Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 610 m2, mặt tiền 29m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 200 tỷ

      200 tỷ 610 m2 327,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà cấp 4 với DT 610 mét vuông vuông MT lớn lên đến 29m lô góc KD tấp nập ngày đêm đường rộng mấy làn ô tô đỗ tránh vỉa hè...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 70 m2 tại Phố Trúc Khê - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 70 m2 342,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm ngôi nhà phố Trúc Khê Nguyên Hồng, Q. Đống Đa.+ DT 70m2 x 7 tầng x MT 5.5m.+ Thiết kế hiện đại thông sàn, nội thất luxury, sang...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Mr Nam - Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tản Đà, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      - chính chủ cần bán ngay nhà lô góc Tản Đà, Hà Đông - TP Hà Nội cho khách thiện chí:- LH 0986 951 *** Cương thổ cư (Uy tín Tận tâm).+ DT: 50 mét ...
      Đường Tản Đà, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      + Vị trí đẹp nhất khu vực, siêu hiếm không có nhà bán, nhà mặt đại Lộ Chu Văn An (Nguyễn Xiển Xa la), nằm đối diện căn hộ Bee Sky.Vị trí đắc địa đặt mọi...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 70 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp, vỉa hè, oto tránh. KD, cực gần mặt phố Hoàng Quốc Việt, Phạm Tuấn Tài, Đặng Thùy Trâm.- Sổ chính chủ, pháp lí chuẩn, giao dịch ngay.
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 27,1 tỷ

      27.1 tỷ 72 m2 376,39 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp nhất mặt phố Dương Khuê, căn hộ góc, vỉa hè 7m hai mặt.- Đang cho thuê bán caffe AHA, giá cho thuê 85 tr/tháng cả nhà.- Mặt phố Dương...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 22 tỷ

      22 tỷ 63 m2 349,21 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường to 15m, vỉa hè, KD Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, HN. Giá 22 tỉ- Vị trí KD sầm uất, vỉa hè rộng- Phù hợp với mọi hình thức KD- DT: 63m2- MT =...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 124 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 73 tỷ

      73 tỷ 124 m2 588,71 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lê Trọng Tấn 124 mét vuông, 7 tầng, MT 6.9m, giá 73 tỉ, phố vip hiếm nhà bán.MP lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.Nội thất đẳng cấp - thang...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 143 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 143 m2 391,61 triệu/m2
      Mặt phố vỉa hè rộng VIP nhất Q. Ba Đình thang máy, KD, văn phòng, kết hợp ở.+ Vượng khí hội tụ của vùng đất này rất lớn xung quanh toàn đại gia và giới siêu...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng - mặt phố - 2 chiều oto - vỉa hè rộng - MT lớn - KD đỉnh cao - hiếm nhà bán.Mô tả:+ Toà nhà văn phòng tại mặt phố chính Ngụy Như khôngn...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 67 m2 235,83 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ lô góc oto, KD Nguyễn Văn Cừ 67m2, 3 tầng, MT 3.6m/19m, 15.8 tỉ Long Biên.+ 10/11/2023 cần bán nhanh hạ chào 200 tr, giá chào mới 15.8 tỉ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Nhàn, giá 9 tỷ

      9 tỷ 30 m2 300 triệu/m2
      Mặt phố - Hai Bà Trưng MT rộng - KD ngày đêm thiết kế hiện đại tặng toàn bộ nội thất, về ở luôn tài chính nhỏ.- Mặt phố khu Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng,...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 7m tại Phố Chùa Bộc - Quang Trung - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 45 m2 533,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Chùa Bộc, Đống Đa, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ, MT 7.5m view trọn ngã 4, con phố thời trang rất nhiều thương hiệu nổi tiếng tìm đặt trụ sở mà...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 54 tỷ

      54 tỷ 48 m2 1125 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc, MT khủng không có căn thứ 2 ở thời điểm hiện tại. Vỉa hè 10m. KD đắc đắc địa, nhìn ra hồ Gươm.ngôi nhà thiết kế thông sàn. Chủ đang cho...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà 65  mét vuông 5 tầng mặt phố Giải Phóng Ngọc Hồi 65  mét vuông 5 tầng MT 5 mét giá 12,5 tỉ liên hệ ngay 0965 986 ***
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 10 tầng, 181 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 87,9 tỷ

      87.9 tỷ 181 m2 485,64 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà 10 tầng - 2 hầm xe - Phố Thái Hà - Nguyễn Văn Tuyết - hai mặt thoáng - gần 200m2 - 87.9 tỉ.Siêu phẩm mặt phố vip Đống Đa - 10 tầng thang...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 72 tỷ

      72 tỷ 125 m2 576 triệu/m2
      Lê Trọng Tấn. 125 mét vuông. 7 tầng. MT 7m. Giá 72 tỉ. Thanh Xuân.Mô tả:MP lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.Nội thất đẳng cấp - thang máy.+ Vị trí đẹp trên...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 124 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 73 tỷ

      73 tỷ 124 m2 588,71 triệu/m2
      MP lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.Nội thất đẳng cấp - thang máy.+ Vị trí đẹp trên con phố kiểu mẫu.+ Nhà xây chắc chắn cẩn thận từng chi tiết chủ xây xác định ở...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!