Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhanh nhà mới vị trí đẹp nhất mặt hồ Đầm Tròn, phố Đội Cấn, Ngọc Hà đang cho thuê văn phòng lâu dài: 50 - 60tr/tháng.+ hotline xem nhà:...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 49 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 49 m2 122,45 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Minh Khai chỉ hơn 6 tỉ nhỏ nhà rộng ôtô tải đỗ cửa.Hai Bà Trưng. Phù hợp khách mua ở, ưu đãi cho KH có nhu cầu mua trong tháng.0782 398 ***Gọi...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 13m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 55 m2 472,73 triệu/m2
      - ngôi nhà toạ lạc tại vị trí đắc địa lô góc 3 MT, đường trước nhà rộng 15m, Vỉa hè rộng thênh thang. Hiện đang cho thuê tầng 1 bán coffee 40 tr/tháng.-...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 12m tại Đường Dương Khuê, giá 26,88 tỷ

      26.88 tỷ 55 m2 488,73 triệu/m2
      Mặt phố Dương Khuê Cầu Giấy - vỉa hè 12m siêu hiếm lô góc 55m2 4 tầng 26,88 tỉ 0963 033 ***.+ Vị trí đắc địa độc nhất vô nhị, nơi tập trung hầu hết các...
      Đường Dương Khuê, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 35 m2 tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Hai Bà Trưng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán nhà mặt phố Chùa Quỳnh - Thanh Nhàn, Q. Hai Bà Trưng.+ DT 35 mét vuông x 5 tầng, MT 4m. Nhà xây dựng KCBT chắc chắn thiết...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 102 m2, mặt tiền 20m tại Đường Văn Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 25 tỷ

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      Văn Phú, Hà Đông DT: 102 mét vuông MT: 20m giá 25 tỉ.- Nhà lô góc 3 mặt thoáng, mặt trước và mặt sau đều oto tránh, lên rất thoáng mát,- Xung quanh cả...
      Đường Văn Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Hàng hiếm Q. Cầu Giấy.Mặt phố Dương Khuê.Lô góc - KD sầm uất.- Vị trí đẹp. Mặt phố lớn đắc địa. DT nhỏ xinh. Vừa khuôn tiền.- Dương khuê là phố lớn nối...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 120 m2 375 triệu/m2
      Mặt phố vip Nguyễn Chí Thanh - KD đắc địa - 8 tầng thang máy - vỉa hè rộng mênh mông - doanh thu khủng 2 tỉ / năm.- Nằm tại vị trí cực kỳ đắc địa, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 15m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 60 m2 433,34 triệu/m2
      + Nhà có vị trí và DT KD đẹp nhất phố Dương Khuê + Lô góc vỉa hè bóng đá,MT khủng * tầng 1và 2 đang cho thuê KD coffee 30 tr/1 tháng+ tầng 3 , 4 sinh hoạt...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 10 tầng, 257 m2 tại Phố Đặng Dung - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 199 tỷ

      199 tỷ 257 m2 774,32 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố 10 tầng Đặng Dung lõi Ba Đình 257 mét vuông - nhất nhì phố.+ Vị trí đẹp, gần Quán Thánh, Phan Đình Phùng, phố cổ của Ba Đình.+ Toà...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2 tại Đường Văn Quán - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 55 m2 151,82 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Văn Quán Hà Đông 55m2 x 5 tầng đường 3 oto tránh.- Nhà nằm trong quần thể KĐT Văn Quán, khu vực phát triển mạnh mẽ của Q. Hà Đông. Vài bước...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      Siêu phẩm toà nhà văn phòng mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, TP Hà Nội - vừa ở vừa KD.DT: 130m2 x 8 tầng MT 7,5m vỉa hè siêu rộng 6m KD siêu đỉnh.Thiết...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tô Ngọc Vân, giá 90,5 tỷ

      90.5 tỷ 180 m2 502,78 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi mục đích KD nên gửi bán block tại khu vực Tô Ngọc Vân, Tây Hồ. Nhà nằm trong vị trí trung tâm khu vực cực kỳ nhiều khách nước ngoài lưu...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 45 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Hai Bà Trưng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 45 m2 117,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu Q. Hai Bà Trưng. DT 45m2 phố hiếm nhà bán.Giá công khai 5 tỉ 300 tr.0782 398 ***Gọi điện trực tiếp).- Thang máy -...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nghĩa Dũng - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Nghĩa Dũng 80 mét vuông 4 tầng MT 8m 17.5 tỉ Ba Đình.Mặt phố - vỉa hè - KD sầm uất - MT khủng - sổ vuông đẹp..+ Nhà mặt phố Nghĩa Dũng, KD sầm uất.+...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Vị trí vàng:Cách BV lớn, trường học, chợ, TP giao lưu, Mega market 5 ph di chuyển.Sân bay Nội Bài 25 ph di chuyển.Vỉa hè đá bóng, oto dừng đỗ ngày đêm, lưu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 55 m2 418,19 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà mặt phố Võng Thị, Tây Hồ. Dt: 55m2, mt: 5m. Nhà xây sẵn 7 tầng thông sàn thang máy tốc độ cao. Nội thất hiện đại, sang trọng....
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 57 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 57 m2 131,58 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Sài Đồng, Long Biên. Mặt phố Sài Đồng là phố chính, đường rộng, vỉa hè 5m, đường 2 chiều KD sầm uất ngày đêm. Dãy lẻ...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!