Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 15 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 15 m2 466,67 triệu/m2
      - Mặt phố Thanh Nhàn - 15m2 x 3 tầng - MT 4,6m - 7 tỉ.+ Mặt phố KD, thanh nhàn gần ngã 4 Bạch Mai, Lê Thanh Nghị, Thanh Nhàn. MT đẹp KD tuyệt đỉnh, dòng...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2 tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 40 tỷ

      40 tỷ 70 m2 571,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Bà tr, Hai Bà Trưng, DT 70 mét vuông, MT 5m, 6 tầng TM, 40 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, KD sầm uất, cạnh Vincom Bà...
      Phố Bà Triệu, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - bán ngay ngôi nhà phố Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Hà Đông.- MT siêu rộng 5,5m, DT 50 mét vuông giá chỉ 8 tỉ.- Tiện KD, dưới chân căn hộ CT1 và CT2...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 7 tầng, 70 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      DT - 70 mét vuông x 7 tầng.siêu hiếm siêu phẩm Phú Đô - vừa làm văn phòng vừa ở - 7 tầng thang máy.Mô tả:Thiết kế 1 tầng hầm 6 tầng nổi + tum, vị trí...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 12,45 tỷ

      12.45 tỷ 45 m2 276,67 triệu/m2
      - Vị trí: Đẹp tuyệt đỉnh, phố VIP xung quanh nhiều đại sứ quán, trường cấp 1,2,3 và trường Quốc tế, TTTM, trung tâm hành chính...- Thiết kế: 5 tầng, MT...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 43 m2 158,14 triệu/m2
      - Mặt phố Bạch Mai - 41 mét vuông x 3 tầng - 6,8 tỉ.- Hơn 6 tỉ có nhà mặt phố - KD sầm uất - trung tâm - gần các trường Đại học lớn.+ Nhà thiết kế 3...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 115 m2 tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 115 m2
      Mặt phố KDL quốc tế - khai thác vận hành hái ra tiền.+ Vị trí: Lô góc thoáng vĩnh viễn, chủ tự xây vô cùng chắc chắn.+ Thiết kế hiện đại, đẹp thẩm mỹ, khách...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 160 m2 231,25 triệu/m2
      - Vị trí hiếm, lô góc 3 mặt thoáng ngay vị trí nối liền các tuyến phố Bạch Mai, Đại La, Minh Khai, quy hoạch ổn định, KD các loại hình sầm uất ngày đêm. Khu...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 56 m2 500 triệu/m2
      Cần bán nhà phân lô mặt phố Vạn Phúc, vùng lõi Q. Ba Đình. Vị trí đắc địa. 2 mặt đường.Cần bán nhà mặt phố Vạn Phúc, khu vực đại sứ quán các nước, hotel La...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 10 tầng, 257 m2, mặt tiền 9m tại Phố Đặng Dung - Ba Đình, giá 190 tỷ

      190 tỷ 257 m2 739,3 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, gần Quán Thánh, Phan Đình Phùng, phố cổ của Ba Đình.+ Toà nhà 9 nổi 1 hầm, cầu thang cuối nhà.+ Xây 200 mét vuông trên DT 257 mét ...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 55 m2 472,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Dương Khuê - lô góc - MT quyền lực - vỉa hè 10m.- DT: 55m2, tầng 2 đua ra thành 70m, 4 tầng, MT 15m.- giá: 2X tỉ.- Vị trí lô góc đắc địa,...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Nghĩa Tân - khu phân lô bàn cờ.Chính chủ - sổ vuông phân lô - 90m xây cao.Vỉa hè 2 bên, KD tấp nập.Hiện nhà 5 tầng, có thể cải...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 48 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 48 m2 310,42 triệu/m2
      - Còn gì tuyệt vời hơn sau 1 ngày làm việc vất vả, cả gia đình lại đc ở cùng nhau vui vẻ và đc hưởng thụ bầu không khí trong lành với cây xanh và nước mát,...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 24 tầng, 4 m2, mặt tiền 200m tại Cầu Giấy, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 4 m2 437,5 triệu/m2
      Toà building hạng A, 24 tầng doanh thu khủng hơn 70 tỉ/ năm - DT 4500 mét vuông trung tâm Q. Cầu Giấy vị trí siêu đắc địa nơi hội tụ của những tinh...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 108 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 33,48 tỷ

      33.48 tỷ 108 m2 310 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Thủ đô Hà Nội DT=108 mét vuông MT: 5m. Vỉa hè rộng rãi x 10m.5tầng thang máy, nhà mới đẹp....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      cực hiếm - mặt phố KD sầm uất - lô góc - vỉa hè - MT khủng - trung tâm Cầu Giấy.+ Nhà có vị trí cực đẹp, vỉa hè, trung tâm, giao thông thuận tiện.+ KD sầm...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 10 tầng, 258 m2, mặt tiền 10m tại Phố Đặng Dung - Ba Đình, giá 190 tỷ

      190 tỷ 258 m2 736,44 triệu/m2
      Bán tòa nhà 1 hầm 9 tầng nổi rất hiếm thời điểm hiện tại trên phố Đặng Dung. + 258m2 xây full DT , MT 10m.+ Vị trí đẹp, gần Quán Thánh, Phan Đình Phùng, phố...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Hoàn Kiếm, giá 49,9 tỷ

      49.9 tỷ 89 m2 560,68 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán nhanh. Giá chốt linh động.Vị trí: Phố KD sầm uất, oto dừng đỗ, vỉa hè rộng, gần bờ hồ, Lý Thái Tổ, Hàng Thùng.Thiết kế: 1 tầng 2...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!