Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 174 m2, mặt tiền 8,7m tại Phố Hàng Gai - Hoàn Kiếm, giá 105 tỷ

      105 tỷ 174 m2 603,45 triệu/m2
      Vị trí:+ Mặt phố Hàng Gai, Hoàn Kiếm.+ Thửa đất vàng mặt phố cổ, gần ngã tư giao Hàng Bông - Hàng Gai - Hàng Trống. Chỉ 200m ra hồ...
      Phố Hàng Gai, Phường Hàng Gai, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 106 m2, mặt tiền 6,2m tại Phố Quán Sứ, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 106 m2 240,57 triệu/m2
      🔥🔥🔥🔥Vị trí :🔹 Mặt phố Quán Sứ, Hoàn Kiếm.🔹 DT 106m², MT 6.2m.🔹 Đoạn đẹp nhất phố Quán Sứ, MT rộng đa KD mặt hàng.🔹 Hiện trạng nhà 2 tầng, tầng 1 cho...
      Phố Quán Sứ, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4,4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 18 tỷ

      18 tỷ 56 m2 321,43 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ:+ Mặt phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy.+ Nhà ngay ngã 4 Nguyễn Khánh Toàn - Dương Quảng Hàm, KD sầm uất. ➤THÔNG SỐ:+ DT 56m².+ MT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4,3m tại Đường Trúc Bạch, giá 24 tỷ

      24 tỷ 75 m2 320 triệu/m2
      Vị trí:+ Mặt phố Trúc Bạch, Ba Đình.+ Nhà nằm ở vị trí đẹp nhất có 1 không hai phố Trúc Bạch, ngay mặt phố, view hồ. Phù hợp KD mọi loại hình như nhà hàng,...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 6,7m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      🔥🔥🔥🔥Vị trí :🔹 Mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa.🔹 Đây là tòa nhà building 9 tầng, DT 130 m², MT 6.7m.🔹Quá đẹp cho một căn mặt phố, nhìn sang Quốc Tử...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 109 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 109 m2 779,82 triệu/m2
      Nhà mặt phố lớn đường Giảng Võ, MT rộng, hai mặt thoáng, mặt trước nhà đường 6 làn xe, mặt ngõ sau oto con đỗ, garage oto ở mặt sau nhà. Thiết kế khung...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 136 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 136 m2 113,98 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố đường Lê Đức Thọ p15 Q. Gò Vấp ( 4m x 34 m ) KDC sầm uất tiện KD buôn bán, gần ngã tư Xóm Mới ( Lê Đức Thọ - Thống Nhất ) , gần...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 138 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 14 - Tân Bình, giá 17,79 tỷ

      17.79 tỷ 138 m2 128,92 triệu/m2
      Bán nhà P. 4 Tân Bình, MT Hiệp Nhất, nhánh Cách Mạng Tháng 8, gần ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 5,5m x 25m; công nhận 138 mét vuông đất; hiện trạng cấp 4.- Vị...
      Đường Hiệp Nhất, 4

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 287 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 135 tr

      135 triệu 287 m2 0,48 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:  + Mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ+ Vị trí mặt phố đoạn đẹp nhất tuyến phố Lạc Long Quân, sau nhà là mặt ngõ. Quy hoạch ổn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 87 m2 tại Đường Thái Thị Bôi - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      Thái Thị Bôi - Vi trí đẹp KD đỉnh - 3 bước ra MT đường 7.5m - Kiệt 5m đã trãi nhựa.- DT : 87m² ngang 5m- Giá chỉ : 4.8 tỉ thương lương.+ Trung tâm Thanh Khê...
      Đường Thái Thị Bôi, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Mặt tiền kinh doanh Đặng Thùy Trâm ngay cổng ĐH Văn Lang - 3 tầng - 4.4*20 vuông nhỉnh 21 tỷ

      Thỏa thuận 88 m2
      + MẶT TIỀN ĐẶNG THÙY TRÂM - ĐƯƠMG RỘNG 30M - VỈA HÈ 6M - NGAY CỔNG CHÍNH ĐẠI HỌC VĂN LANG - GIÁ TRỊ TĂNG TỪNG NGÀY.Mô tả:+ Diện tích 88m2 ngang 4.4*20...
      Đường Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 88 m2

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,79 tỷ

      13.79 tỷ 72 m2 191,53 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tân Bình, MT Ba Vân, P. 14 Q. Tân Bình.- DT: 4m x 18m, đất vuông vắn, 72 mét vuông; diện tích sử dụng 239 mét vuông. - Nhà...
      Đường Ba Vân, 14

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 140 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 140 m2 19,65 triệu/m2
      CầN bán nhà - thổ cư- MT Mạc Đĩnh Chi- P. 2, Bảo Lộc- DT : 5x28 thổ cư 100m2- nhà c4- gồm 1 sân rộng 2 xe đậu, 1 phòng khách, 1 PN, bếp,  phòng vệ ...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 52 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - 12, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 1 LỬNG MỚI TINH - hẻm ô tô - NGAY CHỢ ngã ba ĐÔNG QUANG. chỉ 3,15 tỉ.Mô Tả:- DT: 4 x 13m.- Kết cấu: 1 Trệt 1 Lửng. 3 PN, 2  toilet, Phòng...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 82 m2 tại Đường Hương Lộ 6 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      🏡 DT: 75 mét vuông, nền thổ cư, sổ riêng chính chủ.🏠 Thiết kế: 2 PN, 1  phòng vệ sinh, 1 bếp, có sân để ô tô tiện nghi và thoải...
      Đường Hương Lộ 6, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà phố 75 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 75 m2 280 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHÂN LÔ MẶT NGÕ TO oto TRÁNH DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM – TƯƠNG LAI MẶT LÀ MẶT ĐƯỜNG 16M KD SẦM UẤT KHU VIP CÁN BỘ CAO CẤPMô tả:+ Thiết kế 4 tầng chắc...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 30 m2 tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 30 m2 336,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ -QUANG TRUNG- siêu hiếm-KD+ Nhà Mạt phố Quang Trung, Vỉa hè rộng thênh thang, sầm uất ngày đêm+ KD đủ thể loại mặt hàng+ Dòng tiền 40-50tr một...
      Đường Quang Trung, Quang Trung

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!