Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tạ Quang Bửu, giá 25 tỷ

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      Mặt Phố Bạch Mai. khu vực KD đẳng cấp +ĐT:0702 138 *** DT 85m MT 6m giá 25 tỉ. Khu vực kết nối nhiều tuyền phố như Phố Huế, Minh Khai, Đại Cổ Việt, Bà...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 66 m2 143,94 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phú Diễn, Đức Diễn, Từ Liêm, vỉa hè, KD sầm uất, 66m2, 3T, 5m giá 9.5 tỉ. liên hệ ngay Hải 0966 866 ***.Thông tin mô tả:Vị trí đắc địa KD...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Nam Từ Liêm, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      + DT: 80m2, MT rộng tận 6m, 6 tầng thang máy, giá 10X tỉ.+ Nhà tọa lac trên Phố Hòe Thị, là con phố nằm cắt ngang Phương Canh và phố mới Trịnh Văn Bô, thông...
      Đường Hòe Thị, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Hoài Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      + Phố Trịnh Hoài Đức thuộc địa phần P. Văn Miếu, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội, cư dân cực kì đông đúc đi kèm với đối diên sân vận động mỹ đình với nhiều...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 80 m2 325 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Minh Khai Q. Hai Bà Trưng Hà Nội 80m2, 6 tầng, giá 26 tỉ. Thang máy KD.- Vị trí tiếp giáp quần thể Time City tiện ích ngập...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cù Chính Lan, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố trung tâm Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ DT: 60m2 x 4 tầng.- MT: 7m, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ, KD đa dang.+ Nằm trong khu phân lô...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 30 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quang Trung - Hà Đông - KD đỉnh cao.Nhà nằm trên mặt phố Quang Trung - Hà Đông vị trí trung tâm Q., vỉa hè 5m, xung quanh KD mọi mặt...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 35 m2 234,29 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố oto tránh vừa ở vừa KD gần Royal City, Quan Nhân, Láng Nguyễn Trãi, Vũ Trọng Phụng tiện ích không thiếu thứ gì.+ DT: 35m2.+ Kiến trúc nhà 5...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 56 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 56 m2 142,86 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Bà tr, Hà Đông - thành phố Hà Nội cho khách thiện chí:- LH 0986 951 *** Cương thổ cư (Uy tín Tận tâm).+ DT: 56...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 75 m2 tại Đường Giáp Nhất - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 26 tỷ

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      bán nhanh nhà MP Giáp Nhất, Thanh Xuân, 75m2x7T thang máy xịn, 2 MT trước sau, chỉ 26 tỉ.Chuyển đổi ở căn hộ gia chủ cần bán cực gấp nhà mặt phố Giáp Nhất...
      Đường Giáp Nhất, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Trần Khát Chân Q. Hai Bà Trưng 80 mét vuông, 6 tầng, MT 4.6m, giá 22 tỉ. KD thang máy xịn.- Vị trí mặt đường vỉa hè rộng...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 181 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 60 tỷ

      60 tỷ 181 m2 331,5 triệu/m2
      Hàng hiếm mặt hồ Đền Lừ - MT rộng - 2 mặt trước sau - KD đỉnh.Gia chủ đang muốn sang định cư nước ngoài, cần bán nhanh nhà 2 tầng mặt hồ Đền Lừ, Hoàng...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 12m tại Đường Quốc lộ 70, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 200 m2 84,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn mặt đường 25m trục Mỹ Đình Cầu Giấy. Nhà mới tinh, giá 16,9 tỉ.* Thiết kế 3 tầng + 1 tum + sân vườn.+ Tầng 1: Phòng khách, nhà ...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Quốc lộ 70, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 90 m2 250 triệu/m2
      bán ngay rẻ nhất Long Biên không có lô thứ 2 - mặt bằng KD mặt phố Hồng Tiến.DT đất: 90 mét vuông. MT 6,3m.Hướng chính Tây Tứ Mệnh.Vị trí: Nằm trên...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 56 m2 348,22 triệu/m2
      * Gia đình cô tôi cần bán nhà mặt phố Nguyễn Trãi Thanh Xuân để chia TS cho các con.* Nhà nằm khu trung tâm phố Nguyễn Trãi, vị trí cắt những ngã 4 ngày...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay nhà Ngô Thì Nhậm, Hà Đông - Thủ đô Hà Nội cho khách thiện chí:- gọi ngay 0986 951 *** Cương thổ cư (Uy tín Tận tâm).+ Nhà mặt...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 77 m2 279,23 triệu/m2
      Nhà mặt phố Kim Mã Thượng khu vực người Hàn, Nhật sinh sống, khu phố tấp nập ngày đêm sau tòa nhà Lotter, xung quanh nhiều tiện ích nối từ phố Linh Lang ra...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 165 m2, mặt tiền 9m tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa, giá 117 tỷ

      117 tỷ 165 m2 709,1 triệu/m2
      Bán nhà MP Xã Đàn 165 mét vuông x MT 9,2m x giá nhỉnh 100 tỉ. Vị trí đắc địa xây toà văn phòng cực đỉnh.+ Vị trí: Vị trí vô cùng đắc địa, mặt phố lớn,...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!