Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 23 tỷ

      23 tỷ 46 m2 500 triệu/m2
      2 ngôi nhà mặt phố Võng Thị - vỉa hè rộng ô tô đỗ cửa thang máy nhập khẩu 0963 033 ***.Mô tả căn 1: 46 mét vuông 7tầng thang máy MT 4,6m 23tỉ.Mô tả...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, TP Hà Nội. DT 120 mét vuông, MT 5m. KD mọi loại hình.- Giá 12 tỉ(có thỏa thuận).- Mô tả:+ Bán đất tặng...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 112 m2
      Nhà trước mặt công viên, hoàn thiện đẹp, nội thất gỗ Lim và sàn giáng Hương. Đầy đủ đồ nội thất có điều hòa (bếp + 4 PN). Không có thang máy. DT XD: 100m2x4...
      Đường Trung Yên 10, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 289 m2, mặt tiền 16m tại Đường Dịch Vọng, giá 75,9 tỷ

      75.91 tỷ 289 m2 262,63 triệu/m2
      căn biệt thự - siêu sang vip - hot nhất Cầu Giấy.Phân lô vỉa hè - MT 16m miên man.Nằm ngay khu đô thị Dịch Vọng, đối diện Công viên Cầu Giấy.căn biệt ...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 19m tại Đường Trần Khát Chân, giá 108 tỷ

      108 tỷ 180 m2 600 triệu/m2
      Siêu phẩm tòa nhà mặt phố siêu đẳng cấp - MT tối thượng 19m - vỉa hè 15m - 2 tầng hầm - KD đa dạng - xứng tầm đại gia.Mặt phố Trần Khát Chân 180m2 x 7 tầng....
      Đường Trần Khát Chân, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Cổ - Bưởi - Tây Hồ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 34 m2 235,3 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt phố Đồng Cổ KD sầm uất vỉa hè rộng 5m, Thụy Khuê, Tây Hồ.DTXD 34 mét vuông, xây 6 tầng mới tinh đẹp long lanh, thiết kế phong cách...
      Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2 tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thái Thịnh 60 mét vuông - 6 tầng - KD sầm uất.Thông tin cơ bản:DT: 60 mét vuông.Số tầng: 6 tầng.Xây dựng: Bê tông cốt thép kiên...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 226 m2, mặt tiền 8m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 226 m2 146,02 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà 3 tầng cũ xác định bán đất, phù hợp chủ mới về xây tòa 7- 8 tầng vừa ở vừa KD như: NH, Showroom, nhà hàng, hotel...+ Vị trí giáp bến xe Nước...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 55 m2 194,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Đường Bưởi, xây 5 tầng nổi 1 tầng hầm, Vỉa hè rộng, 2 MT buôn bán, Khách mua đc lợi thêm 1 ~ sân bên cạnh nhà, có thể...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 50 tỷ

      50 tỷ 200 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm nhà mặt tiền Nguyễn Lương Bằng, Q. Đống Đa.+ DT 200 mét vuông x MT 12.5m.+ Nhà nằm vị trí đắc địa, trước nhà có vỉa hè, lòng...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Mr Nam - Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 68 m2 230,59 triệu/m2
      + Mặt phố Chiến Thắng sầm uất đoạn đẹp nhất gần Học viện Mật Mã, khu đô thị Văn Quán, phố Trần Phú.+ gọi ngay: 0989 626 ***em Hùng Chiến Thắng U40).+...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 100 m2 tại Phố Yên Hoa - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tây Hồ ven Hồ Tây 100 mét vuông LN 1tỉ/năm giá 30 tỉ.* View trực diện Hồ Tây mặt phố Yên Hoa, Quảng An ven hồ. KD căn hộ chung cư...
      Phố Yên Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 74 m2 675,68 triệu/m2
      Bán tòa nhà 9 tầng, có hầm, Đống Đa, phố Nguyễn Văn Tuyết, DT: 74 mét vuông, 9 tầng, MT: 5.5m, Giá: 50 tỉ.- Bán tòa nhà mặt phố Đống Đa, 9 tầng + 1...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      - Vị trí đẹp nhất dọc đường Bưởi. Ngay ngã 3 Đội Cấn, Cầu T11. Quy hoạch ổn định, hàng xóm toàn xây 8 - 9 tầng.- DT 40m2 xây 5 nổi + 1 hầm.- MT 4m.- Giá 10...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Chùa Bộc - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 75 m2 746,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Chùa Bộc, Đống Đa. đc mệnh danh là tuyến phố Kinh đô thời trang.DT 75 mét vuông MT 6,5m lô góc 3 mặt thoáng, sổ vuông ...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 32 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      Bán nhà 5 tầng mặt đường Võ Chí Công - 3 mặt thoáng KD, ở bất chấp - hàng hiếm duy nhất bán.- Cách cầu Nhật Tân chỉ vài trăm mét.- Khu vực cực kì sầm uất,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 13m tại Đường Dương Khuê, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Hiếm - lô góc - mặt phố KD sầm uất - vỉa hè - MT khủng - nhà kiên cố - đi đâu cũng tiện..Mô tả:+ Nhà có vị trí cực đẹp, Vía hè, trung tâm, đi đâu cũng tiện....
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 193 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Quạt - Hoàn Kiếm, giá 175 tỷ

      175 tỷ 193 m2 906,74 triệu/m2
      + Lõi phố cổ cách Hồ Gươm vài bước chân. Nhà hiện đang KD hotel hợp đồng thuê chủ sẽ tự giải quyết.+ Thiết kế 7 tầng với 32 phòng cho thuê.+ nội thất ...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!