Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, hướng Bắc tại Phố Nam Ngư - Cửa Nam - Hoàn Kiếm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Thiết kế nhà 5 tầng có giếng trời thoáng sáng. Nội thất nhập khẩu.+ Tầng 1; shop KD, văn phòng, bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2,3,4; Mỗi tầng 2 PN, 2...
      Phố Nam Ngư, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 180 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 180 m2 144,45 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố Yên Lãng, Q. Đống Đa.+ Vị trí đẹp nhất phố, vỉa hè rộng 4m, đường đôi 6 làn xe oto tránh dừng đỗ thoải mái. Thông các tuyến phố lớn...
      Đường Yên Lãng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 50 m2 456 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng thang máy đẹp nhất phố Vọng Thị, đoạn đã quy hoạch ổn định. Cả đoạn rất lâu mới có nhà bán.+ DT 50 mét vuông x 7 tầng thang máy thiết...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 56 m2, mặt tiền 12m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 56 m2 278,58 triệu/m2
      Lô góc, mặt phố, bán nhà Trần Đại Nghĩa DT: 56 mét vuông, MT: 12m, vỉa hè đá bóng, giá 15.6 tỉ TL.Em Quân Hai Bà, xem nhà free: 0988 411 ***.Cam kết:...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Hai Bà Trưng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 30 m2 483,34 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền giải quyết công việc làm ăn, nên thiện chí bán lại nhà mặt phố 5 tầng.* Tại số Lê Quý Đôn, P. Bạch Đằng, Hai Bà Trưng.* Hàng xóm phố...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 63 m2 274,61 triệu/m2
      Nhà đẹp - mặt phố - vỉa hè - thang máy - thông sàn.* Mặt phố thông sàn KD, vỉa hè đá bóng, nhà mới, thang máy.* Thiết kế:- Tầng 1.2: Thông sàn KD.- Tầng...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 15 tỷ

      15 tỷ 64 m2 234,38 triệu/m2
      Bán nhà gồm cả thanh lý shop karaoke đối diện trường học viện Mật Mã, gần KĐT Văn Quán, rất phù hợp vừa để ở vừa để KD. Hiện nhà đang cho thuê làm quán...
      160, Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 195 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 195 m2
      Cực đỉnh - Lô góc 3 mặt thoáng phố Trung Kinh - KD văn phòng hái ra tiền - Vỉa hè siêu rộng - Ở luôn.- Chính chủ cần bán căn nhà phố Trung Kính, thuộc P....
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 6 tầng, 54 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 54 m2 274,08 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác mua nhà chỗ mới. Nên thiện trí bán lại ngôi nhà phố Đại La, P. Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.* Nói đến phố Đại...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh, giá 21,45 tỷ

      21.45 tỷ 85 m2 252,36 triệu/m2
      Mặt phố Cổ Linh, thông thương thuận lợi, dòng tiền 45 tr/ tháng.Thiết kế.Tầng hầm: nhà để xe ôtô + xe máy + 1 PN và Bếp cho Bảo vệ.Tầng lửng: Quầy lễ...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Chùa Quỳnh, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 30 m2 281,67 triệu/m2
      - Mặt phố Chùa Quỳnh - Trung tâm Hai Bà Trưng - Quy hoạch ổn định - Đầu Thanh Nhàn - ngay BV Thanh Nhàn - Vị trí đẹp nhất phố - KD sầm uất.- DT 30 mét ...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 110 tỷ

      110 tỷ 220 m2 500 triệu/m2
      - Trung tâm hành chính của cả nước.- Phố đẹp nhất TP Hà Nội.- an ninh đảm bảo nhất.- pháp lí chuẩn nhất, hiếm nhất phố cổ 100 phần trăm thổ cư,...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 15m tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 120 m2 265,84 triệu/m2
      Lô góc nhà phố thương mại shophouse Him Lam Vạn Phúc 120 mét vuông - mặt đường đôi - 3 mặt đường - vị trí KD đỉnh nhất khu vực - hoàn thiện đẹp,...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      Mặt phố VIP Đào Tấn - 50 mét vuông - MT 5,5m - 7T thang máy - MT 5m KD đẳng cấp - vỉa hè bát ngát - giá 20 tỉ.Mặt phố VIP - vỉa hè bát ngát - thang...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 1 tầng tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố dự án Dream Land Xuân La.DT: 112,5m2.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại.Vị trí nhà mặt phố Xuân La, đi thẳng...
      Dự án Dream Land Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 71 m2 507,05 triệu/m2
      căn nhà phố ngay mặt Khuất Duy Tiến - 71 mét vuông - xây 5 tầng - 1 tum.Tổng DT 419  mét vuông xây dựng.Đang cho thuê 80 tr/tháng.giá 3x tỉ có...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 53 m2 211,33 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thanh Bình, Mỗ Lao, 53 mét vuông, MT 5m oto tránh vỉa hè KD giá 11.22 tỉ.DT 53 mét vuông, mt 5m.Vị trí đắc địa trung tâm ngã 4...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại đường An Dương - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 19,88 tỷ

      19.88 tỷ 98 m2 202,86 triệu/m2
      Giảm giá 7 tỉ, bán nhà mặt phố An Dương - Tây Hồ, lô góc, KD đỉnh.- SĐCC 98m2, 4 tầng, MT 4.8m, bìa đỏ nở hậu, giá chỉ còn hơn 19 tỉ (giá cũ 27 tỉ).- Gần...
      Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!