Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 76 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Diệu - Bình Thuận - Hải Châu, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 76 m2 164,48 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà phố trung tâm TP Đà Nẵng.Gần các tiện ích công cộng, trường học, BV, siêu thị.Thuận lợi cho KD buôn bán hoặc mở văn phòng.đc: 361 Hoàng...
      361 Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 200 m2 tại Xã Gia Huynh - Tánh Linh - Bình Thuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 200 m2 20 triệu/m2
      KD khó khăn, cần chuyển nhượng gấp ngôi nhà vừa xây tại thôn 4 xã Gia Huynh, huyện Tánh Linh, tỉnh Bình Thuận, đối diện KDC Rạng Đông , huyện Tánh Linh,...
      Xã Gia Huynh, Huyện Tánh Linh, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 300 m2 tại Đường Tự Lập - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà phố P. 4 Q. Tân Bình, MT Tự Lập.... DT đất 95 mét vuông: 5,6m x 16,5m. DT sử dụng 300 mét vuông... Kết cấu nhà mặt phố Tân Bình 4...
      Đường Tự Lập, 4

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 250 m2 tại Xã Gia Huynh - Tánh Linh - Bình Thuận, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 250 m2 15 triệu/m2
      Tôi cần bán rất gấp ngôi nhà MT đường ĐT 720 (hoặc QL 55), Xã Gia Huynh, Huyện Tánh Linh, Tỉnh Bình Thuận, đang vay NH Agribank Tánh Linh với giá...
      Xã Gia Huynh, Huyện Tánh Linh, Bình Thuận

      Sở hữu nhà mặt phố 95 m2 tại Đường Tự Lập - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 95 m2 157,9 triệu/m2
      Đường Tự Lập, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 77 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 16 - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 77 m2 85,72 triệu/m2
      🌟 **Nhà góc 2 MT** Đường Tân Chánh Hiệp 16, Q. 12, TP HCM.📐 DT: 77m².💰 Giá: **6.6 tỉ** (thỏa thuận).📍 Vị trí trung tâm đang phát triển, chỉ 5 ph qua Gò...
      Đường Tân Chánh Hiệp 16, Đường 16, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 67 m2 tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 67 m2 58,96 triệu/m2
      Tiện ích đầy đủ• Hồ Bơi, công Viên, phòng thể thao phục vụ nhu cầu sức khoẻ cực tốt• chợ, siêu thị, NH .. v.v• DT: 11x6,5m có 67m đất ở. • Đường trước nhà...
      Đường Trần Thị Hè, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Thị Xuân - 12 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 87 m2 132,19 triệu/m2
      MT KD Mô tả chi tiết: Nhà 3 tầng, ngang 5.5m dài 20m. Vị trí đẹp nhất Bùi Thị Xuân. Ra sân bay chỉ 1 ph 30 giây Chứng thư thẩm định trên 15 tỉ. Ngay cầu...
      Đường Bùi Thị Xuân, 2

      Sở hữu nhà phố 88 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,97 tỷ

      2.98 tỷ 88 m2 33,79 triệu/m2
      Bán nhà Hoà Lợi, Bến Cát, Bình Dương- 1 trệt 1 lững 1 lầu ( 4 phòng ngủ, 3 toilet, sân thượng, phòng thờ)(có nhận hoàn thiện theo nhu cầu KH)-...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 159 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 159 m2 103,78 triệu/m2
      MTKD Nguyễn Hữu Tiến 97 tr/ mét vuông (ngang 6.5m), vị trí đắc địa· Vị trí: MT KD đắc địa trên đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 925 triệu

      925 triệu 60 m2 15,42 triệu/m2
      Cần bán ngay để về quê nhà MT Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình - 60 mét vuông - Nhà nằm ngay MT đường lớn, khu trung tâm, thuận tiện đi lại, KDC an...
      Đường Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 110 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT PHỐ LÊ TRỌNG TẤN- S 110 mét vuông MT 5,5m, 🏠mặt phố. Nhà Sẵn 2 tầng , 4 ngủ 1 khách 1 bếp - ô tô đỗ , vào nhà .1p ra vành...
      Đường Lê Trọng Tấn, Định Công

      Bán nhà mặt phố 219 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 219 m2
      Bán 2 ngôi nhà MT KD Đường Đỗ Xuân Hợp( 40m chiều rộng) An Phú TP.Thủ Đức Thông tin Căn Siêu VIPDT 10m X 21m DTCN 219m2DT Sàn xây dựng 804m2 vị trí miền...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Đường An Trang, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 75 m2, hướng Nam tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,3 tỷ

      3.31 tỷ 75 m2 44,01 triệu/m2
      💥💥💥 Đón sóng cầu Nguyễn Trãi khởi công Quý I/2024 👉 Tiềm năng tăng giá 20 phần trăm 🔥🔥🔥♻️ CENTA CITY Hải Phòng - Cửa ngõ vào vin Vũ Yên 600m -...
      Xã Thủy Đường, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt phố 60 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 4E-06 tr

      0.01 triệu 60 m2 0,01 triệu/m2
      Chinh chủ bán căn nhà phố Dịch Vọng, Khúc Thừa Dụ 60m² x 5T giá 22ty 0382276666Chính chủ bán nhà ngõ 72 phố Dịch Vọng - Khúc Thừa Dụ -  Cầu Giấy, DT...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường 32 - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      👉 Chính chủ gửi bán .🏠 Tòa nhà văn phòng tại khu phân lô Lai Xá Hoài Đức TP Hà Nội.✅ DT 70m² xây 6,5 tầng.. Trang thiết bị đắt tiền, thang máy nhập...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 990 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Văn Tâm - Sầm Sơn, giá 64,5 tỷ

      64.5 tỷ 990 m2 65,16 triệu/m2
      Do không có thời gian cải tạo và vận hành nên gia đình cần bán lại 990 m2 đất, mặt đường Lê Văn Tám.Đi 70m là ra đến bãi tắm C Sầm Sơn.Tổng DT 990 m2:1...
      Đường Lê Văn Tâm, Phường Bắc Sơn, Thị xã Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Nguyễn Đỗ Cung - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà MTKD ngay chợ, sát ĐH Công Thương - phường Tây Thạnh - quận Tân Phú· DT: 8x15m, vuông vắn, không dính lộ giới.· Kết cấu: Nhà 1...
      Đường Nguyễn Đỗ Cung, Tây Thạnh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!