Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 100 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      BÁn nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu Ngay chợ MT đường Trần đại nghĩa - DT đất: 100m2 - Giá: 3 tỉ 2 ( cho trả góp, Có NH Vietcombank và ocb cho vay) -...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 52 m2 tại Đường Thuận An Hòa - An Phú - Thuận An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      - Nhà sổ hồng cấp 4 gác lửng đúc chắc chắn toạ lạc tại khu dân cư Thuận An Hoà. An Phú Tp Thuận An. MT đường nhựa 5m, cách công viên thuận an hoà đi vào...
      Đường Thuận An Hòa, An Phú

      Cần bán gấp nhà mặt phố 108 m2 tại Phường 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 108 m2 166,67 triệu/m2
      𝐒𝐢𝐞̂𝐮 𝐏𝐡𝐚̂̉𝐦 𝐁𝐢𝐞̣̂𝐭 𝐓𝐡𝐮̛̣ 𝐓𝐚̣𝐢 𝐊𝐡𝐮 𝐂𝐚𝐨 𝐋𝐨̂̃ – 𝐕𝐢̣ 𝐓𝐫𝐢́ 𝐕𝐚̀𝐧𝐠, 𝐊𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐆𝐢𝐚𝐧 𝐗𝐚𝐧𝐡 𝐌𝐚́𝐭✅ DT đất: 108m² (6m x...
      Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 29 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 29 m2 189,66 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 2 lầu Lạc Long Quân, Q.11 gần Đầm Sen chỉ 5.5 tỉ TLHiếm có khó tìm… Chuyện lạ có thật!? Nhà mới ở ngay!!! Cần bán ngay căn nhà phố Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2
      👉Mã căn: 3.22 - DT: 85m2- DT sd: 210m2- 1 trệt 2 lầu - Bố trí đc 4 PN - 4 nhà vệ sinh - 1 Bếp - 1 Phòng Khách - Sân trước rộng 5m- Sân sau- khu giặt...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 28 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 28 m2 210,72 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 20m.Đường Nguyễn Văn Đậu, P. 5, Q. bình thạnh.DT ; 5 x 6m, công nhận 27,8m2.Gồm ; 1 trệt, 1 lầu đút thật, 2 PN, 2 tolet.Giá ; 5y9 thỏa ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 59 m2 tại Đường Hàn Hải Nguyên - 9 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 915 triệu

      915 triệu 59 m2 15,51 triệu/m2
      Vỡ nợ GĐ tôi cần bán nhà Hàn Hải Nguyên Q11 59 mét vuông/ 915TR cho thuê MB cực ngonCần bán ngôi nhà hẻm Vip Hàn Hải Nguyên Q. 11.- Hiện trạng đúc...
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 9, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 63 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tổng Lung - 13 - 11, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 63 m2 105,56 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà MT đường nội bộ KDC sầm uất gần lotter mart Q11, Sài Gòn. Tổng DT khuôn viên : 62,5 mét vuông. Nhà 1 trệt, 1 lầu, nội thất ...
      Tôi cần bán căn nhà sổ riêng mặt tiền đường nội bộ quận 11

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 142 m2 tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 142 m2 77,47 triệu/m2
      Hot Hot - Cần bán ngay hotel đang KD 142 mét vuông đồi An Phú, P7, Đà Lạt  - DT: 142 mét vuông;- hotel 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu, 1 áp mái.- 13...
      Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà phố 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      Mở ra cơ hội sở hữu căn nhà trong mơ, chúng tôi xin giới thiệu căn căn biệt thự mini 5x20m, thiết kế hiện đại, sang trọng, đầy đủ tiện nghi, vị trí đắc...
      Khu phố 5, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thân Cửu Nghĩa - Châu Thành, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 100 m2 17,9 triệu/m2
      🌺 MUA ngôi nhà phố NGAY TẬN HƯỞNG CUỘC SỐNG XANH MÁT 🌺🍃 Nhà hoàn thiện bên ngoài,thô bên trong để khách tự do thiết kế.🍃 Vị trí: QL1A Thân Cửu Nghĩa...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thân Cửu Nghĩa, Huyện Châu Thành, Tiền Giang

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 13,82 tỷ

      13.82 tỷ 72 m2 191,92 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ba Vân, P. 14 Tân Bình.... DT: 4 x 18  mét vuông, vuông vức, không lỗi phong thủy... Kết cấu 4 tầng BTCT kiên cố, gồm 7 phòng ...
      Đường Ba Vân, 14

      Bán nhà phố 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      BĐS vốn dĩ là một bức tranh đa màu sắc, mỗi ngôi nhà đều mang một nét riêng. Và ngôi nhà đc mệnh danh là "xấu" nhưng lại ẩn chứa vô vàn tiềm năng.Tại sao...

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 13,79 tỷ

      13.79 tỷ 72 m2 191,53 triệu/m2
      ... Xin giới thiệu hàng đầu tư tốt nhất phân khúc và khu vực: chính chủ bán vội, đã vài khách chốt mua tới giá, sp sớm ra đi ...... Khuôn đất vuông vắn,...
      Đường Ba Vân, 14

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 117 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà (cấp 4) đường Nguyễn An Ninh, P6, Đà Lạt 117 mét vuông giá 5 tỉ  DT: 117 mét vuông; ngang 14m;nhà c4, đường...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 80 m2 tại Đường 12 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 10 tr

      10 triệu 80 m2 0,13 triệu/m2
      -Tôi cần cho thuê gấp MT DS12,F.BHH,Bình Tân  -DT:4x20m-Đường lớn,KD sầm uất,khu dân trí cao-Hiện vừa ở vừa KD thoải mái,khu vực đông người qua lại, cư...
      Đường 12, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 50 m2, hướng Nam tại Phố Phố Vọng - Phương Mai - Đống Đa, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Vọng, Q. Đông Đa, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung Đại La, Giải Phóng, Nguyễn An Ninh, Minh Khai, Trần Đại...
      Phố Phố Vọng, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 250 m2 tại Đường Hùng Vương - Gia Ray - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 250 m2 44 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 MT đường Hùng Vương trung tâm thị trấn Gia Ray huyện Xuân Lộc . Kết cấu gồm 2 ngôi nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng . 2 sổ riêng biệt . đang...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Gia Ray, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!