Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 11 tầng, 191 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 81 tỷ

      81 tỷ 191 m2 424,09 triệu/m2
      - Mặt phố Nguyễn Trãi nối Nguyễn Tuân và có Nguyễn xiển cắt ngang - trục đường nối Q. Hà Đông và Q. Thanh Xuân - với DT rộng 1912m xây 11 tầng và MT 6.4m...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 74 m2 452,71 triệu/m2
      Mặt phố Tôn Đức Thắng 74 m2, 8T, MT 5.1 m giá 33.5 tỉ Đống Đa.Mặt phố trung tâm Q. Đống Đa.8 tầng thang máy - KD đỉnh cao.- Vi trí: Trung tâm Q. Đống Đa,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      - Nhà xây mới năm 2018, ngõ sau nhà oto đỗ cửa.- Tổng 4 PN khép kín. Cho thuê riêng tầng 1 đc 16tr/tháng.- Giá đầu tư.- bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 65 m2 423,08 triệu/m2
      Lô góc siêu hiếm trên mặt phố Dương Khuê, 1 mặt phố, 1 mặt ngõ 3 ô tô tránh. Vỉa hè 2 bên rộng 5m. ô tô dừng đỗ rất tiện KD.MT 3 mặt rộng tới 16m.giá...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nghĩa Dũng - Phúc Xá - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Rẻ, bán mặt phố Nghĩa Dũng, 80m2, MT 8m, KD, sổ vuông, 17,5 tỉ.Mặt phố - vỉa hè - KD sầm uất - MT khủng - sổ vuông đẹp.+ Nhà mặt phố Nghĩa Dũng, khu vực Quy...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      Ngon, mặt phố Mễ Trì Thượng, 60m2, 6 tầng, oto, KD sầm uất, 12,8 tỉ.Hiếm - mặt phố - giá hợp lý khung cột chắc chắn - KD sầm uất ngày đêm.Mô tả:- Nhà vị trí...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Nhà hai mặt phố Dương Khuê DT 60m2 nhà 4 tầng lô góc hai mặt phố hiện đang KD coffee dòng tiền 60 tr/tháng, quán lúc nào cũng đông đúc.Vị trí đẹp nhất phố...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 86 m2 372,1 triệu/m2
      Bán tòa nhà vp Q. Cầu Giấy - xây mới 86m, 9 tầng, MT 7,3m, 32 tỉ 0913 380 ***.Chính chủ! Cần bán ngay Tòa Nhà Xây Mới Phố Hoàng Quốc Việt, Phan Văn Trường,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 13m tại Đường Dương Khuê - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 55 m2 481,82 triệu/m2
      (Lô góc - mặt phố) - 70m2 - mt 13m - ở, KD Cf - Cầu Giấy - 26.5 tỉ - vị trí đẹp nhất phố.* Nhà có vị trí cực đẹp, lô góc, có thể lên thêm tầng.* Hiện chủ...
      Đường Dương Khuê, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 262 m2, mặt tiền 9m tại Phố Đặng Dung - Ba Đình, giá 196 tỷ

      196 tỷ 262 m2 748,1 triệu/m2
      Siêu phẩm building 10 tầng lõi Ba Đình, mặt phố Đặng Dung Quán Thánh - không có căn thứ 2 - ô tô tránh, vỉa hè rộng, đang cho thuê 300tr/tháng -...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 558 m2, mặt tiền 13m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 185 tỷ

      185 tỷ 558 m2 331,55 triệu/m2
      * Vị trí nhà nằm trên mặt phố Tây Sơn vô cùng đắc địa, đắt đỏ và sầm uất. Là một trong những tuyến phố vip của Q. trung tâm Đống Đa, thuộc nút giao trọng...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 161 m2, mặt tiền 16m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 161 m2
      + Nhà nằm tại vị trí mặt phố đầu phố Đại La đoạn đẹp nhất phố và nằm ở P. trương định. Đây là một trong những tuyến phố có lượng giao thông lớn nhất thành ...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Đông, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 55 m2 167,28 triệu/m2
      Vị trí: Nhà mặt Phố Trần Đăng Ninh Trung tâm Q. Hà Đông, đường rộng thông thoáng, vỉa hè, vị trí KD sầm uất, làm văn phòng hoặc ở... Hàng xóm ủy ban nhân ...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 46 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 46 m2 315,22 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quang Trung.DT: 46 mét vuông.Số tầng: 2.Nhà lô góc mặt phố Quang Trung KD đa ngành nghề, rất phù hợp với mở shop, coffee, hàng thuốc,...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 260 m2 tại Phố Đặng Dung - Ba Đình, giá 196 tỷ

      196 tỷ 260 m2 753,85 triệu/m2
      Đặng Dung. 260m2. 10 tầng. MT 10m. Giá 196 tỉ. Ba Đình.Mô tả:Siêu phẩm 10 tầng lõi Ba Đình - nhất nhì phố.+ Vị trí đẹp, gần Quán Thánh, Phan Đình Phùng, phố...
      Phố Đặng Dung, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 93 m2 360,22 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt, 2 oto tránh, vỉa hè rộng, nở hậu, nội thất xịn, DT 93m2, 6 tầng, mt 6m, giá 3x tỉ.- Thiết kế hiện đại.+ Nhà 6 tầng, thang máy nhập ngoại,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Lõi Đống Đa - 7 tầng thang máy - vỉa hè rộng - oto tránh - KD đỉnh.- Nhà 7 tầng xây mới coong, đường trước nhà rộng 2 oto tránh nhau thoải mái, vỉa hè...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhanh nhà mới vị trí đẹp nhất mặt hồ Đầm Tròn, phố Đội Cấn, Ngọc Hà đang cho thuê văn phòng lâu dài: 50 - 60tr/tháng.+ hotline xem nhà:...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!