Thông tin mô tả
+ Mình cần bán
+ Nhà xây 3 tầng cũ, lô góc, thiết kế thông sàn để cho thuê.
+ Vị trí đẹp,
+
Giá: 19,8 Tỷ
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 314,29 Triệu/m2
947533
Mua bán
+ Mình cần bán
+ Vị trí đẹp,
+
Nguyễn Ngọc Lâm
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2