Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 156 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 156 m2 211,54 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đội Cấn lô góc 1 mặt phố 1 mặt ô tô tránh - 2 vỉa hè - KD đỉnh - thang máy nhập khẩu - nhà xây mới cuối năm 2020.- Vị trí ngay ngã 4 KD...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 118 m2, hướng Tây tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 118 m2 317,8 triệu/m2
      Mặt phố - hiếm - KD đỉnh - vỉa hè đá bóng.ĐT: 0702 138 ***.Trần Đại Nghĩa 118 mét vuông, MT 5m vỉa hè rộng, khu vực KD tấp nập ngày đêm, gần nhiều...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố 2 tầng, 92 m2 tại Đường Đản Dị - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 92 m2 179,35 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đản Dị phố ẩm thực KD ngày đêm dòng tiền ôn định (16.5 tỉ).+ Trung tâm Q. Đông Anh, KD sầm uất, ngày đêm.+ Tiện ích chung quanh như nhà thi...
      Đường Đản Dị, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 230 m2 tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 72 tỷ

      72 tỷ 230 m2 313,05 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu phân lô Trung Yên, Cầu Giấy - Nội thất đẳng cấp - 3 MT - Giá 72 tỉ.+ NThủ đô Hà Nội thất đầu tư hạng sang chảnh, check - in đẹp.+...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 16m , giá 110 tỷ

      110 tỷ 180 m2 611,12 triệu/m2
      Độc nhất vô nhị, toà văn phòng mặt phố Trần Khát Chân 180m2 7 lầu MT 16m vỉa hè 10m.- Tòa nhà mới đưa vào sử dụng đc 3 năm, 4 mặt thoáng vĩnh viễn. Trong đó...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 65 m2 453,85 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, nhà mặt phố gần ngã 4 phố Kim Mã, hồ Ngọc Khánh, gần hotel Deawoo, TTTM Lotte, KD buôn bán tuyệt vời.- Thiết kế 1 hầm 5 tầng nổi, thang...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 50 m2 484 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - có 102 - MT quyền lực - hai thoáng trước sau - vỉa hè đá bóng - thang máy êm ru - KD bất chấp mọi loại hình - pháp lí sạch - nói không...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khả Trạc, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      cực hiếm NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN KHẢ TRẠC 55m² , 5 TẦNG , VỈA HÈ RỘNG , KD ĐỈNH 14TY -Nhà nằm trong khu vực vị trí đắc địa , vỉa hè rộng dãi , KD đỉnh -Thuận...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 12 tầng, 630 m2, mặt tiền 30m tại Ba Đình, giá 280 tỷ

      280 tỷ 630 m2 444,45 triệu/m2
      - Toà building văn phòng toạ lạc tại vị trí trung tâm Q. Ba Đình, tiếp giáp nhiều tuyến phố lớn. Hiện đang cho thuê 2 tỉ/tháng.- Toà nhà thiết kế 9 tầng...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tô Ngọc Vân - Quảng An - Tây Hồ, giá 70,9 tỷ

      70.91 tỷ 150 m2 472,67 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi mục đích KD nên gửi bán tòa căn hộ căn hộ tại khu vực Xuân Diệu, Tây Hồ. Nhà nằm trong vị trí trung tâm khu vực cực kỳ nhiều khách...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 45 m2 811,12 triệu/m2
      BÁN NHÀ 7 TẦNG MẶT PHỐ XÃ ĐÀN - NHÀ ĐẸP - THANG MÁY - VỈA HÈ RỘNG - KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM - VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT XÃ ĐÀN - SỔ VUÔNG.+ Vị trí đep nhất phố Xã Đàn,...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Nằm tại vị trí đẹp mặt phố Tô Hiệu 10m - gần chợ Hà Đông, căn biệt thự Huyndai, giáp phố Lê Lai thuộc khu phố buôn bán tấp nập, KD sầm uất các loại hình.....
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 96 m2 260,42 triệu/m2
      - Khu phân lô, DT 96m2, MT 6m, vỉa hè cực rộng.- Bán kính 200m là Big C Long Biên và vin Riverside, Vincom Long Biên.- bìa đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 51 tỷ

      51 tỷ 86 m2 593,03 triệu/m2
      - Toà nhà toạ lạc tại vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, khu vực sầm uất, vỉa hè rộng, đường 2 chiều oto tránh, dừng đỗ ngày đêm, KD bất chấp mọi lĩnh vực.-...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Phúc - Hà Đông, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 58 m2 210,35 triệu/m2
      siêu hiếm duy nhất còn căn này 7T thang máy khu vực Yên Phúc, Văn Quán, Phúc La, Hà Đông.+ KD đông đúc, người qua lại tấp nập, các loại mặt hàng.+ oto...
      Đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 77 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 77 m2
      + Vị trí tọa lại tại đoạn hot nhất Quang Trung, cả khu đều KD sầm uất.DT 77 mét vuông.+ Hiện trạng nhà đang cho thuê khai thác dòng tiền đều.+ L/H Em...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      + Vị trí đẹp nhất khu vực, siêu hiếm không có nhà bán, nhà mặt đường đôi, đối diện trường cấp 1 Vạn Bảo, thông sang KĐT Văn Khê.+ Nằm tại vị trí cực kỳ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Đông, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 52 m2 176,93 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp, mặt phố vỉa hè KD. Nhà chủ xây 4 tầng kiên cố chắc chắn, thiết kế trong ngoài rất đẹp và hợp lý. Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối....
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!