Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường B2 - Cái Răng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      💠💠 Nhờ anh/chị Em bán tiếp dùm sp mới ra mắt ❗️ 🌹🌹 Hoa Hồng 60 tr hưởng trọn ❤️ 🔥🔥Bán nhà 1 trệt 2 lầu số 6 B2 khu dân cư Hưng Phú - vị trí cực đẹp...
      Đường B2, Phường Hưng Phú, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà mặt phố 31,5 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Khâm Thiên - Thổ Quan - Đống Đa, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 31,5 m2 134,93 triệu/m2
      📏 DT: 31,5m²🏢 Số tầng: 4🚗 MT: 3,7m💰 giá: 4,25 tỉ✨ Ưu điểm nổi bật:HÀNG siêu hiếm! Lô góc với 2 mặt thoáng vĩnh viễn, nhà dẫn xây chắc chắn, chỉ cách...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 70 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      ☘️☘️☘️HÀNG HIẾM RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 10 phần trăm.(căn biệt thự Mini) Cạnh MT một căn Nơ Trang Long BT .Phù Hợp Ở, Vp KD. Kết Cấu 1 Trệt 3 Lầu ST....
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 52 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 52 m2 163,45 triệu/m2
      Nhà đẹp vậy không mua thì mua nhà nào khách ơi🥰Nhà 3lau,Đặng Thùy Trâm-hẻm xe hơi 13m-Kiến trúc sư kiểu cổ điện nhà sang thoáng,đặc biệt xây ở rất có...
      Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 85 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 85 m2 529,42 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa, HN. MT vừa đẹp để kd cho thuê, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. Có 5 PN phù hợp gia đình đông thế...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 73,5999984741211 m2 tại Phường Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 73,6 m2
      Gia đình muốn bán nhanh nhà ở Văn Chương, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội:- DT 73.6m², View hồ và có lối đi hậu thông thoáng;- Xung quanh có nhiều tiện ích: gần...
      Phường Phường Văn Chương, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 90 m2, hướng Nam tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 38 tỷ

      38 tỷ 90 m2 422,23 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa, HN. MT vừa đẹp để kd cho thuê, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. Thông sàn các tầng. oto dừng đỗ,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 54 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 54 m2 283,34 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ thông, hai mặt oto tránh nhau, thoáng đãng logia rộng hai bên nhà. chính chủ là doanh nghiệp thành đạt đã có nhiều nhà nên không...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 72 m2 tại Đường Cao Thắng - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      [ Tin Hot ] Chỉ 3.8 tỉ - Sở hữu ngôi nhà đẹp ốp gỗ sang trọng hẻm oto đường Cao Thắng, P7, Đà Lạt- DT: 72m²; ngang 5m;- Nhà gồm 4 PN, 2  toilet, phòng...
      Đường Cao Thắng, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 14 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Tân Bình, đường Cách Mạng Tháng 8, P. 4 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 4m x 20m, 80m² đất vuông vắn, diện tích sử dụng 190m²;...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 4

      Bán nhanh nhà mặt phố 114 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tr

      12.8 triệu 114 m2 0,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Lê Thị Hồng P17 Q. Gò Vấp , Khu vực ngay trung tâm chợ căn cứ K26, KD sầm uất - DT: 6x19 giá 12,8 tỉ còn TL - Kết cấu : 1 trệt 2 lầu , đổ...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 81 m2 tại Đường Bình Hòa 12 - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng DT 81 mét vuông.Nhà 3 tầng thiết kế tân cổ điển, chủ kỹ tính nên nhà lúc nào cũng trông như mới.Có 3 PN, 3  toilet,...
      Đường Bình Hòa 12, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 88 m2, mặt tiền 51m tại Đường Nguyễn Văn Siêu - Sơn Trà, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      ❤Chính chủ bán nhà 2 tầng MT. Đường Nguyễn văn siêu - Sơn Trà - Đà NẵngĐường 5m5. Lề 3m. Nhà 2 tầng . DTD 88 mét vuông, ngang 5m1. 3 PN. 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Siêu, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 350 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 350 m2 23,43 triệu/m2
      DT:+ DT đất: 10m x 35m = 350m², thổ cư full 100%+ DT sử dụng: 450 m²---------Cấu trúc:+ Bao gồm: nhà chinh (1 trệt 1 lầu) + 12 phòng trọ + 1 kiot+ Nhà chính...
      D10/22B đường N7, KDC Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 37 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 37 m2 375,68 triệu/m2
      Giảm chào giá 13,9 tỉ nhà 9 tầng mặt phố Hồ Tùng Mậu, DT 37m - MT 3.1m. Nhà 2 MT trước/sau, thang máy chạy vù vù. KD dòng tiền 600tr/năm.Nhà nằm vị trí...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 183 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Châu Thành, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 183 m2 9,79 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ THÔ GIÁ RẺ TẠI KHU ngôi nhà phố 🔥 ▪️ Nhà 1 trệt 1 lầu hoàn thiện bên ngoài,thô bên trong để khách tự do thiết kế.▪️ Vị trí:...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thân Cửu Nghĩa, Huyện Châu Thành, Tiền Giang

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 25 m2 tại Phố Khương Thượng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 25 m2 233,44 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán: mặt phố Khương Thượng - Đống Đa, mặt phố ô tô qua, KD, 5.8 tỉ- DT sổ: 25 mét vuông * 3 tầng (từ tầng 2 xây dựng hơn...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2 tại Đường Tự Lập - 14 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 95 m2 157,9 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Tự Lập, P. 4 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, công viên Lê Thị Riêng.- DT: 5,6m x 17m; 95m² đất, diện tích sử dụng 400m²- Kết cấu nhà...
      Đường Tự Lập, 4

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!