Q12 hơn 200m (5x34) đúc trệt lầu giá 4.85 tỉ.Vị trí đẹp oto đậu cửa đi lại thuận tiện gần trường chợ BV siêu thị...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 5, giá 19 tỷ

      19 tỷ 84 m2 226,2 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng hiện hữu ngang to nhất trong khu vực tiện cho thuê làm văn phòng đại diện thương mại.CAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN - pháp lí - CHUẨN...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 240 m2 tại Đường Nguyễn Thị Búp - Quận 12, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 240 m2 97,92 triệu/m2
      Gấp MT Nguyễn Thị Búp : 8m x 30m, 2 sổ hồng, 36p, 5 lầu Giá: 23,5 tỉ TLVị trí đẹp số 1 Nguyễn thị Búp ngay cổng hiệp thành công ty đường đông đẹp nhiều...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!