Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 73 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 73 m2 202,74 triệu/m2
      Nhỉnh 14 tỉ có ngay nhà MT tiếp giáp Q. 1.- Kết cấu 1 hầm, 1 trệt, lửng, 1 lầu.- diện tích thông thủy: 73 m2 (4.1 x 19)m.- MT (2 chiều).- Độ rộng:...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường 30 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      Mã căn: NP397Mô tả: NHÀ 4 TẦNG MT ĐƯỜNG SỐ 30 ĐỐI DIỆN căn hộ 4S LINH ĐÔNG CHỈ 7 tỉ + Đường vị trí cực đỉnh, tiềm năng, giá trị nhất của P. Linh Đông.+ MT...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 20m tại Đường Phổ Quang - Phú Nhuận, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 85 m2 311,77 triệu/m2
      Nhà nằm trong vị trí khu vực tập chung nhiều chung cư cao cấp, nhiều tiện ích xung quanh có thu nhập khủng hàng tháng.CAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN - pháp...
      Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 341 m2, mặt tiền 13m tại Phố Kỳ Đồng, giá 200 tỷ

      200 tỷ 341 m2 586,52 triệu/m2
      Bán tòa nhà 2 MT ngang to 13m đường Kỳ Đồng, P. 9, Q. 3 (13 x 27m). CTXD: Hầm 10 tầng. Call 0932,723936. pháp lí tư nhân. sổ hồng riêng công chứng ngay....
      18A, Phố Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 96 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 96 m2 98,96 triệu/m2
      Chỉ khoảng90tr/m2 - MT KD - Bình Tân - 4*24, đường 12m. 9 tỉ nhỉnh.+ Khu vực an ninh, dân trí cao, gần chợ, trường cấp 1,2,3, giáp Tân Phú, Q. 6, Q. 11....
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2, hướng Nam tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - Quận 4, giá 17 tỷ

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      nhà phố số 101 - 102 Tôn Thất Thuyết, P. 15, Q. 4, TPThành phố Hồ Chí Minh.DT 90 mét vuông (5mx18m), 1 trệt 1 lầu.- Nhà chính chủ, giấy tờ đầy...
      101-102, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 96 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 96 m2 162,5 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Quang Trung đường 12m cả vỉa hè, bên hông chợ Hạnh Thông Tây, khu KD Quần áo giày dép nhộn nhịp cả ngày đêm.- DT 96m2 nhà đúc 1trệt 2lầu,...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Kiểu, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán! ngôi nhà phố KD TRần Văn Kiểu P11 huyết mạch khu Bình Phú Q. 6.+ Vị trí kim cương: P. 11, gần Chợ Lớn, Hậu Giang, đoạn giá trị...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 100 m2 350 triệu/m2
      MT Nguyễn Cảnh Chân, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1- DT: 4.6m x 24m. Nở hậu: 4.7m- Công nhận: 93,8m2- Kết cấu: Trệt, 3 Lầu, thang máy- HĐ thuê: 3,600$ khoảng...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 80 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 28 - KĐT An Phú An Khánh, Q. 2.- DT: 4x20m - vuông vắn.- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng.- Đường rộng 14m, có vỉa hè.- Trước nhà có...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Số 28, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 136 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 66 tỷ

      66 tỷ 136 m2 485,3 triệu/m2
      Bán toà nhà MT siêu đẹp Trường Sa (8 x 17m) P2, Q Phú Nhuận, TP.HCM chỉ 62 tỉ. Call Ms Tâm 0932 723 ***- DT: 8m x 17m = 136 mét vuông, DT đất đc công...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 0 m2
      bán nhanh! căn nhà phố Lê Văn Sỹ - P. 2 - Tân Bình.- Tuyến đường cực kì sầm uất và sang trọng, nhiều NH, tòa nhà văn phòng và thương hiệu lớn tập trung...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 96 m2 tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 96 m2 239,59 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Đường Cù Lao, P2, Phú NhuậnDT sàn: 6x16m.kết cấu: Hầm + 3 Lầu + Sân thượng Ưu điểm:+ Vị trí: Đoạn giữa đẹp, chuyên làm văn...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 24 tầng, 160 m2 tại Phường 4 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 58,9 tỷ

      58.9 tỷ 160 m2 368,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà góc 2 MT Trần Bình Trọng, Q. 5.- DT: 8x25m, 6 tầng thang máy.- hợp đồng thuê 160 tr/tháng.- Vị trí đoạn đẹp nhất gần An Dương Vương khu...
      Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Dương Khánh Hội - 6 - Quận 4, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 90 m2 338,89 triệu/m2
      MT Khánh Hội, P. 6, Q. 4.- DT: Ngang 6m dài 15m vuông vức.- Kết cấu: Trệt 3 lầu.Chủ quyền tư nhân.Giá: 30,5 tỉ thỏa thuận.
      Đường Khánh Hội, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 86 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 86 m2 209,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1 ngôi nhà phố siêu vip vừa xây khu An Phú, Q. 2.đc 10 đường số 10A, P. An Phú.Nhà siêu đẹp vip vừa xây xong, chưa dọn vào ở. Có công...
      Đường Số 10A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 30 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 4 - Phú Nhuận, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà MT Phùng Văn Cung, P. 04, Phú Nhuận- DT: 4x9m nhà mới trệt 2 lầu - KDC KD sầm uất - Đường thông nhiều tuyến đường lớn - Giá: 4.5 tỉ gọi ngay: 0929...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 1, giá 115 tỷ

      115 tỷ 0 m2
      Bán tòa cao ốc MT Điện Biên Phủ, P. Đa Kao Q. 1, đối diện cv Lê Văn Tám, DT 8.93*17m, 156.8 mét vuông giá 115 tỉ TL.Vị trí: Cực kỳ đẹp, nằm trên tuyến...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!