Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 150 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 29 tỷ

      29 tỷ 150 m2 193,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp Ngã 5 ĐHnhà phố đường Nguyễn Công Trứ - P. 8- TP Đà Lạt, cách Ngã 5 ĐH 50m.DT: 150 mét vuông; full thổ cư hoàn công đầy đủ,...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 40 m2 400 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà LÔ GÓC MT Đường .Trần Phú _ Hà Đông DT :40 mét vuông , 4 tầng , Giá : 16 tỉ . KD Cực ĐỉnhNhà mặt đường , Lô Góc 4 tầng . Thiết...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 65 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Phú - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà SRXD Hoàn Công Hẻm oto Trần Phú, P4, Tp.Đà Lạt  DT: 65 mét vuông; DTSD: 206 mét vuông;Nhà sổ hồng xây dựng, đã hoàn...
      Đường Trần Phú, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29,79 tỷ

      29.79 tỷ 100 m2 297,9 triệu/m2
      Bán nhà khu K300 Tân Bình, MT đường A4, P. 12 Q. Tân Bình, ngay Lotte Cộng Hòa, gần sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 5m x 20m, công nhận đủ 100 mét vuông...
      Đường A4, 12

      Bán căn nhà mặt phố 140 m2 tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 140 m2 25 triệu/m2
      Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầuDT: 5x28 full thổ cưpháp lí: sổ hồngVị trí: MT đường Ấp 2-3A, xã Phước Lợi, Bến Lức. Cách chợ Gò Đen chỉ 3 kilomet.Tiện ích...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu nhà mặt tiền 80 m2 tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      nhà mặt tiền Khang trang, đẳng cấp với KĐT Ecogarden- 3 tầng giá chỉ 3 tỉ 9NH hỗ trợ vay: 6,7 phần trăm hai năm đầu.DT: 80m² - 205m² sàn.Đường 14m -...
      Khu B của Đô thị mới An Vân Dương, T. Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nhà phố 65 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      BÁN NHÀ siêu hiếm HAI BÀ TRƯNG- 38M- 5 TẦNG SIÊU ĐẸP NHỈNH 2,5 tỉ - MT RỘNG - oto ĐỖ CỔNG- không LỖI PHONG THỦY + Vị trí cực đẹp, , Xung quanh tiện...
      Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 136 m2 tại Đường Chử Đồng Tử - 7 - Tân Bình, giá 19,79 tỷ

      19.79 tỷ 136 m2 145,52 triệu/m2
      Bán nhà P. 7 Q. Tân Bình, góc 2 MT Chử Đồng Tử, nhánh Bành Văn Trân - Cách Mạng Tháng 8.- DT: 6,5m x 20m, 136 mét vuông đất. diện tích sử dụng...
      Đường Chử Đồng Tử, 7

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 888 m2, hướng Nam tại Phố Hàng Bồ - Hoàn Kiếm, giá 360 tỷ

      360 tỷ 888 m2 405,41 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:  + Mặt phố Hàng Bồ, Hoàn Kiếm+ Vị trí cách hồ gươm 200m KD hotel LN khủng. ➤ THÔNG SỐ:+ DT 888 mét vuông, MT 126m. Xây 6...
      Phố Hàng Bồ, Phường Hàng Bồ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Hiếm Gặp! nhà phố - Tô Hiến Thành  -  ra biển Mỹ Khê 1 ph đi xe.- DT : 80 mét vuông ngang 8m nở hậu 8.3m- Giá hạt dẻ : 7 tỉ- Vị trí đắc địa...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 80,6999969482422 m2 tại Đường Đinh Thị Thi - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80,7 m2 105,33 triệu/m2
      CG: mua xong lời ngay 1,5 tỉ căn hộ góc 3 tầng hai MT rộng rải thoáng mát , Đường thông QL 13, Thủ Đức sát đinh thị thi Vạn Phúc Hiệp Bình Phước Thủ Đức...
      Gần Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Mặt tiền đường kinh doanh cách Phan Xích Long chỉ 50 mét - 5 tầng - 58m2 - ngang 4m6 nở hậu

      Thỏa thuận 58 m2
      - Vị trí đắc địa mặt tiền đường cách Phan Xích Long chỉ 50 mét- Nhà 5 tầng BTCT kiên cố - Ngang 4.6 nở hậu dài 12m- Trệt lửng 2 lầu, sân thượng -...
      Đường Đường Phan Xích Long, Phường Phường 7, Quận Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 58 m2

10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2
      Mặt tiền đường kinh doanh cách Phan Xích Long chỉ 50 mét - 5 tầng - 58m2 - ngang 4m6 nở hậu - 10 tỷ- Vị trí đắc địa mặt tiền đường cách Phan Xích Long chỉ...

10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2

      Bán gấp nhà phố 58 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2
      MT đường KD cách Phan Xích Long chỉ 50 mét - 5 tầng - 58m² - ngang 4m6 nở hậu - 10 tỉ- Vị trí đắc địa MT đường cách Phan Xích Long chỉ 50 mét- Nhà 5 tầng...
      Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 280 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trung Phụng - Trung Phụng - Đống Đa, giá 178 tỷ

      178 tỷ 280 m2 635,72 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trung Phụng, Đống Đa, HN. MT khủng, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. Thông sàn các tầng phù hợp các loại hình KD. oto...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 670 m2 tại Đường Nguyễn Đình Quân - 5 - Đà Lạt, giá 25 tỷ

      25 tỷ 670 m2 37,32 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà phố đường Nguyễn Đình Quân, P5, Đà Lạt 670 mét vuông giá siêu mềmDT: 670 mét vuông; có 600 mét vuông đất XD;Nhà...
      Đường Nguyễn Đình Quân, Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!