Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 58 m2 379,32 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà năm gần HV Chính Trị Quốc Gia TP.HCM, đại học Sư Phạm, Quốc Gia.+ Tiện ích: 500m ra công viên Nghĩa Đô, chợ Nghĩa Tân, trường cấp 1 Nghĩa...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 50 tỷ

      50 tỷ 50 m2 1000 triệu/m2
      - Nhà mặt phố cổ 100 năm mới có nhà bán, căn hộ góc, MT rộng thênh thang.- Có 102 trong làng phố cổ. Đẳng cấp thượng lưu hoài cổ.- pháp lí chuẩn chỉ,...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc lộ 32, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 89 m2 174,16 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố QL 32, trung tâm Hoài Đức, 89 mét vuông, 2 mặt đường, không quy hoạch, contact 0973 160 ***.1. Vị trí: Khu tái định cư thị trấn Trôi,...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 80 m2 tại Phố Mạc Thị Bưởi - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 80 m2 306,25 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà 1 mặt phố 1 mặt ngõ phố Mạc Thị Bưởi cạnh tòa Hòa Bình Green nên mát lộng. Nhà thuộc trung tâm của các đại dự án Times City, Imperia,...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 71 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Công Chất, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 71 m2 252,12 triệu/m2
      Hai mặt phố - KD đỉnh - thang máy.Mô tả.+ Tòa nhà 6 tầng thang máy, xịn sò, mặt trước là mặt phố Hoàng Công Chất, mặt sau là mặt khu đô thị Goldmark...
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 42 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 42 m2 392,86 triệu/m2
      Gia đình tôi cần chuyển lên căn hộ, và cần tiền lo giải quyết công việc gia đình.* Thiện trí bán lại nhà mặt phố Trần Khát Chân, khu bãi xe oto rộng và đẹp...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nhổn - Nam Từ Liêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Để ý em này DT: 85m2 - 7tầng - 6m MT - giá chào: 20tỉ. MP Nhổn - NTL.Hàng nóng giá cực thơm nhỉnh 200 tr/m2 đã có building mặt phố lớn - dòng tiền ổn định...
      Đường Nhổn, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      T
      Trần Đại Đức Tiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà tại phố Nguyễn Văn Trỗi, Hà Đông, TP Hà Nội- DT 48.75  mét vuông x 4 tầng, MT 3,250 mHiện tại tầng 1 đang KD shop ăn Tiện...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 181 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đền Lừ - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 60 tỷ

      60 tỷ 181 m2 331,5 triệu/m2
      Hàng hiếm mặt hồ Đền Lừ - MT rộng - 2 mặt trước sau - khu vực KD đỉnh.Phố Đền Lừ 181m2 x 2 tầng. MT 9.9. Giá 60 tỉ - Hoàng Mai.Chủ định cư nước ngoài cần...
      Đường Đền Lừ, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Hà Đông, giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 45 m2 172,89 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nhà mặt phố Lê Hồng Phong,+ Giao với các tuyến phố lớn Quang Trung, Tô Hiệu. Ngô Thì Nhậm...+ Nhà 5 tầng - 45m2 - Sổ vuông phân lô. oto...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Miếu Đầm - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      bán ngay mặt phố Miếu Đầm, Đỗ Đức Dục, đối diện hotel Marriot.Nhà xây 5 tầng DT 60m2 MT 4.5m.Nhà thiết kê hiện đại, khung cột chắc chắn, vừa ở vừa cho thuê...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 96 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 48 tỷ

      48 tỷ 96 m2 500 triệu/m2
      Chủ ủy quyền bán, cần bán ngôi nhà mặt phố Nguyễn Tuân trung tâm Q. Thanh Xuân.- ngôi nhà có DT 96 mét vuông đc thiết kế hiện đại 6 tầng thang máy...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 10 tầng, 150 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng, giá 129 tỷ

      129 tỷ 150 m2 860 triệu/m2
      Mặt phố Ngô Thì Nhậm 150m2 10 tầng, TT thẩm mỹ, spa văn phòng, KD, cho thuê, ở vip, hiếm nhà bán.- Vị trí cực đẹp, hiếm có, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ thoải...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 42 m2 350 triệu/m2
      Mặt phố Thanh Xuân KD sầm uất vỉa hè đá bóng đoạn đẹp nhất phố.* Mô tả:- Nhà nằm vị trí mặt phố Nguyễn Trãi, vỉa hè rộng rãi, KD sầm uất. Hiện đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 104 m2 tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 104 m2 576,93 triệu/m2
      - Tòa nhà mặt phố Châu Long đc xây dựng trên DT đất 104m2, vuông vức, 2 mặt thoáng. Tòa nhà vừa xây dựng 8 tầng phù hợp KD hotel, căn hộ chung cư cho...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Đàm Quang Trung, giá 15 tỷ

      15 tỷ 55 m2 272,73 triệu/m2
      + Cầu Vĩnh Tuy vừa thông, di chuyển đi lại cực kì thuận lợi, hạ tầng phát triển đồng bộ giá trị khu vực tăng cao. Nhà thiết kế độc đáo, phong cách sang...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 66 m2 200 triệu/m2
      Cần bán mặt phố Ngọc Lâm, Long Biên, KD đỉnh cao, thông số đẹp DT; 66m2 MT: 3,50m.giá siêu mềm như bún, chỉ 20x tr/m2 (x) có như không.0963 288 ***
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 161 m2, mặt tiền 17m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 161 m2 217,4 triệu/m2
      + Nhà nằm tại vị trí mặt phố đầu phố Đại La đoạn đẹp nhất phố và nằm ở P. trương định. Đây là một trong những tuyến phố có lượng giao thông lớn nhất Thủ đô...
      Phố Đại La, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!