Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 123 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 73 tỷ

      73 tỷ 123 m2 593,5 triệu/m2
      Bán nhà Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân 123 mét vuông x 7 tầng x mt 7m - lô góc 2 thoáng vĩnh viễn - KD đỉnh - nội thất đẳng cấp - view sân bóng.Lô góc 2...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 254 m2, mặt tiền 9m tại Phố Đặng Dung - Ba Đình, giá 200 tỷ

      200 tỷ 254 m2 787,41 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đặng Dung Ba Đình - KD - dòng tiền cho thuê lớn, 254 mét vuông x 10 tầng, có hầm, 9 nổi, MT 9,5m siêu đẹp, thang máy, giá mở bán 200...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 40 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Bsiêu phẩm - lô góc - KD - vỉa hè đá bóng.Nhà mặt phố Lý Thường Kiệt.DT: 40 mét vuông.Số tầng: 3.Giá: Hơn 8 tỉ.Vị trí: Nhà đẹp lô góc, KD buôn bán tấp...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích - Hoàng Mai, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 60 m2 193,34 triệu/m2
      Mô tả:Phân lô - nhà để xe oto - trung tâm hành chính Q. hoàng mai, nằm cạnh bến xe nước ngầm - vỉa hè KD - văn phòng.Mặt trước nhà đường 8m - ngõ sau 3...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 57 m2 159,65 triệu/m2
      Vị trí trung tâm mặt Hồ Tai Trâu (Long Biên 1) - sát đường hông tiến 40m, KD đỉnh.+ Vị trí nhà 2 tầng mặt hồ Tai Trâu, sát đường mới Hồng Tiến 40m nối dài...
      Đường Hồ Tai Trâu, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 45 m2 411,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thái Thịnh 45m2 x 4 tầng, vị trí đắc địa, KD sầm uất.Thông Tin Cơ Bản:DT: 45m2.Số tầng: 4 tầng.Vị trí: Mặt phố Thái Thịnh, Q. Đống Đa.Đặc...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Cảm Hội - Hai Bà Trưng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      bìa đỏ chính chủ, căn hộ góc nhà mặt phố Cảm Hội, đường Lò Đúc, Q. Hai Bà Trưng. DTSD 86,8m2.Vị trí ở P. Đống Mác Q. Hai Bà Trưng, là căn hộ góc 2 MT:-...
      Phố Cảm Hội, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, hướng Bắc tại Phố Cửa Nam - Hoàn Kiếm, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      Thiết kế nhà 5 tầng có giếng trời thoáng sáng. Nội thất nhập khẩu.+ Tầng 1; shop KD, văn phòng, bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2,3,4; Mỗi tầng 2 PN, 2...
      Phố Cửa Nam, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 50 m2 480 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Kim Mã, Ba Đình.DT 50m2 xây 6 tầng khu vực KD sầm uất, lô góc, thang máy.Nằm đoạn đẹp nhất phố, giao thông đi lại thuận tiện.bìa ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 246 m2, mặt tiền 10m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 54,3 tỷ

      54.3 tỷ 246 m2 220,74 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Liễu Giai MT rộng vỉa hè KD phố Liễu Giai giá 54.3 tỉ.DT 246 mét vuông nhà căn biệt thự 3 tầng MT 10.6m.Nhà vị trí nằm trên tuyến...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mặt phố, xây mới 7 tầng thang máy, khu vực KD sầm uất, phố bùi thị xuân cực hiếm nhà bán.- Thiết kế 7 tầng vệ sinh cầu thang giữa.- Sổ đẹp nở hậu 1 chủ 1...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Làm gì có căn thứ 2! Mặt phố Võng Thị, Tây Hồ 50 mét vuông, 7 tầng, MT 4.65m, giá chỉ 23 tỉ.Mặt phố - chủ tự xây mới kính coong - KD khủng - vỉa hè -...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 72 tỷ

      72 tỷ 90 m2 800 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Thị Định, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy. Vô cùng đắc địa để KD.* DT: 90m2.* Chiều cao: 6 tầng.* MT: 6m.* Vị trí: Cực hot - Khu vực trung...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 55 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 55 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Xuân Diệu vỉa hè to, KD đỉnh,DT 55m2 x 5 tầng, MT 5m ô tô vào giá 22 tỉ.+ căn biệt thự mặt phố Xuân Diệu, Tô Ngọc Vân, Đặng Thai Mai KD...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 96 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đồng Cổ - Tây Hồ, giá 24 tỷ

      24 tỷ 96 m2 250 triệu/m2
      - Mặt phố Tây Hồ - Thuỵ Khuê nối Đồng cổ sang Hoàng Hoa Thám - Lạc Long Quân - DT rộng xây 8 tầng thang máy - với MT rộn mệnh mông vừa ở vừa cho thuê dòng...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 120 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 44 tỷ

      44 tỷ 120 m2 366,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thái Hà P. Trung Liệt. Cần bán nhanh trong năm 2023, gia chủ cần bán gấp giá hợp lý, pháp lí đầy đủ sạch sẽ. Không vướng quy hoạch, không...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 46 m2 33,7 triệu/m2
      Bán nhà 46m2, Thực tế 60m2, 2 tầng lô góc chợ Chi Đông, KD chỉ 1tỉ550tr.Tặng Toàn bộ nội thất (trừ bếp điện).Thị trấn Chi Đông, ngõ oto chỉ 1,550 tỉ Bao...
      Đường Quang Minh, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Đống Đa, giá 38 tỷ

      38 tỷ 85 m2 447,06 triệu/m2
      ngôi nhà cho thuê 60 tr chủ xác định bán đất.Tương lai tòa nhà 8 tầng KD đỉnh cao.call ngay E Hải.
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!