Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố 10 tầng, 270 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Trường Tộ, giá 195 tỷ

      195 tỷ 270 m2 722,23 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài nên quyết tâm bán tòa văn phòng kết hợp căn hộ chung cư cao cấp trước xây cực kỳ tâm huyết và tốn kém - tọa lạc tại mặt phố...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 50 m2 490 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Kính, vỉa hè rộng, vị trí KD đắc địa, nhà thoáng trước, thoáng sau, mặt phố sầm uất, đường đôi rộng, thông các ngã phố Trần Duy Hưng,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      nhà cấp 4 mặt Phố Khâm Thiên sầm uất nhất Q. Đống Đa, tiện ích đầy đủ, vỉa hè rộng đá cầu thoải mái, khách mua về xây toàn nhà 8 tầng KD đỉnh của chóp, Lô...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 150 m2 176,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà MP chính Nguyễn Sơn, giao Nguyễn Văn Cừ Long Biên.Vị trí đẹp, phố rộng, vỉa hè lớn, kinh doan buôn bán sầm uất.Đất vuông vức phù hợp...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 33 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 33 m2 206,07 triệu/m2
      + Vị trí đất bán siêu đẹp, KD sầm uất, trung tâm Phố Ngọc Thụy, đoạn đẹp nhất phố có vỉa hè rộng.+ nhà c4 chủ đang cho thuê, chủ xác định giá đất tặng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 250 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hàng Bè - Hoàn Kiếm, giá 158 tỷ

      158 tỷ 250 m2 632 triệu/m2
      Chính chủ 90 tuổi cần bán chia TS cho 2 con trai nên quyết định bán ngay hotel giá cực yêu thương mặt phố Mã Mây - Hàng Bè - Hoàn Kiếm.hotel - phố cổ -...
      Phố Hàng Bè, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      Mặt phố - lô góc - KD đỉnh.Thiết kế: Nhà dân xây chắc chắn, 4tầng, đủ công năng - Tầng 1: Sân, phòng khách, bếp,  toilet.- Tầng 2,3: mỗi tầng 2 phòng.-...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 210 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hàng Chuối - Hai Bà Trưng, giá 108 tỷ

      108 tỷ 210 m2 514,29 triệu/m2
      Tòa nhà trung tâm Phố Cổ hàng chục năm mới có người bán.DT khủng, MT rộng, vỉa hè điểm 10 hoa hậu xuất sắc. Dám nói rằng cả phố không có căn thứ hai.Vài...
      Phố Hàng Chuối, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Bán nhà mặt phố Trung Hoà - Cầu Giấy.DT 135m2, MT 5,6m, 5 tầng, vỉa hè rộng 6m, hiện nhà đang cho thuê NH thuê ổn định 100tr/tháng.giá 6x tỉ (bìa đỏ lâu...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 300 m2, mặt tiền 14m tại Phố Hàng Gà, giá 160 tỷ

      160 tỷ 300 m2 533,34 triệu/m2
      Tập đoàn làm ăn thua lỗ nên cần sang nhượng bán lại nền đất vàng mặt phố Hàng Gai - Hoàn Kiếm giá cực kỳ yêu thương.Trung tâm phố cổ - phố hai chiều - KD...
      Phố Hàng Gai, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Mặt phố Vạn Phúc quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng, hàng xóm các đại sứ quán.Vị trí vip nhất Q. Ba Đình.Phố Vạn Phúc nối dài từ Liễu Giai đến Phố Giang Văn...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Nhậm, giá 9 tỷ

      9 tỷ 42 m2 214,29 triệu/m2
      Nhà có vị trí thuận lợi để KD, làm văn phòng cho thuê, nhà ở, giao thông đi lại dễ dàng. Gần căn hộ, siêu thị, BV, trường học,.. Tiện ích không thiếu thứ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 82 m2 353,66 triệu/m2
      * Cần bán ngay tòa văn phòng khu phân lô Trung Kính, lô góc 2 mặt đường oto tránh, vỉa hè rộng. Nhà mới thiết kế đẹp, có hầm, thang máy hiện đại. - DT...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 10 tầng, 254 m2 tại Phố Đặng Dung - Quán Thánh - Ba Đình, giá 200 tỷ

      200 tỷ 254 m2 787,41 triệu/m2
      + Chính chủ bán tòa nhà 10 tầng mặt phố Đặng Dung - Q. Ba Đình - Phố VÍP - KD - dòng tiền khủng.+ Vị trí đẹp nằm trung tâm phố lớn Q. Ba Đình.+ Tuyến phố...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      - Vị trí mặt phố cực đẹp. Sau nhà thoáng vĩnh viễn.- Cách công viên Nguyễn Trãi, Trần Phú, Quang Trung, viện Quân y 103... Vài bước chân. Khu vực KD sầm...
      Phố Phùng Hưng, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 73 tỷ

      73 tỷ 125 m2 584 triệu/m2
      Mặt phố hiếm - lô góc 2 thoáng vĩnh viễn - nội thất đẳng cấp - thang máy nhập khẩu.+ Vị trí đẹp trên con phố kiểu mẫu. Cực kì hiếm nhà bán.+ Nhà xây chắc...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 40 m2 262,5 triệu/m2
      + Chính chủ, bán nhà mặt Hồ, Tôn Đức Thắng, Đống Đa, TP Hà Nội.+ Đường oto chạy vòng quanh, KD mọi loại mặt hàng.+ View đẹp nhất Hồ, phong thủy hiền hòa.+...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 35 m2 tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Mô tả:Mặt phố, KD đỉnh!+ Vị trí: Trục chính từ Định Công sang Kim Giang - Khương Đình KD sầm uất.+ Nhà xây 5 tầng, thiết kế vừa ở vừa KD gồm: Tầng 1 KD, các...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!