Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 42 tỷ

      42 tỷ 120 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lý Nam Đế 120m2 vỉa hè rộng 4m đoạn đẹp nhất phố nhỉnh 40tỉ.- Nhà mặt phố Q. Hoàn Kiếm, vỉa hè rộng 4m.- Nhà hiện trạng 3 tầng chủ xây rất...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 108 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 108 m2 250 triệu/m2
      🚨MP GIÁP BÁT, HM, NHÀ 8TẦNG ĐẸP MÊ MẨN, VƯỢNG KHÍ, GIA CHỦ LÀM ĂN PHÁT ĐẠT 108M/ MT 5,2M/ 27tỉ. MẶT PHỐ SẦM UẤT, KD TỐT, ĐANG CHO THUÊ 150TR/ THÁNG.👉Nhà 8...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      ❤️KHÔNG MUA NHÀ NÀY THÌ MUA NHÀ NÀO? LA THÀNH, BĐ MẶT PHỐ VỈA HÈ RỘNG oto ĐỖ CỬA KD GÌ CŨNG RA TIỀN 59,8M/ MT 4,2/23tỉ.👉+ Vị trí mặt phố Đê La Thành đông...
      Đường La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 70 m2 364,29 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt phố Thành Công, Q. Ba Đình.- Vị trid đẹp nhất phố, đường 2 chiều rộng thoáng, KD tấp nập ngày đêm, vài bước ra hồ Thành Công, phố Láng...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 275 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tô Ngọc Vân - Tây Hồ, giá 209 tỷ

      209 tỷ 275 m2 760 triệu/m2
      (Duy Nhất) Toà nhà 9 tầng, có hầm. MT 12m, DT 275m2 phố Tô Ngọc Vân, Tây Hồ giá 760 tr/m²+ phố Tô Ngọc Vân nằm trên trục phố cũ nối Tây Hồ - Ba Đình - Hoàn...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà phố 105 m2 tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 105 m2 148,58 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Phùng Hưng Hà Đông, măt phố KD tấp nập ngày đêm, với thông số xây toà văn phòng quy hoạch đường 70 giá trị gia tăng.- Vỉa hè rộng miên man...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 200 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 60,5 tỷ

      60.5 tỷ 200 m2 302,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán Phố Đền Lừ, vỉ hè, KD, MT lớn.- DT 200m, MT 10m- Phù hợp xây building, nhà hàng, hotel, phòng hát, TTTM....- Vị trí trung tâm, giao kết...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 110 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 110 m2 318,19 triệu/m2
      7 tầng thang máy, MT 8mĐang cho thuê gần 100tr/thángĐường rộng thênh thang thẳng tắp, khu nhà ở đáng sống, cư dân đông đúcNhà gần chợ, trường mẫu giáo,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Phố Nguyễn Văn Ngọc - Ba Đình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 90 m2 327,78 triệu/m2
      bán ngay block dịch vụ gần Đào Tấn Lotte:+ DTXD hơn 90m2, xây 8 tầng thang máy, thiết kế 16 căn hộ dịch vụ cho người Nhật thuê, có thể chuyển đổi thành...
      Phố Nguyễn Văn Ngọc, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 17 tỷ

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      * Đẳng cấp vượt trội, nội thất dát vàng phong cách quý tộc hoàng gia.* Vị trí nhà nằm ngay mặt phố, KD sầm uất, làm văn phòng, tòa nhà điều hành, KD làm...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 170 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 170 m2
      Khu vực trung tâm gần cầu Long Biên. Sang phố cổ Thủ đô Hà Nội 10 ph. Gần Mipec công viên Ngọc Thụy mới khai trương.Đường oto tránh có vỉa hè oto đỗ....
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 11 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư phố Kim mã , Q. ba đình Vị trí : trung tâm Q. Ba đình , khu vực người Nhật ở nhiều , đi bộ vài bước ra hồ Phạm Huy thông , sát...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 419 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 80 tỷ

      80 tỷ 419 m2 190,94 triệu/m2
      Mặt đường phố Huế vị trí đắc địa nằm gần nút giao Thái Phiên - Phố Huế- DT 419 mét vuông trên sổ , MT 16m- Tầng cao tối đa 10 tầng , 1 hầm - Hình thức...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 43 tỷ

      43 tỷ 80 m2 537,5 triệu/m2
      cực hiếm bán mặt đường Nguyễn Hoàng Q. Nam Từ Liêm DT 80 mét vuông X 8T thang máy,KD giá 44 tỉTOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - 8 TẦNG THANG MÁY - MẶT PHỐ - VỈA HÈ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      + Cần Thanh Khoản Nhanh Căn penthouse Mặt Phố Nguyễn Văn Cừ , Vị Trí Vàng Mặt Phố Nơi Tập Chung NH , Toà văn Phòng sầm uất nhất Phố + chính chủ Doanh Nhân...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 35 m2 224,29 triệu/m2
      cực hiếm - nhà đẹp nhất khu - nội thất đẳng cấp - MT to - 6 tầng cao vút - phân lô oto tránh, vỉa hè.- Vị trí đẹp phân lô bàn cờ oto chạy vòng quanh, đường...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 51 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 51 m2 427,46 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ TRẦN KHÁT CHÂN - LÔ GÓC - oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - VỈA HÈ SIÊU RỘNG - KD ĐỈNH- THANG MÁY XỊN- Vị trí nhà nằm ngay ngã 4 Kim Ngưu giao Trần Khát...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nam Ngư - Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Hạ Hồi- Trần Hưng Đạo- Hoàn Kiếm+ DT: 90 mét vuông.+ MT 4m.+ Giá: 30 tỉKD- VĂN PHÒNG- hotel- chung cư- Ở SƯỚNG- oto...
      Phố Nam Ngư, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!