Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 220 m2 127,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán MT đường 30m, ngay Cộng Hoà, P. 4, Tân Bình.- DT: 9 x 27m, DT đất 220 mét vuông, nhà 3 tầng.- Phù hợp khách đầu tư xây dựng nới, mua...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 59 tỷ

      59 tỷ 90 m2 655,56 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà 2 MT trước sau Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT 4.2m x 19m. NH 5.6m.- Công nhận 90 mét vuông.- Hiện trạng 2 tầng. Nhà cũ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 298 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 77 tỷ

      77 tỷ 298 m2 258,39 triệu/m2
      Bán Nhà Góc 2 MT Phan Đăng Lưu P. 2 Phú Nhuận.DT: 7x30 nở 14m đều - Công Nhận: 298 mét vuông Đất Ở Đô Thị.CTXD: 2 Hầm + 10 Tầng.Giá: 77 tỉ - giảm từ...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 99 m2 707,08 triệu/m2
      * Bán nhà siêu vị trí MT Lê Thánh Tôn ngay chợ Bến Thành Q. 1.- DT 4.6m x 25m.- Công nhận 99 mét vuông.- Kết cấu trệt - lửng - 4 lầu.- hợp đồngT 200...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 50m tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 0 m2
      * Chính chủ cần bán 2 căn liên kế MT đường Võ Thị Sáu, P8, Q. 3, TPTp HCM.* Ngang 5,22m x 18,8 m DTCN đủ 79,1 m2, 6 tầng.* Giá 32,8 tỉ TL.* Vị trí đẹp...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 6 - Quận 3, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, P5, Q. 3.Vị trí đẹp. Vỉa hè rộng thoáng. Bề ngang lớn sáng đẹp.DT: 4.6*12m nở hậu 7.5m.Xây dựng: 4 tầng mới.Đang cho...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      - DT: 4x20m vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng: nhà c4 đang cho thuê bán hàng ăn. Tiên xây dựng mới.- Vị trí nằm đoạn đầu Đặng Thùy Trâm, cách...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà MT thương hiệu Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.DT: 6,1x20, công nhận 98,1m2.Kết cấu 5 tầng, đang cho thuê 70 tr/tháng, còn 5 năm.Phù hợp mua...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, mặt tiền 12m tại Đường 1 - Thảo Điền - Quận 2, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Bán nhà chung cư dịch vụ đường số 1 Thảo Điền, TP Thủ Đức. DT đất: 243,7 m² DT công nhận: 243,7 m² Kết cấu: Hầm + 4 Lầu+ Sân Thượng HĐ thuê: 200 tr ký 3...
      Đường 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 90 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 90 m2 250 triệu/m2
      - Bán Nhà khu vực hiếm nhà bán Tân Quy Đông Q. 7- Giao đường 65 , vải bước ra Nguyễn Thị Thập- Vỉa hè Gần 4m , khu vực an ninh tuyệt vời - Gồm 5 phòng ...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Bá Cung - Bình Tân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 66 m2 128,79 triệu/m2
      Siêu phẩm MT Dương Bá Cung - P. An Lạc A - Bình Tân - nhà đẹp 4 tầng 4x16.5m CN 66m2 - sát ngay công viên phú lâm - vị trí bao đẹp - giảm sâu 1 tỉ - nhỉnh 8...
      Đường Dương Bá Cung, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Quận 7, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 90 m2 182,23 triệu/m2
      Nhà 3 tầng số 63 đường Số 75 - căn hộ góc 2 MT đường Số 75 và đường Số 66 - khu dân cư Tân Quy Đông - P. Tân Phong - Q7.- DT: 6x15m.- Cấu trúc 3 tầng -...
      Số 63, Đường Số 75, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 72 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 72 m2 141,67 triệu/m2
      Tôi có một ngôi nhà nát khác tại MT đường số, P. Tân Quy, Q. 7 cần bán. DTSD của ngôi nhà là 72m2 (4m x 18m), và DTXD cũng là 72m2 (4m x 18m).Vị trí của...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 190 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 70 tỷ

      70 tỷ 190 m2 368,43 triệu/m2
      Giá chỉ 70 tỉ! Siêu phẩm không có căn thứ 2! Bán building văn phòng MT đường Hoàng Việt, P. 4, Tân Bình 13x22m 7 lầu, 0945 808 *** Cherry.- Gần các toà nhà,...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường siêu vip, Phan Văn Trị, P. 7 Gò Vấp.4,25x26m. 1 trệt 2 lầu + sân thượng. 4 PN, 4 phòng vệ sinh.Nhà nằm ở vị trí đắc địa...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 233 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hoàng Sa - Quận 3, giá 65 tỷ

      65 tỷ 233 m2 278,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Hoàng Sa, P. 7, Q. 3, DT: 12x20m, DTCN: 233m2, 65 tỉ. Khu vực đẹp nhất phong thủy tốt, view sông cực đẹp thoáng mát...- DT:...
      Đường Hoàng Sa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường An Bình - 7 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố đường An Bình, P. 7, Q. 5.- Vị trí cách trường cấp 1 Trương Dương 100m, vị trí MT, giao thông thuận tiện.- DT SD: 66,9...
      Đường An Bình, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Phú Nhuận, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 100 m2 152 triệu/m2
      Nhà mới trong khu vực Huỳnh Văn Bánh - Lê Văn Sỹ Q. Phú NhuậnCAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN THẬT 100%- DT: 6x18m- KCXD: 4 tầng, sân thượng. Tiện nâng cấp...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!