Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà (thông tin đúng 100
Góc 2MT 39 Lê Thánh Tôn Bến Nghé,
Vị trí gần Phố Đi Bộ Nguyễn Huệ.
DT: 10x13 CN 141
Xem nhà báo trước 30p.
Giá: 162 Tỷ
Diện tích: 141 m2
Giá/m2: 1148,94 Triệu/m2
967807
Mua bán
Chính chủ bán nhà (thông tin đúng 100
Góc 2MT 39 Lê Thánh Tôn Bến Nghé,
Vị trí gần Phố Đi Bộ Nguyễn Huệ.
DT: 10x13 CN 141
Xem nhà báo trước 30p.
Nguyễn Hoàng Nam
Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
236 m2
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
79 m2
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2